Cháu hỏi đường đi Tuyên Quang từ Hải Phòng

longlanh1510

Xe tải
Sang đầu tuần sau nhà cháu có chương trình đi thành Tuyên dự đám cưới. Đường xá đi nhiều thì cũng nắm đc kha khá. Nhưng ngặt 1 nỗi phải qua Phùng đón khách. Nhà cháu muốn thỉnh các cụ chút xíu!
Đi qua HN thì đường trên cao hiện tại có gì vướng mắc khó khăn k0? Cháu thấy các cụ gạch đá nhiều về tuyến đường này mà cháu chưa 1 lần mục kỉnh sở thị.
Nếu đi thẳng cầu Thăng Long lên Việt trì thì đường xá có j mới k0? (1 năm này cháu chưa đi tuyến này). Còn đi 32 qua Trung Hà sang Phong Châu thì cần chú ý XXX ở đoạn nào? Qua Phong Châu thì đi tiếp như nào vì cháu cũng chưa chạy lần nào cả.
Nhà cháu xin chuẩn bị "nút lá chuối" cho các cụ và "vang đỏ Chi-lê" cho các mợ roài ạ...:x:x:x

amunike

Xe tăng
Cụ đi như này cho em nhé:

Hải Phòng - cầu Thanh Trì - đường trên cao vít đến cuối đường, khi nào chạm đất thì rẽ trái sang đường 32 - Phùng (đón khách) - Sơn Tây - Trung Hà - Hưng Hóa - Cổ Tiết - Cầu Phong Châu - hết cầu Phong Châu rẽ trái luôn men theo đường đê - đi thẳng đến thị xã Phú Thọ hỏi đường rẽ phải ra quốc lộ 2 - Đoan Hùng - Tuyên Quang.
xxx lưu ý đoạn Hưng Hóa thường xuyên bắn tốc độ, ra QL2 lưu ý thường xuyên bắt chèn vạch đoạn Đoan Hùng còn lại thì OK.
Hà Nội đi TQ thì đường này chuẩn nhất cụ ạ, đường đẹp, vắng vẻ, ít xxx, không nên đi đường Việt Trì.

Năm nào em cũng lượn đường này 5-6 lần về Tuyên thăm ông cụ thân sinh ra Gấu nhà em:D. Cụ cứ yên tâm mà đi.

Chỉnh sửa cuối:

Thái Phượt

Xe tăng
Qua Sơn Tây hết sức lưu ý về tốc độ Cụ nhé Nó rình bắn tốc độ ở đoạn đường tránh Thị Xã ,qua khỏi TX đến ngã 3 to lối rẽ đi Ba Vì hầu như ngày nào cũng có CSGT đứng đấy ,cách đây 1 tuần E có cu cháu bên hội Phượt phi xe máy qua đấy bị họ vặt 500k vì lỗi quá tốc độ 75/50 .Mới đầu đao to búa lớn cuối cùng vặt thằng bé 500k .Cửn thựn kẻo chó cắn cụ nhé

Nguyenlonghp

Đi bộ
Ai biết chỉ giùm

Thưa các cụ,cháu moí có bằng c ,cụ naò biết chõ nào cần alo giúp cháu nhé.0946389486