Cháu muốn học về điện oto và độ đèn + 1 số về nội thất oto

Cháu muốn học về điện oto và độ đèn + 1 số về nội thất oto có bác nào biết có chỗ nào dậy ko ạ!cháu muốn học ở tại gara vừa học vừa làm ý ạ(Tại HN ạ)!chứ ko phải là trường lớp gì đâu ạ!ước mơ của cháu là mở cửa hàng nội thất xe hơi mong các cụ các mợ giúp cháu cho cháu cái địa chỉ ạ!gara của các bác trên OF thì càng tốt ạ!Cám ơn các cụ các mợ trước!ko biết viết bài ở đây có đúng ko nếu sai Min mod cho cháu nhờ mấy ngày!

skull

Xe buýt
thế ông chủ tịch bị vợ đuổi khỏi nhà rồi àh

skull

Xe buýt
thế e hỏi bác muốn học nghề đúng không, bác định học trong bao lâu, định làm cho chủ bao lâu, ăn ở thế nào, lương lậu ra sao, bác cứ nói, nếu được em giúp ngay

thế e hỏi bác muốn học nghề đúng không, bác định học trong bao lâu, định làm cho chủ bao lâu, ăn ở thế nào, lương lậu ra sao, bác cứ nói, nếu được em giúp ngay
Em muốn học trong tầm 1 năm ạ!lương lậu thì ko cần đâu ạ!nuôi ăn ở thì tốt ạ!

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Em muốn học trong tầm 1 năm ạ!lương lậu thì ko cần đâu ạ!nuôi ăn ở thì tốt ạ!
Trên này nhìu cụ lổi tiếng lém, chắc bác sớm toại nguyện thui. Còn học việc chắc hẻm có lậu đâu, còn lương thì tương đối đấy bác ạ=))=))=))

ctgisall

Xe buýt
Website
ledtechvn.com
Tổng giám đốc tập đoàn trách nhiệm vô hạn LEDtech có vợ là người Bắc Giang đấy ạ, tuần sau bác thử qua cty nói chuyện xem. Tuần này đang đi công tác nên không có nhà ạ :D

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Bác muốn học về điện ô tô thì nên đến trường dạy nghề mà học (ví dụ ở Thái Thịnh) sau đó bác mới đến gara để học thêm. Phải mất khá nhiều thời gian bác mới làm được. Nếu học như bác thì sau một năm em e là bác chỉ thay được...còi, đèn. Mà nhiều xe thay cái còi hay đèn cũng rất khó.

Ở HN có thầy Ân ở Bách Khoa khá nổi tiếng về dậy nghề điện ô tô (Cho cả người đã biết và chưa biết) Nếu muốn nhanh thì bác nên theo học mấy tháng cũng tốt.

Chỉnh sửa cuối:

Stephenchow

Xe tăng
Em cũng muốn học.Các kụ tư vấn cho e với!E xin đa tạ..!

Bác muốn học về điện ô tô thì nên đến trường dạy nghề mà học (ví dụ ở Thái Thịnh) sau đó bác mới đến gara để học thêm. Phải mất khá nhiều thời gian bác mới làm được. Nếu học như bác thì sau một năm em e là bác chỉ thay được...còi, đèn. Mà nhiều xe thay cái còi hay đèn cũng rất khó.

Ở HN có thầy Ân ở Bách Khoa khá nổi tiếng về dậy nghề điện ô tô (Cho cả người đã biết và chưa biết) Nếu muốn nhanh thì bác nên theo học mấy tháng cũng tốt.
cám ơn cụ!cụ cho em cái địa chỉ được ko ạ!

Tổng giám đốc tập đoàn trách nhiệm vô hạn LEDtech có vợ là người Bắc Giang đấy ạ, tuần sau bác thử qua cty nói chuyện xem. Tuần này đang đi công tác nên không có nhà ạ :D
Vâng!em sẽ qua hỏi ạ!cám ơn bác nhưng ko biết bên mình có nhận người ko bác nhỉ!

Yoogle

Xe hơi
Hóng với cụ ơi