Cho em hỏi mấy thứ lặt vặt của xe Getz mua ở đâu ngon bổ rẻ ạ?

thephinh

Xe hơi
Website
www.thepvn.com.vn
Tình hình là Getz nhà em mới bị cọ phát, bay cả nẹp sườn bên phụ + trầy trật cánh cửa:'(:'(:'(. Các cụ cao niên chạy getz cho em hỏi mua cái nẹp sườn ở đâu? làm đồng + sơn cánh cửa chỗ nào ngon nhất? Thanks các cụ trước ạ.

Máy bị đơ

Xe điện
Cái này cụ cứ qua hãng, đồ của Getz rẻ hều và cái gì cũng có, không phải lăn tăn gì cả! Hyundai Giải Phóng là một địa chỉ!
Ngoài ra chỗ mợ minh0406 ở 352 Trần Khát Chân cũng là một địa chỉ tin cậy:69:

dvd

Xe tăng
Cái này cụ cứ qua hãng, đồ của Getz rẻ hều và cái gì cũng có, không phải lăn tăn gì cả! Hyundai Giải Phóng là một địa chỉ!
Ngoài ra chỗ mợ minh0406 ở 352 Trần Khát Chân cũng là một địa chỉ tin cậy:69:
Người ta dùng từ "làm đồng" chắc dân ở trỏng rồi cụ TÂN TỊT ơi. Mấy chỗ cụ chỉ toàn HN không hà.

thephinh

Xe hơi
Website
www.thepvn.com.vn
@ dvd

Người ta dùng từ "làm đồng" chắc dân ở trỏng rồi cụ TÂN TỊT ơi. Mấy chỗ cụ chỉ toàn HN không hà.
Em quen mồm theo mấy ổng Beer Huda chứ em dân Bắc kỳ thứ thiệt hà:21:
Nhà em ở Yên Hòa ạ!
thanks các cụ đã tư vấn ạ.

Lammd

Xe tải
Em thấy con GET để cùng chỗ em trong khu khí tượng bị bẹp bên sườn phải. Có phải xe của Cụ không ah?

Nếu xe bác có bảo hiểm thì bảo hiểm họ lo chứ????

thephinh

Xe hơi
Website
www.thepvn.com.vn
@ Lammd

Em thấy con GET để cùng chỗ em trong khu khí tượng bị bẹp bên sườn phải. Có phải xe của Cụ không ah?

Nếu xe bác có bảo hiểm thì bảo hiểm họ lo chứ????
xe em mới hết BH tháng 9/ 2009. Xe em đang làm ở Gr Toàn Tâm rồi. Không biết hậu thẩm mỹ viện thời gian sau sẽ thế nào? thấy mấy cụ OF nhà mình lúc khen lúc chê cái Toàn Tâm này. Thôi thì thứ I là gần nhà, II là thấy cơ sở cũng khang trang sạch sẽ.

dvd

Xe tăng
xe em mới hết BH tháng 9/ 2009. Xe em đang làm ở Gr Toàn Tâm rồi. Không biết hậu thẩm mỹ viện thời gian sau sẽ thế nào? thấy mấy cụ OF nhà mình lúc khen lúc chê cái Toàn Tâm này. Thôi thì thứ I là gần nhà, II là thấy cơ sở cũng khang trang sạch sẽ.
Có phải Toàn Tâm gần nhà trẻ Yên Hòa không cụ. Nếu đúng thì đấy là của công ty NGÔ MINH, có cụ A lếch Win là OFer đấy.
Sáng nay em vừa phải vá lốp ở đấy. Tiếc là thợ tay nghề non, có mỗi miếng vá mà phải : vá - bóc - vá lại hai lần mới xong, được cái giá rẻ : 20.000k

thephinh

Xe hơi
Website
www.thepvn.com.vn
Em đã lấy xe, ngắn gọn như sau :
- Về mặt ngoại quan là ok cũng đạt 95%. ( có thể em gà nên đánh giá như thế)
- Các bác ấy xử lý 1 vệt xước nhưng quên chưa hỏi ý kiến em trc. ( cái này hơi nhiệt tình quá)
- Em chỉ lo lo vì xử lý sơn cánh cửa là tương đối khó, không biết vài tháng sau có bị 2 màu không.
Tóm lại bây giờ vấn đề chỉ là time:21:
@ DVD : alech win chắc là cậu tên Hiếu.

dvd

Xe tăng
Em đã lấy xe, ngắn gọn như sau :
- Về mặt ngoại quan là ok cũng đạt 95%. ( có thể em gà nên đánh giá như thế)
- Các bác ấy xử lý 1 vệt xước nhưng quên chưa hỏi ý kiến em trc. ( cái này hơi nhiệt tình quá)
- Em chỉ lo lo vì xử lý sơn cánh cửa là tương đối khó, không biết vài tháng sau có bị 2 màu không.
Tóm lại bây giờ vấn đề chỉ là time:21:
@ DVD : alech win chắc là cậu tên Hiếu.
Em không biết biết tên, nhưng nhớ cách đây 2 năm cụ ấy là nhân vật làm tốn không ít "giấy - mực" trên OF này đấy ạ.