[Funland] Chị hàng xóm đánh vợ em

Bin24

Xe buýt
Em cập nhật tình hình cho mấy bác đọc giải trí. Vợ chồng e chính xác là gặp cắp vợ chồng hâm dở rồi. Em đi làm con đó nó lại lấy đá trọi vào nhà em. Vợ em nó điên lắm nhưng nay nó xây sửa nhà có ck với hai og thợ nữa nên vợ em im không nói gì chỉ nhắn tin báo em. Xong vợ em đi xách dao ra đứng trước cửa nhà. Rồi tới lúc em về vợ em nó phang cái ống sắt vô cửa với phang dao ra cửa. Đập bàn để đe bên kia. Vì nó bảo xây nhà xong nó sẽ tính đánh vợ em. Rồi vợ em gọi ong anh trai bảo lên cho người đập nó, nó đi làm công ty. Nó nghe được ra nó chửi um xùm xong ck nó ra kêu hai đứa im đi. Rồi ông ấy tức cầm li phang ra đường gần sân nhà em. Anh trai vợ lên thì gọi chồng nó nói chuyện, chồng nó bảo con này nó hung hăng nó khùng lắm nói không được. Xong nói chuyện luôn với con này, con này bảo nhìn vào mặt nó là vô văn hóa. Cứ đổ thừa vợ em. Ông anh ong đe nó bảo nó nên biết suy nghĩ. Nó bảo nếu vợ em thích chơi tới cùng thì nó cũng sẵn sàng khô máu. Xong ông anh em đe dọa nó xong thì nó cũng im không nói gì. Nhà em kéo đông anh em lên nhậu. Mai chồng nó lại nhậu, nhậu xong sang nhà em nói chuyện. Mới bảo bữa anh nghe bên vật liệu xây dựng họ nói là hàng xóm nhà anh giới thiệu sao vô lấy tiền vật liệu xây dựng nạt nộ, hàng xóm gì kì thế này thế kia. Nên là anh tức rồi anh nhậu say vô anh hay bị khùng nên anh ném ghế vào cửa nhà chú. Cái đó nhà anh sai. Trong khi em chả biết bà chủ tiệm vật liệu xây dựng đó có thể là b nhầm nhà e với một nhà nào gần đó. Rồi bảo vợ nó để ý vợ em ngồi trước cửa nhà mặc quần đùi đồ bộ ngắn vậy nó không thích. Kiểu nó ghen nên nó tính sang góp ý với vợ chú. Trong khi nhà em chéo nhà nó mà vợ e ngồi hướng ra đường không có người đi lại. Nó săm soi từng tí như vậy đó. Đúng là những lí do tào lao hết sức.

Chỉnh sửa cuối:

NgheAn24h

Xe tải
Sau nhiều thời gian bị hàng xóm chửi bới nhà em vẫn nhịn và chị đó đã kiếm cớ đứng trước rào lưới đất nhà em để chửi bới vợ em và lao vào đánh vợ em. Em ở ngay kho ở sát đó đã lao vào kéo bà ấy ra. Bà ấy cào rách mặt vợ em, xé áo, núm tóc. Nhà em đã cho đơn lên công an. Đang đợi xử lí. Còn bà chị này sáng vẫn còn giọng thách thức, chồng về thì khóc ăn vạ bảo hai vợ chồng em vào nhà đánh mẹ con bà ấy. Nhà em nhờ người quen làm công an nói với bên phường em ở xứ lí căng và yêu cầu bồi thường. Không biết mấy trường hợp này nó có sợ công an không các bác nhờ.
Cụ có người nhà làm công an sao không hỏi luôn. Lên cõi off này hỏi thì nhiều câu trả lời lắm, Cụ sẽ hoa mắt chóng mặt không biết chọn phương án nào

Bin24

Xe buýt
Cụ có người nhà làm công an sao không hỏi luôn. Lên cõi off này hỏi thì nhiều câu trả lời lắm, Cụ sẽ hoa mắt chóng mặt không biết chọn phương án nào
Xử xong rồi bác. Giờ nó vẫn còn khùng và chửi bới. Nhưng như em update tình hình ở phía trên nay tạm thời đã giải quyết xong.

khanhnguyen09

Xe container
Phường rất thích những vụ thế này, vừa được tiếng hòa giải, vừa được tiền đôi bên.

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Em mới đi khám để có bằng chứng là bị tổn thương j đó thôi, khám ở phòng khám đó. Rồi cho công an xử lí trước. Sau đó yêu cầu bồi thường đi khám, nhà em yêu cầu 15 triệu.
Em đọc ko hiểu cụ muốn gì luôn, khi thì muốn làm đến cùng kiện cáo này kia, khi thì lại muốn họ đền bù 15tr, thế rốt cuộc mình muốn kiện hay muốn bồi thường ạ

Bin24

Xe buýt
Em đọc ko hiểu cụ muốn gì luôn, khi thì muốn làm đến cùng kiện cáo này kia, khi thì lại muốn họ đền bù 15tr, thế rốt cuộc mình muốn kiện hay muốn bồi thường ạ
Xử xong lâu rồi bác nhưng con này vẫn chửi bới ném gạch. Giờ có ông anh vợ lên nói chuyện với nhà nó. Vụ này lâu rồi do bác mới vô đọc nên không đọc hét comment. E update tiếp cho mọi người đọc.
Em cập nhật tình hình cho mấy bác đọc giải trí. Vợ chồng e chính xác là gặp cắp vợ chồng hâm dở rồi. Em đi làm con đó nó lại lấy đá trọi vào nhà em. Vợ em nó điên lắm nhưng nay nó xây sửa nhà có ck với hai og thợ nữa nên vợ em im không nói gì chỉ nhắn tin báo em. Xong vợ em đi xách dao ra đứng trước cửa nhà. Rồi tới lúc em về vợ em nó phang cái ống sắt vô cửa với phang dao ra cửa. Đập bàn để đe bên kia. Vì nó bảo xây nhà xong nó sẽ tính đánh vợ em. Rồi vợ em gọi ong anh trai bảo lên cho người đập nó, nó đi làm công ty. Nó nghe được ra nó chửi um xùm xong ck nó ra kêu hai đứa im đi. Rồi ông ấy tức cầm li phang ra đường gần sân nhà em. Anh trai vợ lên thì gọi chồng nó nói chuyện, chồng nó bảo con này nó hung hăng nó khùng lắm nói không được. Xong nói chuyện luôn với con này, con này bảo nhìn vào mặt nó là vô văn hóa. Cứ đổ thừa vợ em. Ông anh ong đe nó bảo nó nên biết suy nghĩ. Nó bảo nếu vợ em thích chơi tới cùng thì nó cũng sẵn sàng khô máu. Xong ông anh em đe dọa nó xong thì nó cũng im không nói gì. Nhà em kéo đông anh em lên nhậu. Mai chồng nó lại nhậu, nhậu xong sang nhà em nói chuyện. Mới bảo bữa anh nghe bên vật liệu xây dựng họ nói là hàng xóm nhà anh giới thiệu sao vô lấy tiền vật liệu xây dựng nạt nộ, hàng xóm gì kì thế này thế kia. Nên là anh tức rồi anh nhậu say vô anh hay bị khùng nên anh ném ghế vào cửa nhà chú. Cái đó nhà anh sai. Trong khi em chả biết bà chủ tiệm vật liệu xây dựng đó có thể là b nhầm nhà e với một nhà nào gần đó. Rồi bảo vợ nó để ý vợ em ngồi trước cửa nhà mặc quần đùi đồ bộ ngắn vậy nó không thích. Kiểu nó ghen nên nó tính sang góp ý với vợ chú. Trong khi nhà em chéo nhà nó mà vợ e ngồi hướng ra đường không có người đi lại. Nó săm soi từng tí như vậy đó. Đúng là những lí do tào lao hết sức

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện của mấy đứa rảnh háng
Rác diễn đàn

hoviethung

Xe lăn
Xử xong lâu rồi bác nhưng con này vẫn chửi bới ném gạch. Giờ có ông anh vợ lên nói chuyện với nhà nó. Vụ này lâu rồi do bác mới vô đọc nên không đọc hét comment. E update tiếp cho mọi người đọc.
Em cập nhật tình hình cho mấy bác đọc giải trí. Vợ chồng e chính xác là gặp cắp vợ chồng hâm dở rồi. Em đi làm con đó nó lại lấy đá trọi vào nhà em. Vợ em nó điên lắm nhưng nay nó xây sửa nhà có ck với hai og thợ nữa nên vợ em im không nói gì chỉ nhắn tin báo em. Xong vợ em đi xách dao ra đứng trước cửa nhà. Rồi tới lúc em về vợ em nó phang cái ống sắt vô cửa với phang dao ra cửa. Đập bàn để đe bên kia. Vì nó bảo xây nhà xong nó sẽ tính đánh vợ em. Rồi vợ em gọi ong anh trai bảo lên cho người đập nó, nó đi làm công ty. Nó nghe được ra nó chửi um xùm xong ck nó ra kêu hai đứa im đi. Rồi ông ấy tức cầm li phang ra đường gần sân nhà em. Anh trai vợ lên thì gọi chồng nó nói chuyện, chồng nó bảo con này nó hung hăng nó khùng lắm nói không được. Xong nói chuyện luôn với con này, con này bảo nhìn vào mặt nó là vô văn hóa. Cứ đổ thừa vợ em. Ông anh ong đe nó bảo nó nên biết suy nghĩ. Nó bảo nếu vợ em thích chơi tới cùng thì nó cũng sẵn sàng khô máu. Xong ông anh em đe dọa nó xong thì nó cũng im không nói gì. Nhà em kéo đông anh em lên nhậu. Mai chồng nó lại nhậu, nhậu xong sang nhà em nói chuyện. Mới bảo bữa anh nghe bên vật liệu xây dựng họ nói là hàng xóm nhà anh giới thiệu sao vô lấy tiền vật liệu xây dựng nạt nộ, hàng xóm gì kì thế này thế kia. Nên là anh tức rồi anh nhậu say vô anh hay bị khùng nên anh ném ghế vào cửa nhà chú. Cái đó nhà anh sai. Trong khi em chả biết bà chủ tiệm vật liệu xây dựng đó có thể là b nhầm nhà e với một nhà nào gần đó. Rồi bảo vợ nó để ý vợ em ngồi trước cửa nhà mặc quần đùi đồ bộ ngắn vậy nó không thích. Kiểu nó ghen nên nó tính sang góp ý với vợ chú. Trong khi nhà em chéo nhà nó mà vợ e ngồi hướng ra đường không có người đi lại. Nó săm soi từng tí như vậy đó. Đúng là những lí do tào lao hết sức
Vậy là chuyện hiểu lầm giữa 2 nhà. Vợ cụ ngồi khiêu khích vợ nhà kia thế cũng không nên?

Kurumasuki

Xe container
Mặc quần đùi ngồi dạng ở nơi người ta đi lại thế là không ổn rồi

thanhtrung052

Xe tăng
Đang sửa nhà cụ làm cái đơn lên phường cho nó dừng luôn đi đã

Chỉnh sửa cuối:

maybach57

Xe tăng
Ồ, tôi thấy bức xúc thay bác đấy.
Tôi nói thật ko biết bác như nào nhưng với cá nhân tôi thì ai mà đánh vợ con tôi chắc tôi ko nhẫn nhịn được. Tôi từng nói rồi động vào tôi thì được chứ động vào vợ con tôi thì chắc chỉ có nước quỳ xin lỗi tôi thôi. Tôi có những quy định hà khắc cho bản thân mình và chấp nhận trả giá về các quy định đó.

Tất nhiên rồi, trả giá hay cái giá phải trả thì là tư duy của mỗi người và quan điểm trên rất có thể chả bao giờ trở thành quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức tôi khá hạn hẹp về các vấn đề xã hội nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn tôn trọng các bác như thường. Đó là tôi mà, phải ko nào?
Chắc chắn rồi.
Đàn ông phải bảo vệ gia đình. Cụ tư duy vậy là đúng
Cụ nói hay, em khen

landaumuaxe

Xe điện
thôi, không được có khi cụ chuyển nhà đi cho đỡ mệt , nhức đầu làm gì

Bin24

Xe buýt
Vậy là chuyện hiểu lầm giữa 2 nhà. Vợ cụ ngồi khiêu khích vợ nhà kia thế cũng không nên?
Mặc quần đùi ngồi tút trong nhà đóng cả cửa cổng chưa kể nhà nó chéo nhà em. Chỉ liên quan tí cửa nó cũng ở trong nhà vự em ngồi đooa diện với nhà kia có bắn lưới sắt rồi. Nó ghen ăn tức ở mot phan chứ xóm e họ mặc đồ dây thả rông nó có dám đụng. Nói chung lí do quá xàm. Rồi ném ghế vô cổng nhà em chỉ vì nghe bên vật liệu xây dựng phản ánh hàng xóm nhà nó giới thiệu sao mà đồ tiền mà chửi bới. Trong khi đó là nhà khác liên quan gì nhà em.

Bin24

Xe buýt
thôi, không được có khi cụ chuyển nhà đi cho đỡ mệt , nhức đầu làm gì
Giờ giải quyết xong rồi có cái con đó nó vâbx hay ghen tức với vợ em vì ở nhà làm việc thoải mái, đi chơi có xe này kia nên nó vẫn hơi hậm hực. Ở gần mấy đứa hâm dở mệt.

Bin24

Xe buýt
Họ khộng đụng tới mình làm thế khác gì bảo cụ chủ đổ dầu vào lửa?
Vợ em cũng điên tính làm á. Vì dất ở đây sổ chung giấy tay nên bị chơi một phát là đứng luôn. Nhưng nghĩ thôi thứ khùng điên hại người kệ nó. Nó gieo quả gì nhận lại quả đó.