[Funland] Con các cụ các mợ trên thành phố… nhiều tiền học thêm lắm vào nhìn đây mà học tập

Zin_3_cau

Xe tăng
Thời em học đại học, hình như cử tuyển đỗ đại học 100%. Đi học ĐH ăn nhậu, đánh phá suốt ngày mà trường không dám đuổi.

ah99x6

Xe điện
Đây là thành quả của anh Nha nặng mồm lệch! Toàn nhân tài quốc gia. Quý hóa lắm lắm

fallingwater

Xe tăng
Theo em nên để các trường tự quyết phương pháp tuyển sinh bới vì chính các trường mới biết làm thế nào để chọn được sinh viên tốt.
Ngoài ra Bộ GD cũng cần có đơn vị độc lập đánh giá chất lượng, phân cấp các trường học theo tiêu chuẩn quốc tế như một năm có bao nhiêu luận văn, bài báo, công trình nghiên cứu lên tạp chí quốc tế....

Cavaho

Xe tăng
Dạo nài con Đau nòng ló trốn cmn đâu roài các Cụ....tổ sư bố ló nàm ăn như noàn.

Matxech

Xe container
Gớm các cụ cứ ngồi đấy mà cãi nhau
Trường dtnt bh là toàn các cháu hạt giống đỏ của các tỉnh vùng cao. Con cháu các vị cb tỉnh huyện mới có xuất vào học về đk kte thì xl các cô chú bác hn nhiều rất nhiều gđ ko có đk bằng nhà các cháu đâu. Còn cái thi tại chỗ thì khỏi phải bàn cãi nên đương nhiên đ các cháu cao
Bọn HB HG SL chết chả qua nó quen thói bố đời 1 tay che trời nên nó chết
Đâu năm học năm ngoái e có cùng 1 ng bạn ở cb đưa con về trường dtnt thái nguyên nhập học
Nhìn các bố mẹ đưa con về nhập học mới sáng mắt ra
Năm nay NT còn có cháu sn 2003 vừa kết nạp doảng thì các cụ biết cháu nó hạt giống cỡ nào đấy

Ronin2016

[Tịch thu bằng lái]
Gớm các cụ cứ ngồi đấy mà cãi nhau
Trường dtnt bh là toàn các cháu hạt giống đỏ của các tỉnh vùng cao. Con cháu các vị cb tỉnh huyện mới có xuất vào học về đk kte thì xl các cô chú bác hn nhiều rất nhiều gđ ko có đk bằng nhà các cháu đâu. Còn cái thi tại chỗ thì khỏi phải bàn cãi nên đương nhiên đ các cháu cao
Bọn HB HG SL chết chả qua nó quen thói bố đời 1 tay che trời nên nó chết
Đâu năm học năm ngoái e có cùng 1 ng bạn ở cb đưa con về trường dtnt thái nguyên nhập học
Nhìn các bố mẹ đưa con về nhập học mới sáng mắt ra
Năm nay NT còn có cháu sn 2003 vừa kết nạp doảng thì các cụ biết cháu nó hạt giống cỡ nào đấy
Ngày xưa em cũng chơi với một cậu sv cử tuyển đh Xây Dựng, chả biết chữ mẹ j, toàn phải đi ném bài Toán cao cấp, Xác suất cho nó. Thế mà vẫn tốt nghiệp và đang làm ở Bộ YT.