Chương trình "SƯỞI ẤM BẢN CAO" - Nhật ký bằng hình ảnh của Chicbong - Media

Chicbong

Xe điện
ISUZU Thăng Long và Chi hội D MAX tặng 683 cặp sách - Được hội hoạt náo viên khuyến khích nên bác đại diện cảm thấy rất tự tin ạ:D

Chicbong

Xe điện
Ban Tổ Chức chương trình còn ghi nhận sự đóng góp của nhiều đơn vị và cá nhân khác nữa nhưng em không ghi kịp, mong các cụ, các bác, các mơ thông cảm.

Thầy giáo đại diện cho tập thể giáo viên học sinh và bà con tại xã Nam Cao lên cảm ơn chương trình:

Đại diện lãnh đạo huyện Bảo Lâm lên phát biểu cảm ơn chương trình:

Chicbong

Xe điện
Đội siêu quậy đang khoe tác phẩm nghệ thuật vừa được sáng tác với các nhân vật chính trong tác phẩm:

Chicbong

Xe điện
Bà con và các thành viên chăm chú theo dõi chuơng trình:

Chương trình được tiếp tục với các chương trình văn nghệ đặc sắc của các thầy cô giáo, các thành viên tham gia chương trình, các em học sinh và cán bộ nhân viên UBND xã Nam Cao.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Còn tiết mục múa tung cụ [@Sonrack;6764] lên trên không cụ có chụp được không hả cụ [@Chicbong;5684]?

Chicbong

Xe điện
Mợ Hà biểu diễn tiết mục văn nghệ: "Tiếng hát giữa rừng Pác Bó"

Chicbong

Xe điện
Còn tiết mục múa tung cụ [@Sonrack;6764] lên trên không cụ có chụp được không hả cụ [@Chicbong;5684]?
Úi giời ơi! Quả ấy chưa kịp tác nghiệp thì thấy bác Sonrack đã được hạ cánh an toàn rồi! Mừng cho bác ấy quá cơ chứ mấy bác xơi rượu rồi tung bác ấy lên cao nhưng không đón thì coi như xong :D.

Chắc bác Bình X5 hoặc Trainghèo có! :D

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Úi giời ơi! Quả ấy chưa kịp tác nghiệp thì thấy bác Sonrack đã được hạ cánh an toàn rồi! Mừng cho bác ấy quá cơ chứ mấy bác xơi rượu rồi tung bác ấy lên cao nhưng không đón thì coi như xong :D.

Chắc bác Bình X5 hoặc Trainghèo có! :D
Kiểu như cứ tưởng thằng bên cạnh nó đón hóa ra nó cũng k đón:D

Chicbong

Xe điện
Tiếp theo chương trình giao lưu văn nghệ với điạ phương, các thành viên tham gia hoạt động đốt lửa trại tại khu vực thị trấn Bảo Lâm. Sau một ngày dài với rất nhiều hoạt động, nhiều thành viên đã hạ cánh xuống chiếc giường êm đềm và mơ về lửa trại mà thôi. Rất tiếc là Chicbong - Media là một trong số những thành viên đó nên phần đốt lửa trại đã không có ảnh, mong cả nhà lượng thứ! Các cụ, các bác, các mợ có thể chiêm ngưỡng và tưởng tượng qua hình ảnh của các thành viên khác.

NGÀY THỨ 3, 1-1-2015: BẢO LÂM - NA HANG - HÀ NỘI:

Sáng sớm ngày 1-1-2015, một số thành viên dậy rất sớm, ăn sáng và rời thị trấn Bảo Lâm đi A PA CHẢI, MÈO VẠC, HÀ GIANG... một số đi tuyến NA HANG - TUYÊN QUANG - HÀ NỘI.

Buối sáng ngày đầu năm mới ở thị trấn Bảo Lâm thật yên bình, một số cửa hàng mở cửa sớm, người dân lác đác đi chợ. Các thành viên còn lại tụ tập trước khu vực cổng chợ chờ nhau để cùng lên đường.

Trong quán phở buổi sớm, ngắm nhìn những khoanh xúc xích tươi hong trên khói và chú mèo bên bếp lửa đem lại cho ta một cảm giác thật là dễ chịu:D

Một số các thành viên đi tuyến BẢO LÂM - NA HANG - TUYÊN QUANG - HÀ NỘI:

Quang cảnh trục đường chính của thị trấn Bảo Lâm:

Chỉnh sửa cuối:

Gatz69

Xe tải
Bức ảnh này quả thật rất đẹp :)

Cụ cho em hỏi là cụ chụp bằng máy gì vậy? Hôm nào em qua học hỏi đc ko ah? Ảnh rất đẹp
Mợ NTCM có nụ cười " Mùa thu tỏa nắng đẹp quá "

Gatz69

Xe tải
nếu quay lại chú sẽ tự đi lên được , và chú sẽ tự sử lý tốt hơn rất nhiều so với lần rồi vừa đi đấy ;;).
cảm giác phê phê suơng sướng :))
Báo cáo cụ Bipbo là em giờ lại thấy khoái chạy số sàn bác ạ, mấy hôm nữa em mượn con Pajero của bác Camry74 để về trên Phú Thọ nhà em đấy ạ. Lại được vê côn hehe.

Gatz69

Xe tải
Tiếp theo chương trình giao lưu văn nghệ với điạ phương, các thành viên tham gia hoạt động đốt lửa trại tại khu vực thị trấn Bảo Lâm. Sau một ngày dài với rất nhiều hoạt động, nhiều thành viên đã hạ cánh xuống chiếc giường êm đềm và mơ về lửa trại mà thôi. Rất tiếc là Chicbong - Media là một trong số những thành viên đó nên phần đốt lửa trại đã không có ảnh, mong cả nhà lượng thứ! Các cụ, các bác, các mợ có thể chiêm ngưỡng và tưởng tượng qua hình ảnh của các thành viên khác.

NGÀY THỨ 3, 1-1-2015: BẢO LÂM - NA HANG - HÀ NỘI:

Sáng sớm ngày 1-1-2015, một số thành viên dậy rất sớm, ăn sáng và rời thị trấn Bảo Lâm đi A PA CHẢI, MÈO VẠC, HÀ GIANG... một số đi tuyến NA HANG - TUYÊN QUANG - HÀ NỘI.

Buối sáng ngày đầu năm mới ở thị trấn Bảo Lâm thật yên bình, một số cửa hàng mở cửa sớm, người dân lác đác đi chợ. Các thành viên còn lại tụ tập trước khu vực cổng chợ chờ nhau để cùng lên đường.

Trong quán phở buổi sớm, ngắm nhìn những khoanh xúc xích tươi hong trên khói và chú mèo bên bếp lửa đem lại cho ta một cảm giác thật là dễ chịu:D

Một số các thành viên đi tuyến BẢO LÂM - NA HANG - TUYÊN QUANG - HÀ NỘI:

Quang cảnh trục đường chính của thị trấn Bảo Lâm:

Bác Chicbong ơi, tiếp đi, đừng dừng lại ạ......

bipboemlaxichlo

Xe điện
Báo cáo cụ Bipbo là em giờ lại thấy khoái chạy số sàn bác ạ, mấy hôm nữa em mượn con Pajero của bác Camry74 để về trên Phú Thọ nhà em đấy ạ. Lại được vê côn hehe.
ko mượn nhanh bác ý bán mua xe mới đới :))
bác ChichBong ơi tiếp đi bác ;;)

Gatz69

Xe tải
ko mượn nhanh bác ý bán mua xe mới đới :))
bác ChichBong ơi tiếp đi bác ;;)
Bác Camry74 mà mua xe mới thì thải lại cho em con Pajero đấy nhé, em cải tạo lại, năm sau lại cùng đoàn đi Sưởi Ấm....

Chicbong

Xe điện
Trong lúc chờ đợi các thành viên khác, các thành viên trong nhóm tranh thủ "chém gió", trời đã lạnh, "gió" chém cứ phật phật :D, mọi người đều cảm thấy vui vì công việc chính đã hoàn thành tốt đẹp, giờ đây mọi người cùng hướng về chặng đường tiếp theo: Na Hang - Tuyên Quang - Hà Nội.

Chicbong

Xe điện
Bác Phó Chủ tịch huyện ghé qua chào các thành viên của đoàn và chúc đoàn thượng lộ bình an: