[TVMBX] Có nên mua xe Honda brio

kieutuyen93

Xe đạp
Cố lấy thêm dòng khác thấy mọi người kêu quá

Duclqd

Xe đạp
xe này khá ổn!

BBQN

Xe đạp
Thuê tự lái bác nhé, k fai thuê họ lái. Chắc nhiều bác chưa biết đến app Mioto, thuê xe tự lái rất rẻ, k fai xe dịch vụ mà toàn là xe của gia đình rảnh rỗi cho thuê. Trước khi mua xe m thường xuyên dùng app đó thuê, mỗi tuần thuê 1 chiếc đc trải nghiệm rất nhiều xe, hang a, hang b, vinfast lux a, mec, santafe, cx5, xe j cũng có. Còn đương nhiên vẫn có người mua xe nếu có điều kiện tốt, tiền dư dả khá.
Tôi chứng kiến rất nhiều ng k tính toán kỹ tài chính khi mua mua xong dc 1 năm lại bán, rồi cũng rất nhiều người có dk ở hn sg có xe nhưng vứt trong hầm k đi mà hàng ngày gọi grap vì chi phí gửi xe trên phố trung tâm còn đắt hơn grap
cụ so sánh đơn giản quá, xe mình đi lúc nào thì đi, về lúc nào thì về, vợ con cụ lên xe thích nằm ngang nằm dọc gì thì nằm, mặc gì thì mặc, ăn gì thì ăn, nói gì thì nói, cụ đi Grab có được thế không? thuê xe tự lái thì phải lên kế hoạch trước, không phải cứ thích là đi, không phải cần xe nào cũng có, rồi làm hợp đồng, đặt cọc, kiểm tra xe trước khi nhận xe...
rồi ngày lễ ngày tết, cụ bốc máy gọi grab hộ em thử xem, kể cả taxi truyền thống luôn, cháy xe nhé, Tết rồi nhà e xuống ngoại cách nhà có 4km, mưa gió nên e đi xe máy chở đồ đi trước, vk e ở nhà đặt xe gần 02 tiếng không có xe nào đón, lúc đấy chỉ muốn chạy ngay ra showroom, mua luôn 1 con cho bõ tức.
Cái gì cũng có 02 mặt của nó cụ nhé, riêng con xe, đồng tiền bỏ ra cho sự phục vụ của nó e cho rằng đáng giá

No Camp

Xe đạp
Hiên em đang có tầm 500tr em tính mua con xe phân khúc hạng A là con brio các bác cho em hỏi có nên mua ko hay nên mua con khác như i10, wigo, fadil hay morning ạ.Em định mua loại xe AT để dễ đi lại trong đô thị ạ!!
tầm giá 500tr mấy con này bác sợ hàng dỏm thì lựa chọn tuyệt nhất là mấy em fadil nhà Vin bác nhé. xe mới mà ngon, chất lượng. nhà e mua về cho vợ đi chưa thấy chê nửa lời. giá ngon loanh quanh từ 350 củ thôi này