Chỗ nào có thể xem hết các mầu Fista S

kiki257

Xe máy
Tháng sau e lấy xe FiS 5D nhưng bây giờ vẫn chưa chốt đc là lấy xe mầu gì. Cũng đã đi 1 số nơi nhưng chả nơi nào có đủ các mầu bầy ra cùng lúc để e lựa chọn cả. Bác nào biết chỗ có đủ mỗi xe một màu dàn hàng ngang ra để e xem cùng 1 lúc thì ới e phát nhé. Thanks =D>

P/S: Bác nào đã may mắn trước em được sở hữu Fista S và biết up ảnh thì giúp em up ảnh lên cho em tham khảo với. Hy vọng là đủ 7 mầu cho em tham khảo tại otofun luôn, đỡ phải đi Hải Dương nữa ^^
Em xin vodka các bác nhiệt tình

Chỉnh sửa cuối:

Funeral

Xe máy
Theo em biết thì các đại lý cũng phải nhập về từ nhà máy nên chả đâu dám nhập cả một series đủ các màu về đâu ạ, thế thì đại lý toi mất. Họ chỉ nhập về màu nào bán chạy để đặt ở show room thôi. Tốt nhất bác cứ vào web xem màu, không thì gúc gồ, youtube xem ảnh với video thực tế xem sao

kiki257

Xe máy
Theo em biết thì các đại lý cũng phải nhập về từ nhà máy nên chả đâu dám nhập cả một series đủ các màu về đâu ạ, thế thì đại lý toi mất. Họ chỉ nhập về màu nào bán chạy để đặt ở show room thôi. Tốt nhất bác cứ vào web xem màu, không thì gúc gồ, youtube xem ảnh với video thực tế xem sao
Xem trên web thì nhấp chuột phát là có ngay, cơ mà nó ko trực quan lắm. Cái xe là một sự kiện rất lớn, muốn chọn lựa đúng cái mình thích nhất cho nay mai đỡ tiếc í mà. Nghe bác nói thì chắc chỉ còn cách ấy nếu ko muốn xuống tận nhà máy nhỉ. Nhân tiện mọi người tư vấn cho em là em con trai thì nên lấy mầu gì. Lúc đầu em định lấy mầu đỏ tươi nhưng thấy mấy người bảo mầu ấy con gái hợp hơn. Cả 2 vợ chồng e mệnh kim, em nghĩ chắc là mầu trắng, mầu bạc và vàng ánh kim các bác nhỉ

kiki257

Xe máy
Còn nữa, bác nào đã từng xuống nhà máy Ford Hải Dương thì kể qua cho e với, ví dụ như mình có đc vào xem thoải mái ko? xe họ xếp hàng dàn ra đầy sân ah? vào có cần giấy tờ thủ tục gì ko?

TSTA

Xe container
Còn nữa, bác nào đã từng xuống nhà máy Ford Hải Dương thì kể qua cho e với, ví dụ như mình có đc vào xem thoải mái ko? xe họ xếp hàng dàn ra đầy sân ah? vào có cần giấy tờ thủ tục gì ko?
Ko đựoc vào xem đâu cụ à, kho bãi cũng là bí mật kinh doanh đấy.
Cụ mua xe mà ko quyết định theo chủquan cụ, phải theo khách quan như này cũng khó.
Cụ đã làm việc với bán hàng nào rồi, chắc họ cũng chỉ bán cái cụ bảo chứ ko tư vấn à.

TSTA

Xe container
Muốn xem các màu thì cũng đâu khó, mất thời gian chút thôi. Cái này em làm đc.

kiki257

Xe máy
Muốn xem các màu thì cũng đâu khó, mất thời gian chút thôi. Cái này em làm đc.
Bác giúp em như thế nào đây? em mệnh kim chắc chỉ loanh quanh với 3 mầu là trắng kim cương, vàng ánh kim và bạc ánh kim thôi. Dù thế nào cũng thanks bác đã nhé

TSTA

Xe container
Bác giúp em như thế nào đây? em mệnh kim chắc chỉ loanh quanh với 3 mầu là trắng kim cương, vàng ánh kim và bạc ánh kim thôi. Dù thế nào cũng thanks bác đã nhé
Vậy bác còn đang băn khoăn điều gì. Nếu tin tưởng, bác cứ alo nhé

tungfrance

Xe hơi
fiesta màu nào cũng đẹp . nói chung là dạo này dân việt nam bây h toàn chọn màu theo phong thủy .. nhưng fiesta em ưng nhất màu trắng và màu đồng

kiki257

Xe máy
Vậy bác còn đang băn khoăn điều gì. Nếu tin tưởng, bác cứ alo nhé
Băn khoăn thì em chả băn khoăn j, cơ mà em nghĩ ra 1 cách để bác vẫn giúp đc em mà em ko cần phải đi vì nhà em cách HN gần trăm cây cơ, nếu có công có việc thì tranh thủ đi xem hay quá, nhưng tự nhiên đi xem mỗi cái mầu thì kể ra cũng hơi phí. Nếu bác TSTA nhiệt tình thì chụp ảnh thực tế của tất cả các mầu bác có thể rùi up lên đây cho em xin. Được ko bác?

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
fiesta màu nào cũng đẹp . nói chung là dạo này dân việt nam bây h toàn chọn màu theo phong thủy .. nhưng fiesta em ưng nhất màu trắng và màu đồng
Thằng này mày thích màu đồng của anh à? Các cụ tuyệt đối không nên chọn màu đồng nhé. Lởm lắm :)

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Băn khoăn thì em chả băn khoăn j, cơ mà em nghĩ ra 1 cách để bác vẫn giúp đc em mà em ko cần phải đi vì nhà em cách HN gần trăm cây cơ, nếu có công có việc thì tranh thủ đi xem hay quá, nhưng tự nhiên đi xem mỗi cái mầu thì kể ra cũng hơi phí. Nếu bác TSTA nhiệt tình thì chụp ảnh thực tế của tất cả các mầu bác có thể rùi up lên đây cho em xin. Được ko bác?
Cuj lười bỏ mẹ. Em lên web của F xem ngon

TSTA

Xe container
Em vẫn có nhưng đang đi chơi, ipad ko có nên đành chịu thôi.
Cụ định bao gờ làm hợp đồng.

bcad

Xe buýt
Thay vì ngồi chờ được xem ảnh thực tế. Bác vào trang của Ford xem màu cũng tương đối chuẩn hoặc google thì nhanh hơn:
- chụp ảnh cũng ko chuẩn xác lắm.
- màu xe trong đại lý cũng không đủ để bác chọn
- TVBH gửi cho bác cũng lấy ở trên mạng xuống thôi
v.v........
*** Xe Fiesta S có màu: Ghi vàng, Đỏ Đồng, Đỏ Ánh Dương, Ghi ánh kim, Xanh Dương, Xanh lá, Trắng kim Cương và Bạc, ( Không có màu Đen bác nhé).

Chỉnh sửa cuối:

kiki257

Xe máy
Thay vì ngồi chờ được xem ảnh thực tế. Bác vào trang của Ford xem màu cũng tương đối chuẩn hoặc google thì nhanh hơn:
- chụp ảnh cũng ko chuẩn xác lắm.
- màu xe trong đại lý cũng không đủ để bác chọn
- TVBH gửi cho bác cũng lấy ở trên mạng xuống thôi
v.v.........
Trên web có đầy ảnh nhưng chả cái nào nói rõ mầu nào là mầu nào cả. Web của Ford cũng có nhưng mà chắc chắn ko thực tế trực quan sinh động như của các bác. Căn bản là có sẵn hết trong mấy các bác rồi, đính kèm với mail 5p là xong. Bác giúp em nhé. mail e là diepthiennhu111@gmail.com

bcad

Xe buýt
Trên web có đầy ảnh nhưng chả cái nào nói rõ mầu nào là mầu nào cả. Web của Ford cũng có nhưng mà chắc chắn ko thực tế trực quan sinh động như của các bác. Căn bản là có sẵn hết trong mấy các bác rồi, đính kèm với mail 5p là xong. Bác giúp em nhé. mail e là diepthiennhu111@gmail.com
Quả thật là em đã gửi 1 số bảng màu cho bác nhưng chắc ko đủ độ làm bác thấy thích và thoả mãn được...

tungfrance

Xe hơi
Thằng này mày thích màu đồng của anh à? Các cụ tuyệt đối không nên chọn màu đồng nhé. Lởm lắm :)
màu Đồng đẹp mà anh . hay là anh sợ bị đụng hàng nhiều nên khuyến cáo k chọn kaka

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]