[Funland] Chơi đồ cùng ca sao người được ưu tiên người không nhỉ?

antidau

Tháo bánh
em hỏi ngu chơi ma túy có gì hay nhỉ ?, sao người ta lại thích dính cái đó làm gì
Cụ có thu nhập cao 50 triệu 1 tháng trở lên, tiền mua ma túy tổng hợp 300-500k 1 viên alphetamin, 3-5 triệu 1 gram ketamin với cụ không phải là đắt, cụ cứ chơi một lần cụ sẽ biết

lenhaque2

Xe hơi
Cụ có thu nhập 50 triệu 1 tháng trở lên, tiền mua ma túy tổng hợp 300-500k viên alphetamin, 3 triệu 1 gram ketamin với cụ không phải là đắt, cụ cứ chơi một lần cụ sẽ biết
thôi, chơi bời vớ vẩn làm gì, có kiếm 1 tỉ 1 tháng cho tiền e cũng k chơi trò đyaas

antidau

Tháo bánh
thôi, chơi bời vớ vẩn làm gì, có kiếm 1 tỉ 1 tháng cho tiền e cũng k chơi trò đyaas
Thế thì cụ hãy hỏi các cụ trẻ dưới 40 khác có thu nhập cao tại sao lại thích món đó
Chứ giờ tháng 10-20 triệu, tuổi 45-50 thì ai rủ cụ chơi 8-|
Các em gái xinh đẹp, chân dài, có giải hoa khôi, hoa hậu chỉ đồng ý cho cụ giao hợp khi cụ chơi ma túy tổng hợp cùng chúng nó. Bất chấp cụ mua tặng cho chúng nó túi Gucci 5000$ nhưng chúng nó cũng say éo vì cụ già, xấu trai (ma túy tổng hợp cũng là 1 liệu pháp giảm cân hiệu quả trong giới showbiz, các em đó đam mê lắm, còn phê vào rồi nhìn ai cũng như tài tử Hàn Quốc, người dìu như đấng cứu thế :)))
Xung quanh cháu mấy cụ học thức cao, đi Merc do chính tiền của mình kiếm được mua xe, đều là tông đồ của ma túy tổng hợp hay ít nhiều cũng phải giả vờ gia nhập cùng
Thứ đó nó không gây nghiện không bỏ được như heroin, không làm loạn thần như đá nhưng giá tiêu dùng của nó quá cao so với thu nhập quốc dân của Việt Nam ta nên chú phỉnh, nn ta mới phải cấm

Chỉnh sửa cuối:

polizia

Xe container
Trong đội bay có đồng chí nữ xxx làm tổ ma túy quận ngoại thành mà cụ. Biết thừa luật nên đập điện thoại để xxx không tìm ra ai đầu têu đặt mua ma túy hay mang ma túy đến bị dính tội tổ chức đi 7 năm
Ở xứ phồng hay trên toàn quốc tất cả những người chơi ketamin, thuốc lắc, nước khoái đều dùng Telegram.
Cứ đập điện thoại là xxx chịu chết. Trừ khi trong nhóm chơi có phản gián nằm vùng cũng có acc trong nhóm Telegram đó
Đập ntn là chắc cú nhất nhỉ.
Chứ nó doạ bắt mở máy hoặc 1 đứa giữ đầu 1 đứa dí đt vào mặt là vẫn mở đc, ko cần pass.

hoangtugio23

Xe tải
Đập ntn là chắc cú nhất nhỉ.
Chứ nó doạ bắt mở máy hoặc 1 đứa giữ đầu 1 đứa dí đt vào mặt là vẫn mở đc, ko cần pass.
Đập này vỡ màn hình thôi mà nhỉ, sửa để truy cập dữ liệu khó gì cụ nhỉ?

antidau

Tháo bánh
Đập này vỡ màn hình thôi mà nhỉ, sửa để truy cập dữ liệu khó gì cụ nhỉ?
Họ có kinh nghiệm lực đập đủ để gãy main cụ ạ. Mà không gãy main, xxx có đem đi sửa xong màn hình cũng phải ép cung bắt mấy đứa đã tỉnh cơn phê bật được Face ID quá khó. Với tiền thay màn hình iPhone 15 mới nhất từ 7-8tr quỹ nào của tổ điều tra xét hỏi sẽ trả. Hay các xxx tham gia vụ án bỏ tiền ứng trước 8-|

Chỉnh sửa cuối:

dalink

Xe điện
Team chơi giải trí e đố cụ nhìn/tiếp xúc mà phát hiện ra dc đấy. Họ vẫn đi làm sinh hoạt bình thường có phải như đội dật dẹo đâu. Mà chơi "lành mạnh" thì bệnh tật làm sao dc. Bạn e mấy ông ccnn h thi thoảng vẫn chơi. 4x cả rồi đấy cụ ạ. Vk con đầy đủ, vị trí nhất định hết đó cụ:D
Thực ra con người ăn chơi kiểu đó thì từ hành vi này dẫn tới hành vi khác cũng k sớm thì muộn thôi cụ. K nói mạnh được đâu. Còn kiểu bản lĩnh hơn người thì hiếm, nhiều khi may hơn khôn. Chứ ke kẹo lắm rồi có ngày bị tâm thần, hoang tưởng; hoặc chơi sang món mạnh hơn rồi nghẹo; hay quá khích, hấp diêm hay ngáo… thì cũng toang nhanh lắm.

dalink

Xe điện
2 con đều ra khỏi ngành thôi.
Nếu 1 đứa ra 1 đứa không thì con bị ra nó tung hê hết lên FB vs tiktok là con kia tên gì, chưcs vụ gì, nó cũng chơi vs tao sao ko sao … thì sếp nào đỡ nổi.
Ra rồi mà. Chắc lúc đầu còn xem bạn kia thế nào vì là nhân viên phòng kt, mai thuý gì đó. Lỡ đang đi điều tra thì sao :)

xe lôi

Xe tăng
Đều ra khỏi ngành ngay hsau 1 tước qtich,1 tự viết đơn.Vụ nào chứ vụ này làm khá nghiêm nhé.Những cái tên còn lại mới thực sự gây sốc,vẫn đang bên Gia Minh cai nghiện chắc nay hoặc mai về.Có đi theo tiếp ko thì chưa biết!
Các cụ cứ tin tưởng là làm nghiêm chặt đúng đủ nhé!Gì chứ bắt matoe e ủng hộ 2 tay 2 chân!

Mr Chun

Xe tăng
Đội này toàn u40 chơi vs nhau trong nhà khu villa vip thế chắc khả năng là hàng xóm báo thôi.
Em Ngộc 88 nhìn còn xinh gái, gia đình thuộc tuýp điều kiện, hai con zai lớn tướng rồi còn bay vs lắc làm gì không biết. Lại còn thêm dòng tổ sức sử dụng thì nhẹ cũng 7-8 quyển rồi
Em Vưn Ăn 86 chưa ck, làm quận nhẹ hơn chỉ sử dụng. Em này chắc cũng dưn tơi, nhìn lờ đờ lắm

kaku223223

Xì hơi lốp
Đội này toàn u40 chơi vs nhau trong nhà khu villa vip thế chắc khả năng là hàng xóm báo thôi.
Em Ngộc 88 nhìn còn xinh gái, gia đình thuộc tuýp điều kiện, hai con zai lớn tướng rồi còn bay vs lắc làm gì không biết. Lại còn thêm dòng tổ sức sử dụng thì nhẹ cũng 7-8 quyển rồi
Em Vưn Ăn 86 chưa ck, làm quận nhẹ hơn chỉ sử dụng. Em này chắc cũng dưn tơi, nhìn lờ đờ lắm

Cái sướng gì cũng hưởng cả rồi, còn mỗi cái sướng mai thúy mà ko hưởng thì phí của zời. Tiền quyền danh tiếng thì sẵn.

Các cụ xưa có câu rồi: Tửu Sắc Tài Khí,tứ đổ tường. 4 cái sướng đấy.

banmotnucuoi

Xe lăn
Ngọc xinh nhỉ? Chả biết ảnh trên mạng có đúng ko?
Nhưng nhìn như hotgirl

Mr Chun

Xe tăng
Cái sướng gì cũng hưởng cả rồi, còn mỗi cái sướng mai thúy mà ko hưởng thì phí của zời. Tiền quyền danh tiếng thì sẵn.

Các cụ xưa có câu rồi: Tửu Sắc Tài Khí,tứ đổ tường. 4 cái sướng đấy.
Em Ngộc Bít 88 đang 36 đúng tuổi mặn mà đằm thắm giờ đi 7-8 quyển phí hết của zời cụ ui

Ngọc xinh nhỉ? Chả biết ảnh trên mạng có đúng ko?
Nhưng nhìn như hotgirl
36-37 rồi cụ ơi, nh có điều kiện là đẹp hết mà.
đang đúng tuổi đằm thắm, có độ chín, đi 7-8 niêm về u4x thì phí quá hoài quá.

fanmu12345

Xe điện
Trong đội bay có đồng chí nữ xxx làm tổ ma túy quận ngoại thành mà cụ. Biết thừa luật nên đập điện thoại để xxx không tìm ra ai đầu têu đặt mua ma túy hay mang ma túy đến bị dính tội tổ chức đi 7 năm
Ở xứ phồng hay trên toàn quốc tất cả những người chơi ketamin, thuốc lắc, nước khoái đều dùng Telegram.
Cứ đập điện thoại là xxx chịu chết. Trừ khi trong nhóm chơi có phản gián nằm vùng cũng có acc trong nhóm Telegram đó
Nhóm có 7 người, đập 2-3 cái dt thì vẫn còn 1-2 cái khác

fanmu12345

Xe điện
Team chơi giải trí e đố cụ nhìn/tiếp xúc mà phát hiện ra dc đấy. Họ vẫn đi làm sinh hoạt bình thường có phải như đội dật dẹo đâu. Mà chơi "lành mạnh" thì bệnh tật làm sao dc. Bạn e mấy ông ccnn h thi thoảng vẫn chơi. 4x cả rồi đấy cụ ạ. Vk con đầy đủ, vị trí nhất định hết đó cụ:D
Chơi hàng xong, hứng lên lại sâm có được gọi là lành mạnh không

Mytv

Xe điện
Chơi hàng xong, hứng lên lại sâm có được gọi là lành mạnh không
Ko phải ai/team nào chơi cũng sâm với chịch cụ ạ. Mà còn tuỳ vào cụ chơi cái j & chơi với ai nữa. Vd như đội vừa bị bắt ở Phòng thì mợ chủ nhà, 2 mợ xxx kia e khẳng định luôn ko chịch choạc j cả. Còn mấy thanh niên đi cùng có "các bé" khác dìu rồi. Chuyện đi pay có cả vk cả ck là bt. :D

Mytv

Xe điện
em hỏi ngu chơi ma túy có gì hay nhỉ ?, sao người ta lại thích dính cái đó làm gì
Hay như nào cụ phải thử mới biết dc:D. Còn theo lời mấy thằng bạn e thì cno nói xì trét chơi xong cái hết luôn. E chỉ biết trong giới "nghẹo" đầy đủ hết thành phần của xh. Từ trí thức tới dật dẹo, từ ông chủ đến đầy tớ...