Câu Lạc Bộ Dương Binh chuẩn bị cho những bước đi mới

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng

VNM

Xe điện
He nam sau kieu gi chang co vu off o Do Son hay Cua Lo, keke

safenoodles

Xe cút kít
Mỳ hôm qua trông hom hem quá =))
Anh có thích em cho ảnh của anh lên đây ko ạ? Tóc anh dài quá, em ko nhận ra. :))
Không có nút Like để anh like cái nụ cười hí hí của em nhỉ? off về muộn đấy em có đi dc hem [-O<
Hí hí...em ko đi off về muộn được bao giờ ạ, em còn phải phi về nhà em để dạy thêm. Em vất vả lắm, haizzz, hic...

Em chúc cả nhà +B ngon giấc ạ. :)

arsenal7

Xe tăng
Lão nói đúng ý em thế.
Clb dương binh chỉ hô hào mọi người tham gia các trương trình thôi chứ không trực tiếp ạ
Chỉ có những chương trình đặc biệt lúc đó bhd clb sẽ có bàn thảo và đưa ra công bố để kêu gọi thanh viên và lúc đó mới cần đến sức mạnh cộng đồng.
Với chất lượng cùng khối lượng thanh viên em nghĩ từng chúng ta tự tin làm được nếu đã chung lòng ạ.
Em cũng nghĩ vậy. Từ thiện thì CLB chúng ta chỉ kêu gọi, ai hưởng ứng thì đóng góp tiền trực tiếp vào tài khoản chung của OF. Bởi vì CLB này được tập hợp từ rất nhiều ng từ những vùng miền khác nhau chứ ko như các chi hội khác thường mang tính cục bộ địa phương nhiều hơn nên cách làm từ thiện cũng khác, do đó CLB cũng như 1 diễn đàn OF thu nhỏ vậy nên có làm từ thiện thì cũng như hoạt động từ thiện của cả diễn đàn. Còn về quỹ theo em nên đóng góp 50k/1 tháng, đóng theo quý hoặc tháng thì tùy mỗi ng, đóng thẳng trực tiếp vào tk mợ Kill, quỹ này để các lờ đờ chi phí cho việc hiếu hỷ, sn của các thành viên cũng như bồi dưỡng các lão lờ đờ cốc bia để có sức mà lên đỉnh phục vụ anh chị em ;)). Còn ọp ẹp thì độ 1 tháng/1 lần, campuchia ngay tại chỗ luôn ko động gì vào quỹ chung cả.

Chỉnh sửa cuối:

Phong Vân

Xe buýt
Em cũng nghĩ không cần thiết phải mở một tài khoản riêng mất công quản lý và kiểm soát.
Mục đích của CLB là kết nối các mem với nhau tuy nhiên các mem lại không cùng một địa phương mà trải rộng ở khắp nơi xa nhau. Việc đóng góp quỹ theo tháng/quý/năm tuỳ điều kiện để duy trì các hoạt động của CLB là đương nhiên và cũng là để thể hiện tinh thần trách nhiệm của mem trong đối nội cũng như đối ngoại.
Việc từ thiện thì cụ Chánh đã nói không phải là mục tiêu chính của CLB roài nên các cụ/mợ khỏi phải lăn tăn, trong khi đã là làm từ thiện hay nói cách khác là các hoạt động xã hội khác phải nên xuất phát từ cái tâm và làm ở đâu cũng được thì đâu cứ phải là từ CLB + Binh. Trong khi đó diễn đàn chính có rất nhiều hoạt động đó rồi. CLB chỉ kêu gọi, thông báo và đưa thêm thông tin cho những ai thực sự muốn hoạt động xã hội đúng không cụ Chánh và các cụ/mợ.
Còn việc tài chính cho các buổi off thì do quốc vương Campu chia tài trợ và ca sĩ lệ Quyên đứng lên thu từ các mem trong buổi off. Việc này phù hợp với tiêu chí chung của Diễn đàn cũng như CLB đồng thời tạo tâm lý thoải mái cho cả người tham gia lẫn không có điều kiện tham gia off.
Việc đóng góp quỹ cho CLB có thể thông qua các TK do ban lãnh đạo CLB chỉ định hoặc tiền mặt thông qua đóng trực tiếp hoặc nhờ đóng (alô to alô, alô to tai, sms ...) theo em là rất tiện lợi rồi. Em có mấy ý cò như vậy thui.
Chúc CLB vững mạnh thành công.

Chỉnh sửa cuối: