có phải em bị rối loạn cương dương?? bác mod cho em xin mầy ngày

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngoc F430

Xe buýt
em đang lo lắng quá mất ăn mất ngủ các bác a.:(:(

em năm nay 21t thấy dv của mình cương yếu,trước e cũng hay td nhưng 1 tuần chỉ khoảng 2,3 lần:( bây giờ khi quan hệ hay cương thì cảm thấy ko được cương cứng như trước nhưng đặc biệt thời gian gần đây(khoảng 2 tháng) thì thấy cương yếu kể cả xem phim xx thì cũng chỉ cương cứng 1 tí rùi lại xuống ko hẳn là xìu,tuần trước khi qh thì lần thứ 2 vào được nhưng ko đủ độ cứng được 1 tí rùi thôi cả ham muốn cũng thấy giảm ko còn ham muốn như trước,em thử td xem có cương cứng ko nhưng vẫn thấy cương yếu ko đủ độ cứng mặc dù em ko uống thuốc hay bị bệnh gì cả(em cũng thỉnh thoảng td nhưng ít) :(:(:(cách đây 2 năm e có đi mổ viêm bã đậu ở tai thì từ lần đấy thấy dương vật cương yếu như do td của thuốc nhưng rùi sau đó lại thấy vẫn bt.xong đi khám bị giãn tĩnh mạch tinh nhưng đã chữa khỏi:(

anh chị nào giúp em với có phải em bị rối loạn cương dương hay là yếu sinh lý:( mới 21t mà đã bị bệnh thế này ko bít sau này thế nào nữa:(

Chỉnh sửa cuối:

zin_zin_hn

Xe điện
Tiền sử bệnh tim mạch, huyết áp, mỡ máu ảnh hưởng trực tiếp đến vấn đề đó. Nhất là các thuốc đó đều có tác dụng phụ làm rối loạn

Taihoatu

Xe lăn
Ăn uống, sinh hoạt điều độ, tạm thời không nghĩ đến xxx nữa, luyện tập thể thao, khoảng 1 tuần là hết

ruby_eagle

Xe điện
Tiền sử bệnh tim mạch, huyết áp, mỡ máu ảnh hưởng trực tiếp đến vấn đề đó. Nhất là các thuốc đó đều có tác dụng phụ làm rối loạn
Mợ rành thế? he he
Cụ chủ chịu khó tập tành thể dục đê, suốt ngày mà cứ td với lại qh thế thì nó yếu là phải :))

Trạng thái
Thớt đang đóng