[Funland] Có Chí Ắt Làm Nên! Cầu Thủ Bắt Đầu Sự Nghiệp Bóng Đá Từ 25 Tuổi, Ghi Bàn Trong Giải Champions League Khi 30 Tuổi.

Hanhnhannho

Xe đạp
Ai ghi bàn trong champions league ở tuổi 30

Chỉnh sửa cuối:

VladimirP

Xe tải
Về chuyện này khó có "tấm gương" nào hơn đc Jimmy Vardy... Kém Rooney có 1 tuổi... Khi Rooney tung hoành Premier League thì anh này còn chơi ở đội hạng 6... Thế mà sau này vẫn thành vua phá lưới Premier League và giờ vẫn đủ sức đá ở Premier League trong khi Rooney thì đã phải giải nghệ từ lâu...

Hanhnhannho

Xe đạp
Về chuyện này khó có "tấm gương" nào hơn đc Jimmy Vardy... Kém Rooney có 1 tuổi... Khi Rooney tung hoành Premier League thì anh này còn chơi ở đội hạng 6... Thế mà sau này vẫn thành vua phá lưới Premier League và giờ vẫn đủ sức đá ở Premier League trong khi Rooney thì đã phải giải nghệ từ lâu...
Tán đồng! Em còn nhớ được anh Vardy giúp Fox lên ngôi Ngoại Hạng Anh trong mùa bóng 2015-16. Thực ra em cũng định viết một bài giới thiệu anh ấy, nhưng mà dạo này bận việc...

Hóa ra kỹ năng viết của em vẫn kém ghê mà giống như google dịch... Em không phải là người VN và đang học tiếng Việt bởi bị văn hóa VN thu hút thôi.
Cụ chỉ đưa thông tin về Messias thì được.
Nhưng khi đã rưng rưng nước mắt để kể thì câu chuyện nó phải có cảm xúc trong bài viết. Về khoản này em đánh giá cực cao Hoài Thương của báo bóng đá, cụ có thể tham khảo.

Hanhnhannho

Xe đạp
Cụ chỉ đưa thông tin về Messias thì được.
Nhưng khi đã rưng rưng nước mắt để kể thì câu chuyện nó phải có cảm xúc trong bài viết. Về khoản này em đánh giá cực cao Hoài Thương của báo bóng đá, cụ có thể tham khảo.
Vâng ạ. Cám ơn cụ rất nhiều. Thực ra trước đây em không quen với người bản xứ nào nên không biết cái gì, kiểu gì đáng học. May mà được cụ dẫn đường! Thank u pal!;)