Tin tức Chiếc President đầu tiên chuẩn bị lăn bánh!

anhv

Xe đạp
nhìn tàu tàu rẻ tiền kiểu gì ấy, ko sang

nissantiida

Xe điện
Sale hàng tiêu dùng nó khác cụ ợ. Cái này Các siêu thị ở Vn cũng sale thường xuyên. Còn định giá thật cao để vợt gà đợt đầu rồi giảm giá kinh hoàng lại là chuyện khác. Ok, nếu các cụ bảo cái oto là cái hàng hóa tiêu dùng hàng ngày phóng to lên thì em chịu, chả bẻ lại đc.
Nếu như cụ nhìn vào câu chuyện là 1 năm nó sale off liên tục như vậy thì nhiều người sẽ nói vậy là giá trị thực liệu có phải giá khi chưa sale? Nếu tôi muốn mua giá sale thì cùng lắm đợi vài tuần tới 1 tháng là có giá ngon. Xe Vin cũng vậy, nếu cụ nào tin rằng Vin sẽ còn sale off dài dài lần lượt từng dòng xe thì cứ đợi. Cụ nào tiêu xài không phải nghĩ thì cứ mua.

tantran2020

[Tịch thu bằng lái]
Sale hàng tiêu dùng nó khác cụ ợ. Cái này Các siêu thị ở Vn cũng sale thường xuyên. Còn định giá thật cao để vợt gà đợt đầu rồi giảm giá kinh hoàng lại là chuyện khác. Ok, nếu các cụ bảo cái oto là cái hàng hóa tiêu dùng hàng ngày phóng to lên thì em chịu, chả bẻ lại đc.
Cụ nói vớ vẩn cái gì thế? Ô tô không phải là hàng tiêu dùng thì là cái mẹ gì? Đinh giá thế nào là cao? Cái áo nó bán 500K, cụ mua được nên cụ cho là nó giá thấp, cái ô tô nó bán 1 tỷ, cụ không mua nổi nên nói là giá nó cao à? Cụ biết cái áo giá sản xuất nó là bao nhiêu còn cái ô tô giá sản xuất nó là bao nhiêu không? Nếu cụ thấy giá nó cao thì đơn giản là cụ với chưa tới thôi.

Trada_thuoclao

Xe buýt
Cụ nói vớ vẩn cái gì thế? Ô tô không phải là hàng tiêu dùng thì là cái mẹ gì? Đinh giá thế nào là cao? Cái áo nó bán 500K, cụ mua được nên cụ cho là nó giá thấp, cái ô tô nó bán 1 tỷ, cụ không mua nổi nên nói là giá nó cao à? Cụ biết cái áo giá sản xuất nó là bao nhiêu còn cái ô tô giá sản xuất nó là bao nhiêu không? Nếu cụ thấy giá nó cao thì đơn giản là cụ với chưa tới thôi.
Cụ thì kinh dồi. Em quote lại đã. Tranh luận thì cứ đường hoàng rõ ràng ra chứ ko cần văng tục và chê người khác ko có tiền. Ok?

Keep

Xe điện
Những ngưòi bỏ tiền tỷ ra họ đâu phải là Gà đâu cụ ơi, nó phục vụ đi hàng ngày: ngày xưa con Cub 82 các cụ suốt ngày lau chùi, giờ xe máy nó ngập tràn có mấy ai làm thế đâu. Ô tô giờ vẫn quý nhưng dăm năm nữa thì ....

Keep

Xe điện
Cụ thì kinh dồi. Em quote lại đã. Tranh luận thì cứ đường hoàng rõ ràng ra chứ ko cần văng tục và chê người khác ko có tiền. Ok?
Cụ ấy đúng là hâm cụ nhì, làm gì mà phải văng mạnh thế làm gì, người ta ko có gì ngưòi ta mới rảnh chém gió chứ có thì hơi đâu 😊 cụ nhì

La già

Xe tăng
Độ tương phản của màu sắc:
Đố nhanh bạn: mực đen viết trên giấy trắng có phải là những màu tương phản dễ nhận thấy nhất ?
Chắc chắn sẽ có 51% nhanh nhẩu trả lời: Có ! Vì hai màu Đen và Trắng là 02 màu có độ tương phản lớn nhất.
Tuy nhiên bạn sẽ mãi ở trong số 51% nhanh nhẩu đó “nếu” không đọc những dòng dưới đây:
Bảng phân loại độ tương phản:
1. Mực đen trên giấy vàng.
2. Mực xanh lá cây trên giấy trắng.
3. Mực xanh dương trên giấy trắng.
4. Mực trắng trên giấy xanh dương.
5. Mực đen trên giấy trắng.
6. Mực vàng trên giấy đen.
7. Mực trắng trên giấy đỏ.
8. Mực trắng trên giấy xanh lá cây.
9. Mực trắng trên giấy đen.
10. Mực đỏ trên giấy vàng.
11. Mực xanh lá cây trên giấy đỏ.
12. Mực đỏ trên giấy xanh lá cây.
Hoá ra “nó” chỉ đứng hàng thứ 5 trong bảng phân loại mà thôi.

Em để đây và không nói gì cả.

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng cái vấn đề nó khác là cái áo đó lúc mới ra đang dc hạ giá 3 không,.. Với đầy đủ các lỗi vì lần đầu sx và người mua sẽ làm chuột bạch. Và với cái truyền thông khóc lỗ 350tr 1 con thì kể cả seeder lúc đó cũng phán là không mua nó sẽ tăng giá vùn vụt. Và đúng nó tăng thật và rồi lại tụt giá như tụt quần..
:)) :))

Trada_thuoclao

Xe buýt
Những ngưòi bỏ tiền tỷ ra họ đâu phải là Gà đâu cụ ơi, nó phục vụ đi hàng ngày: ngày xưa con Cub 82 các cụ suốt ngày lau chùi, giờ xe máy nó ngập tràn có mấy ai làm thế đâu. Ô tô giờ vẫn quý nhưng dăm năm nữa thì ....
Xe giờ cũng bình thường, ko thể so giá trị vật chất + tinh thần như xe 82 hồi xưa. Chỉ là cuộc sống bận rộn người ta ko có tgian chăm xe chứ với những người yêu xe họ vẫn lau chùi chăm chút, từ con xe đạp trở lên, khi có thể.
Em nhất trí với cụ. Những người bỏ tiền tỷ ra họ chắc chắn ko phải là gà. Chỉ có người khác biến họ thành gà thôi. =))

Keep

Xe điện
Xe giờ cũng bình thường, ko thể so giá trị vật chất + tinh thần như xe 82 hồi xưa. Chỉ là cuộc sống bận rộn người ta ko có tgian chăm xe chứ với những người yêu xe họ vẫn lau chùi chăm chút, từ con xe đạp trở lên, khi có thể.
Em nhất trí với cụ. Những người bỏ tiền tỷ ra họ chắc chắn ko phải là gà. Chỉ có người khác biến họ thành gà thôi. =))
Miệng lưỡi thế gian thích biến cả thế giới thành gì họ muốn và theo ý của họ thôi ạ.

nissantiida

Xe điện
Co nhieu nguoi san sang tra gap doi gia chinh ha~ng de mua Iphone 12 xach tay kia kia.

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Còn nếu không phải gà thì sẽ bị vu cho phản quốc, chống phá, không có tiền mua v.v.v. Easy Game.
=))

Lux SA nhất phân khúc, các xe khác không có cửa so mà cầu thù cứ thích mua GLC thế này. Nhỡ bị vặt gương thì sao?
:))