[Funland] Chém dó về các loại loa Bose đi các cụ.

lexus2013

Xe tải
Website
www.ipot.com.vn
Em có 1 bộ màu đen nguyên thùng bóc tem từ mới. Rất ít sử dụng. Dùng dưới 100h. Bộ này em có 2 điều khiển (99$ cái ĐK cả ship). Đầy đủ mọi phụ kiện. Giá 12 củ.
Thanh lý cho cụ nào sành âm thanh, thưởng thức Bose wase soundtouch IV âm thanh sống động như thật.

Giá hiện đang bán 19.9tr tại các CH.
https://www.mainguyen.vn/he-thong-nghe-nhac-bose-wave-soundtouch-music-system-iv.html
https://binhminhdigital.com/bose-wave-soundtouch-iv.html?gclid=Cj0KCQiAr8bwBRD4ARIsAHa4YyJ9GYgB7aOn6qS-_fgqwY-95P9Hjeh6sCqak0VLFxd7YhXkrBB2B18aAlZ4EALw_wcB

Review: https://www.mainguyen.vn/khui-hop-bose-wave-music-system-iv---bo-dock-giam-gia-chat-luong-khong-doi.html
Bose wase soundtouch IV âm thanh sống động như thật

Cả thế giới âm nhạc đang chờ bạn khám phá. Hệ thống Bose wase soundtouch IV nhỏ gọn này cho phép bạn dễ dàng tận hưởng mọi thể loại nhạc. Sử dụng hệ thống để phát trực tiếp hàng triệu bài hát từ các dịch vụ âm nhạc như Spotify® và Pandora®, hàng nghìn kênh radio trên Internet và các bản nhạc được lưu trữ trên điện thoại thông minh, máy tính bản hay máy tính của bạn.

Mang đến âm thanh sống động như thật tràn ngập khắp không gian cho các dịch vụ Internet như Spotify và Pandora, radio Internet, CD và nhạc lưu trữ của riêng bạn và radio AM/FM

Bose wase soundtouch IV hoạt động hiệu quả với mạng Wi-Fi nhà bạn và thiết bị Bluetooth để bạn có thể phát hầu hết mọi nội dung trong trí tưởng tượng của mình

Công nghệ loa Bose wase soundtouch IV dẫn sóng âm đem đến âm thanh hiệu suất cao và sâu lắng

Ứng dụng miễn phí chuyển đổi điện thoại của bạn thành điều khiển nhạc từ xa

Ngoài ra, hệ thống còn có đầu phát đĩa CD và bộ dò kênh AM/FM. So you can hear whatever you want with room-filling Wave® sound—all from an easy-to-use system with a fresh, updated design.

Khám phá âm nhạc với SoundTouch
Với SoundTouch, bạn có thể dễ dàng khám phá và thưởng thức âm nhạc hơn bao giờ hết. Phát trực tiếp không dây hàng triệu bài hát qua Spotify, Pandora, iHeartRadio™ và Deezer cũng như các kênh radio trên Internet và thư viện nhạc của riêng bạn. Ứng dụng mạnh mẽ cho phép bạn điều khiển nhạc từ bất kỳ đâu trong nhà bằng điện thoại hoặc máy tính bảng. Sáu thiết lập trước có thể lập trình dễ dàng cho phép bạn phát nhạc yêu thích từ ứng dụng hoặc điều khiển từ xa có kiểu dáng như chiếc thẻ tín dụng đi kèm. Hệ thống âm nhạc Bose wase soundtouch IV còn là một phần của toàn bộ dòng sản phẩm không dây, từ hệ thống âm nhạc đơn đến hệ thống rạp hát tại nhà. They all work together to play the same music in every room, or different music in different rooms.

Thiết kế đơn giản nhưng tao nhã
Bạn có thể thiết lập hệ thống Bose wase soundtouch IV chỉ trong vài phút. Chúng tôi có ứng dụng hướng dẫn bạn thực hiện các bước thiết lập này. Đĩa CD/MP3 thông thường hoặc đĩa tự ghi cho vào khe đĩa ở mặt trước và nguồn nhạc phát trực tiếp cũng như kênh AM/FM của bạn đã sẵn sàng hoạt động chỉ bằng một cái chạm tay vào các nút thiết lập trước. Điều khiển từ xa hồng ngoại thanh mảnh cho phép bạn thao tác tất cả các chức năng của hệ thống từ bất kỳ đâu trong phòng, ngoài ra điều khiển chạm tiện lợi nằm ở trên cùng hệ thống dùng để bật/tắt/bật lại báo thức có thiết kế hoàn toàn vô hình. Thưởng thức âm nhạc với âm thanh rõ ràng, tròn đầy và sắc nét. Tất cả chỉ từ một hệ thống âm nhạc gần như phù hợp để bố trí ở bất kỳ đâu: Bàn để ở góc trong phòng khách, quầy bếp hoặc tủ đầu giường trong phòng ngủ.

Dễ dàng sử dụng
Các công nghệ độc quyền của Bose tự động thực hiện nhiều điều chỉnh cần thiết để mang đến âm thanh hiệu suất cao. Vì thế, bạn có thể tận hưởng hiệu suất của hệ thống âm thanh nổi cỡ lớn đa linh kiện mà không cần phải điều khiển nhiều. Màn hình lớn dễ đọc sẽ hiện nguồn nhạc, thời gian và những thông tin khác. Hai chuông báo thức là tính năng tuyệt vời dành cho các cặp đôi phải thức dậy và đi làm vào những giờ khác nhau. Nếu bạn muốn báo thức lại vào buổi sáng, chỉ cần chạm vào phần trên cùng của hệ thống để có thêm một chút thời gian để ngủ.

Thông số kỹ Thuật Bose wase soundtouch IV :
Kích thước/trọng lượng
Hệ thống : 14,2cm C x 36,8cm R x 22,1cm S (4,5kg)

Điều khiển từ xa:9,53cm C x 5,72cm R x 64cm S (30g)

Đầu vào/Đầu ra
Đầu vào AUX

Ăng-ten FM

Giắc cắm tai nghe

Cổng USB

Ethernet

apple4seasons

Đi bộ
Cụ nào thanh lý Bose wase soundtouch IV thì inbox cho em nhé. Em cũng muốn nghiên cứu cái này.

mrhelltq

Đi bộ
Phổ biến nhất 3.2.1 hệ thống giải trí gia đình của chúng tôi cung cấp đầy đủ các âm thanh cho các nhu cầu giải trí của bạn, hai mảng loa nhỏ và một module Acoustimass hideaway cung cấp nhiều hiệu suất mà bạn mong chờ từ một hệ thống 5 loa.
Mới được thiết kế với kiểu dáng đẹp trung tâm truyền thông bao gồm một đầu đĩa DVD / CD và bắt sóng AM / FM.
Thực hiện theo bước theo bước đĩa cài đặt và đơn giản nó là như để cài đặt: 3 dây, 2 loa có thể nhìn thấy và module Acoustimass để tạo ra 1 hệ thống dễ dàng.
TrueSpace xử lý âm thanh vòm kỹ thuật số mạch cho phép hai loa nhỏ và Acoustimass mô-đun để cung cấp nhiều trải nghiệm rạp hát gia đình mà các hệ thống khác sử dụng năm loa để tạo ra.
Trung tâm truyền thông đóng vai: DVD video, AM / FM, CD, CD-R, CD-RW, digital5.1, và các tập tin MP3 trên đĩa CD. - Bose Videostage 5 giải mã mạch cung cấp một trải nghiệm rạp hát gia đình từ nguồn bất kỳ.
Boselink cho phép móc nối liền mạch với một hệ thống lifestyle để 3.2.1 Dòng II hệ thống của bạn trở thành một phần của một giải pháp mở rộng nhiều phòng cho phép bạn thưởng thức âm thanh xuyên suốt ngôi nhà của bạn.
Kiểu dáng đẹp phương tiện truyền thông trung tâm nguồn trong gói phần mềm nhỏ gọn: nó cung cấp DVD / CD player, AM / FM tuner và đầu vào cho ba nguồn bổ sung.
Một phổ IR điều khiển từ xa cho phép bạn kiểm soát hệ thống của bạn và hầu hết các thiết bị kèm theo.
Các module Acoustimass cung cấp ghi chú thấp và có thể được ẩn gần như bất cứ nơi nào trong phòng trong khi tất cả âm thanh dường như đến từ soundstage rộng.
Loa cụ lên nghe thử, mới biết hay hoặc dở :)) . Em chơi dần sau rồi nâng cấp sau.
chào bác ! cho e xin ít review về bộ loa Bose 3.2.1 với ạ . Tks bác

Euro561986

Xe hơi
Bose thì cứ mới mà mua thôi, hàng fake nhiều mà giờ làm còn như hàng real. Ko phân biệt được

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em góp vui bộ bose nhà em
Loa 601 , pre đèn carver C19, turner Tx-12 em tự vác từ mỹ về
Còn lại pow carver tfm 35x và cd sony 337esd còi em mua việt nam

Cụ chủ chán 601, nâng cấp chưa để cho em nhé :D

Quả Chuối 9

Xe đạp
thong-tin-ve-top-loa-bluetooth-bose-tot-nhat-dang-mua-nhat-2020-2-768x512.jpg

Bác nào cho em tư vấn dòng này với ạ Bose Portable Home Speaker muốn mua 1 chiếc về nghe mà không biết hãng nào ngon nhất, khoảng 10trieu loa di động thôi ạ. Ai đang dùng hay đã dùng có thể tư vấn em với :((

minh0075

Xe điện
View attachment 5574237
Bác nào cho em tư vấn dòng này với ạ Bose Portable Home Speaker muốn mua 1 chiếc về nghe mà không biết hãng nào ngon nhất, khoảng 10trieu loa di động thôi ạ. Ai đang dùng hay đã dùng có thể tư vấn em với :((
E có đén 4, 5 cái Bose( có cả cái loại đèn cù này) và 3 cái B&O
Nếu cụ nghe nhạc tình cảm; vilon; Tuấn Vũ; Chế Linh... thì làm con B&O P6 là ngon Loa bền kết nối cũng ổn định.

bitit1001

Xe buýt
Em có 1 bộ màu đen nguyên thùng bóc tem từ mới. Rất ít sử dụng. Dùng dưới 100h. Bộ này em có 2 điều khiển (99$ cái ĐK cả ship). Đầy đủ mọi phụ kiện. Giá 12 củ.
Thanh lý cho cụ nào sành âm thanh, thưởng thức Bose wase soundtouch IV âm thanh sống động như thật.

Giá hiện đang bán 19.9tr tại các CH.
https://www.mainguyen.vn/he-thong-nghe-nhac-bose-wave-soundtouch-music-system-iv.html
https://binhminhdigital.com/bose-wave-soundtouch-iv.html?gclid=Cj0KCQiAr8bwBRD4ARIsAHa4YyJ9GYgB7aOn6qS-_fgqwY-95P9Hjeh6sCqak0VLFxd7YhXkrBB2B18aAlZ4EALw_wcB

Review: https://www.mainguyen.vn/khui-hop-bose-wave-music-system-iv---bo-dock-giam-gia-chat-luong-khong-doi.html
Bose wase soundtouch IV âm thanh sống động như thật

Cả thế giới âm nhạc đang chờ bạn khám phá. Hệ thống Bose wase soundtouch IV nhỏ gọn này cho phép bạn dễ dàng tận hưởng mọi thể loại nhạc. Sử dụng hệ thống để phát trực tiếp hàng triệu bài hát từ các dịch vụ âm nhạc như Spotify® và Pandora®, hàng nghìn kênh radio trên Internet và các bản nhạc được lưu trữ trên điện thoại thông minh, máy tính bản hay máy tính của bạn.

Mang đến âm thanh sống động như thật tràn ngập khắp không gian cho các dịch vụ Internet như Spotify và Pandora, radio Internet, CD và nhạc lưu trữ của riêng bạn và radio AM/FM

Bose wase soundtouch IV hoạt động hiệu quả với mạng Wi-Fi nhà bạn và thiết bị Bluetooth để bạn có thể phát hầu hết mọi nội dung trong trí tưởng tượng của mình

Công nghệ loa Bose wase soundtouch IV dẫn sóng âm đem đến âm thanh hiệu suất cao và sâu lắng

Ứng dụng miễn phí chuyển đổi điện thoại của bạn thành điều khiển nhạc từ xa

Ngoài ra, hệ thống còn có đầu phát đĩa CD và bộ dò kênh AM/FM. So you can hear whatever you want with room-filling Wave® sound—all from an easy-to-use system with a fresh, updated design.

Khám phá âm nhạc với SoundTouch
Với SoundTouch, bạn có thể dễ dàng khám phá và thưởng thức âm nhạc hơn bao giờ hết. Phát trực tiếp không dây hàng triệu bài hát qua Spotify, Pandora, iHeartRadio™ và Deezer cũng như các kênh radio trên Internet và thư viện nhạc của riêng bạn. Ứng dụng mạnh mẽ cho phép bạn điều khiển nhạc từ bất kỳ đâu trong nhà bằng điện thoại hoặc máy tính bảng. Sáu thiết lập trước có thể lập trình dễ dàng cho phép bạn phát nhạc yêu thích từ ứng dụng hoặc điều khiển từ xa có kiểu dáng như chiếc thẻ tín dụng đi kèm. Hệ thống âm nhạc Bose wase soundtouch IV còn là một phần của toàn bộ dòng sản phẩm không dây, từ hệ thống âm nhạc đơn đến hệ thống rạp hát tại nhà. They all work together to play the same music in every room, or different music in different rooms.

Thiết kế đơn giản nhưng tao nhã
Bạn có thể thiết lập hệ thống Bose wase soundtouch IV chỉ trong vài phút. Chúng tôi có ứng dụng hướng dẫn bạn thực hiện các bước thiết lập này. Đĩa CD/MP3 thông thường hoặc đĩa tự ghi cho vào khe đĩa ở mặt trước và nguồn nhạc phát trực tiếp cũng như kênh AM/FM của bạn đã sẵn sàng hoạt động chỉ bằng một cái chạm tay vào các nút thiết lập trước. Điều khiển từ xa hồng ngoại thanh mảnh cho phép bạn thao tác tất cả các chức năng của hệ thống từ bất kỳ đâu trong phòng, ngoài ra điều khiển chạm tiện lợi nằm ở trên cùng hệ thống dùng để bật/tắt/bật lại báo thức có thiết kế hoàn toàn vô hình. Thưởng thức âm nhạc với âm thanh rõ ràng, tròn đầy và sắc nét. Tất cả chỉ từ một hệ thống âm nhạc gần như phù hợp để bố trí ở bất kỳ đâu: Bàn để ở góc trong phòng khách, quầy bếp hoặc tủ đầu giường trong phòng ngủ.

Dễ dàng sử dụng
Các công nghệ độc quyền của Bose tự động thực hiện nhiều điều chỉnh cần thiết để mang đến âm thanh hiệu suất cao. Vì thế, bạn có thể tận hưởng hiệu suất của hệ thống âm thanh nổi cỡ lớn đa linh kiện mà không cần phải điều khiển nhiều. Màn hình lớn dễ đọc sẽ hiện nguồn nhạc, thời gian và những thông tin khác. Hai chuông báo thức là tính năng tuyệt vời dành cho các cặp đôi phải thức dậy và đi làm vào những giờ khác nhau. Nếu bạn muốn báo thức lại vào buổi sáng, chỉ cần chạm vào phần trên cùng của hệ thống để có thêm một chút thời gian để ngủ.

Thông số kỹ Thuật Bose wase soundtouch IV :
Kích thước/trọng lượng
Hệ thống : 14,2cm C x 36,8cm R x 22,1cm S (4,5kg)

Điều khiển từ xa:9,53cm C x 5,72cm R x 64cm S (30g)

Đầu vào/Đầu ra
Đầu vào AUX

Ăng-ten FM

Giắc cắm tai nghe

Cổng USB

Ethernet
Bộ này cuả cụ là hàng nội địa hay hàng xuất, cụ mua ở đâu ?

Quả Chuối 9

Xe đạp
Nếu cụ nghe nhạc tình cảm; vilon; Tuấn Vũ; Chế Linh... thì làm con B&O P6 là ngon Loa bền kết nối cũng ổn định.
Thank bác. Nghe bác nói em cũng tìm hiểu em B&O P6 này xem sao. Em hay nghe Nostop vs remix :D. Phân vân quá :(

nguyenthang87

Xe tải
Loa bose 301 thi mua dòng nào hát hay ạ?và mua ở đâu uy tín cac cụ chỉe vơi ạ

OmegaO9

Xe container
Người OF
Cụ cũng tín đồ của Bose ạ :)
Cái tiện của Bose là khả năng kết nối nhau qua Bose music app tiện thật, nhất là đi chơi mà có 2 em gọn L1 ghép nhau để hát hò thì chuẩn bài luôn.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Cụ cũng tín đồ của Bose ạ :)
Cái tiện của Bose là khả năng kết nối nhau qua Bose music app tiện thật, nhất là đi chơi mà có 2 em gọn L1 ghép nhau để hát hò thì chuẩn bài luôn.
Cụ làm TOY TX ạ, xe em tuyền BD ở đó. Cu Tiến tư vấn. Cu Quỳnh chọc choạch ạ.

nhtho

Xe buýt
Cháu ủn topic lên chút ạ.
Cháu được cho bộ AM5 cũ, đang lăn tăn chưa biết mua amply gì cho phù hợp, nhỏ gọn, tiền vừa phải.
Các cụ tư vấn cho cháu nhé

nsh

Xe tăng
Cháu ủn lên để các cụ chém

cadilac30

Xe tăng
901 sr 3 không dùng active equalizer của nó thì có chơi được không các cụ