[Funland] Chơi đồ cùng ca sao người được ưu tiên người không nhỉ?

tunglam2806

Xe buýt
trc các cụ nhà văn phải làm tí cơm đen mới ra các tác phầm bất hủ đến giờ, như bây h có lẽ các cụ chỉ viết đc nhật ký trong tù thôi
Giới nghệ sĩ nhiều ngừoi dùng mà. E có thằng bạn làm bsi thỉnh thoảng vẫn chơi. Chuyện nghe như bịa phải ko cụ?

thudoll88

Xì hơi lốp
Em Ngộc Bít 88 đang 36 đúng tuổi mặn mà đằm thắm giờ đi 7-8 quyển phí hết của zời cụ ui

36-37 rồi cụ ơi, nh có điều kiện là đẹp hết mà.
đang đúng tuổi đằm thắm, có độ chín, đi 7-8 niêm về u4x thì phí quá hoài quá.
Em bích mới 35-36 thôi mà các cụ tính thêm tuổi âm làm gì cho già. Giờ phụ nữ có điều kiện nên trẻ lâu lắm

Hieumos

Xe container
Hình như cả 2 cái điện thoại đều vỡ màn, chắc đập vỡ để tránh bị lục soát thông tin?
Trong đội bay có đồng chí nữ xxx làm tổ ma túy quận ngoại thành mà cụ. Biết thừa luật nên đập điện thoại để xxx không tìm ra ai đầu têu đặt mua ma túy hay mang ma túy đến bị dính tội tổ chức đi 7 năm
Ở xứ phồng hay trên toàn quốc tất cả những người chơi ketamin, thuốc lắc, nước khoái đều dùng Telegram.
Cứ đập điện thoại là xxx chịu chết. Trừ khi trong nhóm chơi có phản gián nằm vùng cũng có acc trong nhóm Telegram đó
Các cụ thuyết âm mưu quá. Vỡ màn điện thoại đâu ra, đó là hình ảnh phản chiếu của cái đèn chùm trên trần.

antidau

Tháo bánh
Đội này toàn u40 chơi vs nhau trong nhà khu villa vip thế chắc khả năng là hàng xóm báo thôi.
Em Ngộc 88 nhìn còn xinh gái, gia đình thuộc tuýp điều kiện, hai con zai lớn tướng rồi còn bay vs lắc làm gì không biết. Lại còn thêm dòng tổ sức sử dụng thì nhẹ cũng 7-8 quyển rồi
Em Vưn Ăn 86 chưa ck, làm quận nhẹ hơn chỉ sử dụng. Em này chắc cũng dưn tơi, nhìn lờ đờ lắm
Ủa, cụ làm XXX ở Phồng hay sao mà báo chưa đăng cụ đã biết em Ngọc 88 bị dính tội danh tổ chúc rồi 8->

Hieumos

Xe container
Ủa, cụ làm XXX ở Phồng hay sao mà báo chưa đăng cụ đã biết em Ngọc 88 bị dính tội danh tổ chúc rồi 8->
Cụ chém thớt thế thì chết. Ngay từ #1 đã đăng tin bắt vì tội tổ chức rồi. Chính vì thế em Ngọc mới bị bêu tên tuổi, còn em xxx còn lại thì viết tắt.

antidau

Tháo bánh
Cụ chém thớt thế thì chết. Ngay từ #1 đã đăng tin bắt vì tội tổ chức rồi. Chính vì thế em Ngọc mới bị bêu tên tuổi, còn em xxx còn lại thì viết tắt.
À, cả 3 người đều dính tội tổ chức [-(

hoangtugio23

Xe tải

Đại Ba

Xe điện

Hung Phuc

Xe điện
TPHCM phát hiện nhiều CSGT sử dụng ma túy trong khách sạn

Chiều 11/4, nguồn tin của PV Báo Giao thông xác nhận, công an TP.HCM đã tước quân tịch một số cán bộ chiến sĩ từng công tác tại công an quận Phú Nhuận, công an quận 1 và công an TP Thủ Đức do sử dụng trái phép chất ma tuý.

Trước đó, công an quận Bình Thạnh phối hợp cùng công an quận Phú Nhuận kiểm tra hành chính một khách sạn trên địa bàn thì phát hiện gần 10 người đang sử dụng ma tuý. Tiến hành xác minh, công an quận Bình Thạnh xác định nhóm người là chiến sĩ CSGT công tác tại nhiều đơn vị.

Vụ việc đã được báo cáo Ban giám đốc Công an TP.HCM và xử lý theo quy định pháp luật. Đến nay, công an các quận, TP Thủ Đức đã tước quân tịch những cá nhân vi phạm.

Mytv

Xe điện
TPHCM phát hiện nhiều CSGT sử dụng ma túy trong khách sạn

Chiều 11/4, nguồn tin của PV Báo Giao thông xác nhận, công an TP.HCM đã tước quân tịch một số cán bộ chiến sĩ từng công tác tại công an quận Phú Nhuận, công an quận 1 và công an TP Thủ Đức do sử dụng trái phép chất ma tuý.

Trước đó, công an quận Bình Thạnh phối hợp cùng công an quận Phú Nhuận kiểm tra hành chính một khách sạn trên địa bàn thì phát hiện gần 10 người đang sử dụng ma tuý. Tiến hành xác minh, công an quận Bình Thạnh xác định nhóm người là chiến sĩ CSGT công tác tại nhiều đơn vị.

Vụ việc đã được báo cáo Ban giám đốc Công an TP.HCM và xử lý theo quy định pháp luật. Đến nay, công an các quận, TP Thủ Đức đã tước quân tịch những cá nhân vi phạm.

H bay lak phổ cập tới tận xxx rồi cơ à?:))