Chuẩn bị đi làm lại cái điều hòa cho mát, các cụ vào thảo luận góp ý cho e nhé.

ngoc_latma

Xe tải
Em thấy Fiat siena 2003 elx nhà em điều hòa nóng thế cư chứ#:-sĐi trời mưa gió, không có nắng thì mát thật, chứ mà hôm nào đi giữa trưa nắng, hoặc có nắng thì thôi rồi lượm ới. Sắm đôi quạt nan để trong xe cũng không đủ.
Vì cái sự khổ sở đấy, em lên đây xin ý kiến các cụ để đi xử lý triệt để cái vụ này cái. Vodka đầy đủ các cụ nhé!

U_OAT

Xe điện
Em thấy Fiat siena 2003 elx nhà em điều hòa nóng thế cư chứ#:-sĐi trời mưa gió, không có nắng thì mát thật, chứ mà hôm nào đi giữa trưa nắng, hoặc có nắng thì thôi rồi lượm ới. Sắm đôi quạt nan để trong xe cũng không đủ.
Vì cái sự khổ sở đấy, em lên đây xin ý kiến các cụ để đi xử lý triệt để cái vụ này cái. Vodka đầy đủ các cụ nhé!
Cụ đã kiểm tra ga và vệ sinh lọc gió điều hoà chưa?
Điều hoà cụ lên cụ Tân sóc sơn hoặc Dr cool ở lạc trung là ngon choét

ngoc_latma

Xe tải
Cụ đã kiểm tra ga và vệ sinh lọc gió điều hoà chưa?
Điều hoà cụ lên cụ Tân sóc sơn hoặc Dr cool ở lạc trung là ngon choét
Đã làm bảo dưỡng, sạc ga, hàn ống nhưng mát hơn tí tị.
Dr Cool là cụ nào hả cụ. Cho e xin cái ống bơ và địa chỉ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

nam_ptm

Xe tải
Mai cụ lên cụ Tân với em ko? Em đang rủ cụ chánh đi đây. Điều hoà của em ko nhg ko mát mà còn mất lạnh luôn, chịu nóng cả tuần vừa rồi! :(

U_OAT

Xe điện
Mai cụ lên cụ Tân với em ko? Em đang rủ cụ chánh đi đây. Điều hoà của em ko nhg ko mát mà còn mất lạnh luôn, chịu nóng cả tuần vừa rồi! :(
Mai cụ lên cụ Tân à, lâu lâu ko lên đó chơi với lão rồi, để xem có phải sửa j ko mai lên đó 1 chuyến

ngoc_latma

Xe tải
Đợt vừa rồi em bận quá nên chẳng vào DĐ. Mong các cụ thông cảm cho e.
Thực sự là đi rất ngại, ngồi trước còn đỡ người ngồi sau kêu oai oái.
Lên Sơn Tây thì phải đợi cuối tuần sau 24/11 em mới đi đc. Vì tuần này lại về quê đón Gấu rồi.
Thôi trong thời gian này mong các cụ tiếp tục vào góp ý cho em. Em xin Vote tất ạ!

U_OAT

Xe điện
Chắc em qua chỗ Dr Cool quá. Vì gần nhà em. Địa chỉ 26 ngõ 230 Lạc Trung các cụ nhỉ?
Đúng rồi cụ , qua cái cầu mương rẽ trái là nhìn thấy gaza luôn . Nhớ dán logo hội vào mít sẽ dc giảm 15% đới :)

dung37c1

Xe tăng
Đợt vừa rồi em bận quá nên chẳng vào DĐ. Mong các cụ thông cảm cho e.
Thực sự là đi rất ngại, ngồi trước còn đỡ người ngồi sau kêu oai oái.
Lên Sơn Tây thì phải đợi cuối tuần sau 24/11 em mới đi đc. Vì tuần này lại về quê đón Gấu rồi.
Thôi trong thời gian này mong các cụ tiếp tục vào góp ý cho em. Em xin Vote tất ạ!
Cụ Tân ở sóc sơn chứ có phải sơn tây đâu cụ

ngoc_latma

Xe tải
Đúng rồi cụ , qua cái cầu mương rẽ trái là nhìn thấy gaza luôn . Nhớ dán logo hội vào mít sẽ dc giảm 15% đới :)
Vâng logo đầy đủ ạ. Ví dụ là hết 2 triệu kà đc giảm tận 300k. Cũng tạm cho thời kỳ khủng hoảng cụ nhỉ.
Cụ Tân ở sóc sơn chứ có phải sơn tây đâu cụ
Đấy. Em là hay nhầm 2 cá sơn đấy với nhau. Cảm ơn cụ đã nhắc.