[Thảo luận] Cháu bị xe đạp điện sút vào mông ở Bắc Ninh !

smillgate

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Hôm qua cháu với mấy ae cơ quan xuống gặp đối tác dưới bắc ninh, dự trước có trận rượu chim trời nên gật gù nhau làm bát phở trước lót bụng còn có đường mà về hà Nội !:| Vừa oánh xe gọn vào hè, ngó nghiêng không có biển cấm dừng đỗ, chỗ này xe cộ lưu thông nhiều, nên cháu cũng cẩn thận oánh nửa xe lên hè, gập gưong ! Ảnh cháu chụp oánh flast chứ lúc đó trời vẫn còn sáng rõ lắm ạ, Vừa đặt mông gọi mấy bát phở thì nghe oàng 1 cái, thấy 1 em gái đi xe đạp điện loạng choạng chiều đường ngược lại ! Nghĩ em ý chở cái gì làm rơi, mấy ae phi ra nhặt giúp thì ôi thôi, hóa ra là em ý va vào đèn hậu bên lái xe cháu ! Hóa ra em ý mải vừa đi xe vừa nt điện thoại với gấu, nên đam thẳng vào đuôi xe cháu, vỡ tan luôn cái đèn lùi, em gái mặt cắt không còn giọt máu, xin lỗi rối rít , một bên tay va vào xe cháu bật hết móng tay ! kêu em có việc về vội nên cũng không để ý, quê bắc giang làm công nhân trên này nên cũng không có tiền đền, Mấy bác hội trữ thập đỏ gần đó cũng phi ra xin cho em ý ! mồm thì cứ mắng" mày ngu lắm, lúc đó mà có cái xe tải đi ngược là đời mày xong luôn " vì em ý loạng choạng phi ra cả làn ngược các bác ạ ! thấy em ý cũng thật thà, mà tay chân cũng máu me hết cả, xe mình thì cụng nhẹ thôi nên mấy ae cũng bỏ quá, người ngợm không sao là may lắm rồi ! Thấy cậu bán phở kêu chỗ này dớp, đầu năm h có 10 vụ rồi, toàn công nhân nữ mải nt điện thoải húc vào đuôi xe khác, tháng trứoc vừa đi 1 đôi ! Mông xe em đây ạ !

Không kịp ăn Phở nên sáng hôm sau mới về được HN, tắc dài ngoẵng các cụ ạ !

Chỉnh sửa cuối:

pttoan265

Xe tăng
Vote cho hành động của cụ. Tuy nhiên nếu là e thì e cũng phải này nọ cho em ấy xanh mắt thì thôi. Mục đích để dăn đe cho e ấy nhớ rút kinh nghiệm lần sau.

smillgate

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Vote cho hành động của cụ. Tuy nhiên nếu là e thì e cũng phải này nọ cho em ấy xanh mắt thì thôi. Mục đích để dăn đe cho e ấy nhớ rút kinh nghiệm lần sau.
Cám ơn cụ ! lúc đó cũng định mắng em ý một trận cho chừa ! cơ mà thấy cũng tội, chân tay thì sước sát mặt cắt không còn giọt máu ! run lẩy bẩy nên cháu cũng chỉ nói nhẹ nhàng vài câu, tiện thể các cụ cho cháu hỏi đèn hậu của cháu khắc phục được không ạ hay là phải thay mới? nhựa đèn xe này dầy dặn lắm ạ mà vỡ tan !

hn03

Xe điện
Ít nhất là doạ đưa lên phường. Cụ lành đó. Chẹp. Có lẽ đã đến lúc cấm xe đạp điện vì tốc độ cũng 40km/h, ko cần bằng lái mà cũng chẳng cần học luật, rất nguy hiểm.

kid1432

Xe tải
Hiếm ai được như cụ!! Cái gì cho qua được thì mình cho qua!! Nhưng mà trc khi cụ đi cung nên nhắc nhở em nó vài cầu để lần sau chừa cái thói vừa đi vừa ntin ợ :D vodka cụ phát :)

1.6gli

Xe container
Hôm qua cháu với mấy ae cơ quan xuống gặp đối tác dưới bắc ninh, dự trước có trận rượu chim trời nên gật gù nhau làm bát phở trước lót bụng còn có đường mà về hà Nội !:| Vừa oánh xe gọn vào hè, ngó nghiêng không có biển cấm dừng đỗ, chỗ này xe cộ lưu thông nhiều, nên cháu cũng cẩn thận oánh nửa xe lên hè, gập gưong ! Ảnh cháu chụp oánh flast chứ lúc đó trời vẫn còn sáng rõ lắm ạ, Vừa đặt mông gọi mấy bát phở thì nghe oàng 1 cái, thấy 1 em gái đi xe đạp điện loạng choạng chiều đường ngược lại ! Nghĩ em ý chở cái gì làm rơi, mấy ae phi ra nhặt giúp thì ôi thôi, hóa ra là em ý va vào đèn hậu bên lái xe cháu ! Hóa ra em ý mải vừa đi xe vừa nt điện thoại với gấu, nên đam thẳng vào đuôi xe cháu, vỡ tan luôn cái đèn lùi, em gái mặt cắt không còn giọt máu, xin lỗi rối rít , một bên tay va vào xe cháu bật hết móng tay ! kêu em có việc về vội nên cũng không để ý, quê bắc giang làm công nhân trên này nên cũng không có tiền đền, Mấy bác hội trữ thập đỏ gần đó cũng phi ra xin cho em ý ! mồm thì cứ mắng" mày ngu lắm, lúc đó mà có cái xe tải đi ngược là đời mày xong luôn " vì em ý loạng choạng phi ra cả làn ngược các bác ạ ! thấy em ý cũng thật thà, mà tay chân cũng máu me hết cả, xe mình thì cụng nhẹ thôi nên mấy ae cũng bỏ quá, người ngợm không sao là may lắm rồi ! Thấy cậu bán phở kêu chỗ này dớp, đầu năm h có 10 vụ rồi, toàn công nhân nữ mải nt điện thoải húc vào đuôi xe khác, tháng trứoc vừa đi 1 đôi ! Mông xe em đây ạ !

Không kịp ăn Phở nên sáng hôm sau mới về được HN, tắc dài ngoẵng các cụ ạ !
Người k sao là may rồi cụ ạ. Cơ mà nợ áo xanh kia đang làm gì vậy cụ nhể:))

thuyphongthanh

Xe lăn
Nó có làm sao thì cụ cũng rách việc vì lỗi dừng đỗ gây cản trở giao thông,lại còn chân trên, chân dưới..
Vừa đi vừa nhắn tin còn có đủ cả xe máy, ô to nữa, cứ cắm đầu vào cái màn hĩnh điện thoại. Chết lại bảo là tại ..nhà mạng.

huongdao

Xe tải
Cụ lấy điện thoại để làm chỗ thỉnh thoảng lên bắc giang chưa.:D:D:D
Như e, e lấy điện thoại. hôm sau hỏi thăm tình hình còn đau ở đâu không, khì khì
chắc xấu hoắc cụ ợ.xấu mới phải vội thế chứ. xinh nó hay chảnh,nt cho nó rồi mãi nó mới tr.lời cơ...:)) em fun

binhke

Xe buýt
Lần sau cụ đỗ vậy bật đèn cảnh báo lên cho chắc . vừa đỡ hỏng xe vừa làm xe khách biết mà tránh