Co nên mua xe Ford lúc này ?

ngocbao

Xe đạp
Tại thời điểm này e thấy Ford có chương trình giảm giá rất mạnh, giảm trên dưới 10% / xe. Ví dụ xe focus 1.8at có giá 599tr ngang với Vios.
Theo các Bác tiền bối nếu ae có kinh phí từ 600-700 có nên lừa trọn cho mình chiếc ford . Trong bối cảnh thi trường ảm đạm ntn . Xin các tiền bối chỉ giáo.
Xin cảm ơn !

homayplasma

Xe tải
Website
www.homay.com.vn
Nếu bác đợi được 2 tháng nữa giá xe giảm tiếp 15%. Còn nếu nứng quá ko đợi được thì múc ngay thôi.

ghi đông

Xe tải
có tiền nhiều thì mua mà sài không rủi thay hết cơ hội à, chả lẽ muốn lấy vợ lại phải cứ đợi hết ông cha bà cô phán mới rõ à, định đẽo cày giữa đường chắc,mạnh tay mạnh chân nên cho vợ con được nhờ, còn hỏi mua mà đợi vay tiền từ người thân hay nhà băng hả, bỏ qua đi CƯNG

Vinh Nguyễn

Xe điện
có tiền nhiều thì mua mà sài không rủi thay hết cơ hội à, chả lẽ muốn lấy vợ lại phải cứ đợi hết ông cha bà cô phán mới rõ à, định đẽo cày giữa đường chắc,mạnh tay mạnh chân nên cho vợ con được nhờ, còn hỏi mua mà đợi vay tiền từ người thân hay nhà băng hả, bỏ qua đi CƯNG
Bác này thẳng tính quá!

haibibo

Xe hơi
E ma co tien san, ma bo ket thi muc luon k can suy nghi. Du sao bac cung da di ford roi. Can gi lan tan

civic2010

Xe buýt
nếu thích chính cái xe thì nên mua luôn. nếu vì nó giảm giá mà lăn tăn muốn mua thì đừng. bỏ một đống tiền ra chỉ vì giảm giá nhiều thì sau lại ân hận giống chị em đi mua đồ đại hạ giá ấy, về chả dùng lần nào.

Mystar

Xe tải
@Em kết tuyên ngôn của bác này quá !
Nói thực, nẻiu bác có tiền dư và nhu cầu thực sự cần thì múc đi bác ah. Nhưng mà tiền đi vay thì em nghĩ bác nên suy nghĩ, vì thời buổi này kiếm tiền khó thật nên khi mua xe bác vừa phải nuôi xe lại vừa phải trả lãi,....