[SNOF] Chốt hạ - Chương trình Xếp xe ngày 29/5/2011 chúc mừng SNOF 5

bichngoc12345

Xe tải
nhà cháu góp vui thêm mấy cái ảnh của LPC

tắc đường và phải chờ đợi nhau để vào bãi xếp xe

Phó chủ tịch nhà em phải ra tay làm chân hướng dẫn giao thông

kết quả là đã tập kết xe và LPC nhà chúng em chiếm 1 góc của sân

Những thành viên nhiệt tình nhất của LPC (1 số cụ đến sau nên chưa có ảnh)

máy bay đã được chuẩn bị

nắng quá

có nhiều kiểu tránh nắng lạ kỳ

máy bay đã hoạt động

kiểu này chắc là đánh dấu xe đây

hot girl nhà ai đây các cụ, trời nắng như này mà dám phơi nắng

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Hehe, 3 con Ế vợ đen trũi đấy là của nhà em ạ. Mụ XO bảo em là thiếu xe dài nên em phải huy động chúng nó về để hầu mụ, cuối cùng lúc em đến thì xếp xong rồi nên em lùa hết về. Thực ra là 3 ông đấy đến sớm nhưng em chưa đến nên ngồi ngoài quán nước chờ từ sáng sớm không dám vào. Lúc em đến thì chụp xong lượt đầu mất rồi, định lượn về thì có vụ chụp lại nên mụ Triều lại lùa em vào xếp cái chấm chấm. Thế là em cuối cùng cũng bon chen được tí:x

Cụ xem lại nhé, em có tên trong danh sách sáng lập viên hội Ế vợ nhé, từ năm 2007 lận;;)
Ối giời! mợ làm chúng em phải điều chỉnh lên site và xuống site 1 số loại xe theo thiết kế đưa ra, rất nhiều xe inova phải đẩy lên thành triton, everest, hilux đấy mợ ạ, cũng như morning thiếu thế là đẩy KIA forte xuống :))

Kinh Kha

Xe tải
Ối giời! mợ làm chúng em phải điều chỉnh lên site và xuống site 1 số loại xe theo thiết kế đưa ra, rất nhiều xe inova phải đẩy lên thành triton, everest, hilux đấy mợ ạ, cũng như morning thiếu thế là đẩy KIA forte xuống :))
Em xin lỗi, lẽ ra em phải bảo mấy ông tài là cứ oánh xe vào mới phải. Máy móc quá cuối cùng hỏng cả việc nhớn của mụ. Thôi hôm SN sang trại Ford em đền nhé:)

HongHa

Xe điện
nhà cháu góp vui thêm mấy cái ảnh của LPC

hot girl nhà ai đây các cụ, trời nắng như này mà dám phơi nắng

2 dép nhà em ợ, cảm ơn bác chụp tấm này, em chụp mãi mà ko được tấm nào có đủ 2 chị em đẹp thế này cả, em chỉ dám cho ra ngoài đến 9h là chui vào xe tất

ZAD Viet

Xe điện
Hehe, 3 con Ế vợ đen trũi đấy là của nhà em ạ. Mụ XO bảo em là thiếu xe dài nên em phải huy động chúng nó về để hầu mụ, cuối cùng lúc em đến thì xếp xong rồi nên em lùa hết về. Thực ra là 3 ông đấy đến sớm nhưng em chưa đến nên ngồi ngoài quán nước chờ từ sáng sớm không dám vào. Lúc em đến thì chụp xong lượt đầu mất rồi, định lượn về thì có vụ chụp lại nên mụ Triều lại lùa em vào xếp cái chấm chấm. Thế là em cuối cùng cũng bon chen được tí:x

Cụ xem lại nhé, em có tên trong danh sách sáng lập viên hội Ế vợ nhé, từ năm 2007 lận;;)
Dạ em biết điều đó mà mợ, em chỉ không biết 3 cái FE kia thôi.
Đúng là đầu giờ sáng đến còn bị đuổi ra quán trà đá chờ cơ mợ ạ, vì đông quá, xếp hàng chờ.
Em nghe tiếng mợ lâu rồi mà chưa có dịp gặp mặt, hôm trước thấy bảo off ở Bia Vân hồ có mợ đi, thế là em hì hục đến bằng được, vậy mà mợ lại k đến. :D

CXP

Xe buýt
Hic!!! Cuối tuần trước em đi công tác, kg online theo dõi vụ xếp xe này được nên lỡ mất cơ hội và cũng không báo được cho các kụ trong ban tổ chức. Buồn quá, nhưng cũng phải xin lỗi các kụ vì đã được đưa vào đội hình mà lại không đến!

paduy

Xe tải
thêm ảnh mẫu nữa này
[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

ndphuc80

Xe máy
Chúc mừng sinh nhật OF, em tự sướng mấy cái ảnh chụp loanh quanh:
[/IMG]

Mợ này chân ngắn nhưng đòi làm người mẫu chân dài....

Đứng ké chụp với chú Hà mã này

Và đây là em và vợ 2 em, các bác ném nhè nhẹ kẻo vỡ mặt vợ em!

Tặng mợ nào đây??

bichngoc12345

Xe tải
2 dép nhà em ợ, cảm ơn bác chụp tấm này, em chụp mãi mà ko được tấm nào có đủ 2 chị em đẹp thế này cả, em chỉ dám cho ra ngoài đến 9h là chui vào xe tất
em nhóc nhà cụ nhìn đáng yêu quá.