Captiva show ở KS Daewoo trưa nay-Urgent

taplai

[Tịch thu bằng lái]
Cái API nó hoạt động thế nào hả bác? Bác cho chút thông tin cụ thể hơn được không?

gamblerhn

Đi bộ
fanxehoi nói:
Đây là những tiêu chuẩn có trên những xe nhập, về VN khả năng sẽ bị cắt và đưa vào mục option cho khách hàng lựa chọn.Hệ thống ARP sẽ có trong xe LT và LTA.
Làm sao để biết chắc cái này bác fan? Trên catalogue có ghi đầy đủ đấy chứ có phải là optional đâu?

lekhoa78

Xe tải
Tóm lại là ở Showroom của bác Fan đã có xe chưa? và giá xe đến giờ phút này là bao nhiêu cho LT và LS.

fanxehoi

Xe máy
gamblerhn nói:
Làm sao để biết chắc cái này bác fan? Trên catalogue có ghi đầy đủ đấy chứ có phải là optional đâu?
Nếu bác đọc kỹ trong catalog thì hệ thống ESP có ghi là tùy chọn với LT và LTA có nghĩa là hệ thống này có thể lắp thêm ở LT và LTA.
Còn ARP và APS thì khả năng sẽ có giống như trong catalog.
Còn API chính là nút APS trên táp lô điều khiển, nó là hệ thống chống ô nhiễm trong xe.
Nếu như có thông tin gì mới em sẽ cho các bác biết, ok

anhhoang

Xe tải
ESP là option? Vậy thì giá bao nhiêu?

fanxehoi

Xe máy
Dạ cái đó thì em không biết giá đâu bác. :^) Tất cả các thông tin ở trên đây cũng như ở trong catalog cũng đều mang tính chất tham khảo các bác ạ.
Mong rằng nhà máy sẽ trang bị đầy đủ cho khách hàng. Còn nhiều khi trên thực tế cái đó ít thấy khách hàng sử dụng, trang bị vào cho nó đẳng cấp.:))

honda

Xe buýt
Đã có xe bầy mẫu chưa bác, để anh em còn đi xem

fanxehoi

Xe máy
honda nói:
Đã có xe bầy mẫu chưa bác, để anh em còn đi xem
Hôm nay em xuống nhà máy thì vẫn chưa có cái nào hoàn thiện cả, có một cái nhập màu đỏ ở dưới nhà máy cho khách hàng xem, bao giờ có em ớ các bác đến xem.