Chuong trinh khuyen mai"TRI AN KHACH HANG"

ph_hanoi

Xe buýt
Website
www.mercedes-benz3s.com
Xin kính chào tất cả các cụ ạ.
Hôm nay, em lên đây mục đích chủ yếu là muốn thông báo về chương trình khuyến mại đang diễn ra tại Nissan Hà Đông tới các cụ thôi, còn nếu có vấn đề gì khác em hứa sẽ thông báo lại cho các cụ sau.

Các cụ xem nội dung chương trình khuyến mại này nhé:

1/ Kiểm tra xe với 20 hạng mục hoàn toàn miễn phí.
2/ Giảm giá 50% tiền dầu máy (Không áp dụng cho dầu mua về).
3/ Tặng phiếu thay dầu miễn phí cho lần bảo dưỡng tiếp theo (Phiếu có giá trị trong vòng 6 tháng kể từ ngày phát hành).
4/ Quà tặng đặc biệt cho Khách hàng.

Thời gian diễn ra: Từ ngày 15/10/2012 đến hết ngày 03/11/2012.

Các cụ cứ lưu ý là: chỉ cần sang kiểm tra xe thôi, các cụ cũng được hưởng phiếu thay dầu miễn phí cho lần sau nhé. Mà tất cả thành viên đã có thẻ của HNC vẫn được hưởng cả 2 lần khuyến mại nhé.

Em thấy chương trình khuyến mại này cũng dành khá nhiều ưu đãi cho các cụ đấy, vì vậy các cụ nhà mình nên tranh thủ trong lúc thóc cao gạo kém này nhỉ.
Em mong các cụ hồi âm lại cho em.

thepthuongtin

Xe hơi
Lên cho các cụ biết!

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Xin kính chào tất cả các cụ ạ.
Hôm nay, em lên đây mục đích chủ yếu là muốn thông báo về chương trình khuyến mại đang diễn ra tại Nissan Hà Đông tới các cụ thôi, còn nếu có vấn đề gì khác em hứa sẽ thông báo lại cho các cụ sau.

Các cụ xem nội dung chương trình khuyến mại này nhé:

1/ Kiểm tra xe với 20 hạng mục hoàn toàn miễn phí.
2/ Giảm giá 50% tiền dầu máy (Không áp dụng cho dầu mua về).
3/ Tặng phiếu thay dầu miễn phí cho lần bảo dưỡng tiếp theo (Phiếu có giá trị trong vòng 6 tháng kể từ ngày phát hành).
4/ Quà tặng đặc biệt cho Khách hàng.

Thời gian diễn ra: Từ ngày 15/10/2012 đến hết ngày 03/11/2012.

Các cụ cứ lưu ý là: chỉ cần sang kiểm tra xe thôi, các cụ cũng được hưởng phiếu thay dầu miễn phí cho lần sau nhé. Mà tất cả thành viên đã có thẻ của HNC vẫn được hưởng cả 2 lần khuyến mại nhé.

Em thấy chương trình khuyến mại này cũng dành khá nhiều ưu đãi cho các cụ đấy, vì vậy các cụ nhà mình nên tranh thủ trong lúc thóc cao gạo kém này nhỉ.
Em mong các cụ hồi âm lại cho em.
Dầu hộp số có nằm trong chương trình khuyến mãi k kụ. Hehe, mãi vẫn chưa bố trí vào chỗ kụ thay được.

freelance

Xe hơi
Hay đó nhỉ, nissan hà đông tiếp được lúc nao? Có giới hạn về loại dầu nào kg? Xe minh cũng đến kỳ thay

Chỉnh sửa cuối:

babeo

Xe điện
Vào Nissan Hà đông đi các cụ, được ktra xe miễn phí lại được uống cafe, về lại có cái ô to cầm về. Giai đoạn này ai có ô to là ổn nhứt roài.