[VHGT] Công an 559

belonton_hp

Xe đạp
Thưa các cụ. Chẳng là hôm trước em đưa gia đình về quê ở HP có việc. Nói chung là tuyến đường HN-HP em đi rất nhiều và nắm rõ các điểm bắn tốc độ của XXX hải dương :-??
Hành trình về HP do đi ban ngày nên em kiểm soát được mọi vấn đề như thế nào, Nhưng lúc ở quê HP về HN đến 559 thì đúng là em éo đỡ được các cụ ah. Lúc đấy là 8h tối em đang kiểm soát xe ở tốc độ 40km/h thì bỗng dưng có 2 XXX đứng sát nhau (1 ở giữa đường, 1 ở giữa nửa đường còn lại) và ra hiệu cho xe của em táp vào lề đường >:/. Tuân thủ theo đúng tín hiệu của các XXX, em cho xe táp vào lề đường %%-.
Sau màn chào hỏi >:D< của XXX, em hỏi các anh XXX là em có lỗi gì và sao lại dừng xe của em. @-). Các anh XXX bảo em đi xe chuẩn men :-bd không có lỗi gì, mà chỉ là do con bồ của em có lỗi :-L... đang tự hỏi con bồ là mày làm cái lỗi gì để anh XXX bắt ????
Chú XXX ra hiệu dừng xe của em bảo đây này, em chỉ cho bác cái đèn chiếu hậu của bác không hoạt động... :| ( cái này thì các bác phải để ý vì ở các đoạn cầu vượt giành cho người đi bộ, các XXX rất hay ngồi ngắm cảnh và chụp ảnh. Kể cả ban đêm nhé @-) )
Mịe đến lúc này thì thôi đành ngậm ngùi đưa cho các anh ý kiểm tra giấy tờ...bao gồm đăng ký xe, bảo hiểm đăng kiểm & bằng lái xe. Nhưng vì em rút từ ví ra cái bằng lái xe và rút nhầm cái bằng lái xe máy =P~ đưa cho XXX. Nhưng mà XXX chỉ nhìn mỗi cái đăng ký xe của em và nhét luôn cái bằng vào đấy... :?? Thôi để đi cho nhanh vì biết con bồ của mình gây ra lỗi rồi thế là em đưa cho anh đội trưởng 2l để lấy cái giấy tờ xe về. Trước khi lâý giấy tờ xe, anh đội trưởng còn bảo với em là chú xử lý nhanh cho anh ít thế à, thôi đi đi, từ sáng đến giờ chưa được miếng nào vào mồm :-h

thuyphongthanh

Xe lăn
Không có "đèn chiếu hậu" (chắc là đèn soi biển số ) bị Công an phạt là đúng rồi.
Làm hư XXX sẽ bị OF phạt (ném đá cho đến gần chết....)

soilua1985

Xe tăng
hohooo...quá đen cho bác, nhưng mà không thế là sao các bác xxxx có gì ăn

thuongdo07

Xe tải
"Trước khi lâý giấy tờ xe, anh đội trưởng còn bảo với em là chú xử lý nhanh cho anh ít thế à, thôi đi đi, từ sáng đến giờ chưa được miếng nào vào mồm "
Đọc đoạn này của bác thì đúng là chịu mấy anh xxx RỒI8-}

captivaltz

Xe điện
Túm váy lại là kụ định kết luận thế nào và bài học là gì ợ?

dungce912

Xe điện
mấy bữa trước qua đây em còn bị mấy chú ấy đòn gió lỗi quá tốc độ, tổ có 3 chú trong đó có 1 chú bắt em lần này là lần thứ 3 mà ko xơi đc của em đồng nào :))

belonton_hp

Xe đạp
Em thì em biết là con bồ của em của em có lỗi rồi, vì thi thoảng em nó bị chập cheng cái ngực trái L-). Nhưng mà em đang nói vấn đề Ăn của các XXX Hải Dương ợ :)] & các kiểu chụp ảnh chụp từ *** thì em éo đỡ được ợ...Em cũng chỉ báo để các cụ có đi qua 559 thì cảnh giác với XXX thôi ợ...

belonton_hp

Xe đạp
em xin đính chính một tì vì chỉ có cái đèn hậu trái của em là bị chập cheng ah... Hôm qua em đã tranh thủ thời gian đưa em bồ của em đi thẩm mỹ viện rồi ah >:D<

belonton_hp

Xe đạp
em cũng đã bị trường hợp như cụ ở đoạn qua cầu Bình rồi ah...không làm gì được em quay sang bảo nửa cái bánh xe trước của em niếm vạch...Các XXX cũng éo có ảnh cho em xem.. :-?? thế thì thôi nhé :-h em đi

babe_in_car

Xe điện
Website
orderhangduc.weebly.com
em cũng đã bị trường hợp như cụ ở đoạn qua cầu Bình rồi ah...không làm gì được em quay sang bảo nửa cái bánh xe trước của em niếm vạch...Các XXX cũng éo có ảnh cho em xem.. :-?? thế thì thôi nhé :-h em đi
cầu Bính cụ nhỉ

belonton_hp

Xe đạp
đoạn cầu Bình rồi đến Nam Sách- Hải Dương cơ cụ ợ ^:)^

kienkid

Xe container
Sắp cuối năm rồi nên xxx phấn đấu đủ chỉ tiêu nên mới làm chặt như vậy???

nhatvt

Xe buýt
Cụ chủ lại làm hư xxx roài. Nhưng cũng bó tay với xxx thật

anhtuan

Xe hơi
Thưa các cụ. Chẳng là hôm trước em đưa gia đình về quê ở HP có việc. Nói chung là tuyến đường HN-HP em đi rất nhiều và nắm rõ các điểm bắn tốc độ của XXX hải dương :-??
Hành trình về HP do đi ban ngày nên em kiểm soát được mọi vấn đề như thế nào, Nhưng lúc ở quê HP về HN đến 559 thì đúng là em éo đỡ được các cụ ah. Lúc đấy là 8h tối em đang kiểm soát xe ở tốc độ 40km/h thì bỗng dưng có 2 XXX đứng sát nhau (1 ở giữa đường, 1 ở giữa nửa đường còn lại) và ra hiệu cho xe của em táp vào lề đường >:/. Tuân thủ theo đúng tín hiệu của các XXX, em cho xe táp vào lề đường %%-.
Sau màn chào hỏi >:D< của XXX, em hỏi các anh XXX là em có lỗi gì và sao lại dừng xe của em. @-). Các anh XXX bảo em đi xe chuẩn men :-bd không có lỗi gì, mà chỉ là do con bồ của em có lỗi :-L... đang tự hỏi con bồ là mày làm cái lỗi gì để anh XXX bắt ????
Chú XXX ra hiệu dừng xe của em bảo đây này, em chỉ cho bác cái đèn chiếu hậu của bác không hoạt động... :| ( cái này thì các bác phải để ý vì ở các đoạn cầu vượt giành cho người đi bộ, các XXX rất hay ngồi ngắm cảnh và chụp ảnh. Kể cả ban đêm nhé @-) )
Mịe đến lúc này thì thôi đành ngậm ngùi đưa cho các anh ý kiểm tra giấy tờ...bao gồm đăng ký xe, bảo hiểm đăng kiểm & bằng lái xe. Nhưng vì em rút từ ví ra cái bằng lái xe và rút nhầm cái bằng lái xe máy =P~ đưa cho XXX. Nhưng mà XXX chỉ nhìn mỗi cái đăng ký xe của em và nhét luôn cái bằng vào đấy... :?? Thôi để đi cho nhanh vì biết con bồ của mình gây ra lỗi rồi thế là em đưa cho anh đội trưởng 2l để lấy cái giấy tờ xe về. Trước khi lâý giấy tờ xe, anh đội trưởng còn bảo với em là chú xử lý nhanh cho anh ít thế à, thôi đi đi, từ sáng đến giờ chưa được miếng nào vào mồm :-h
Cháu bảo rồi 559 bắt lỗi chuẩn mà :))
Cơ mà anh Đ nói thế hả cụ ;))

zen2014

Xe tải
Có lần e đi HP cũng bị bắt lỗi này lúc đàu XXX nói xe e cháy 1 đèn phía sau e nghĩ quái la sao e còn k biết mà các chú ấy lại biết xe cháy đèn lại còn đằng sau nữa lúc sau bắt e bặt đèn lên lại thấy bình thường và cho đi chả hiểu thế nao f

kutkit_78

Xe buýt
Em cũng hay về HD và thường thấy XXX HD hay đứng ở cầu vượt từ HP đi HN thì đã qua 559 và bắt ở chỗ ngã 4 Ngô Quyền-đường 5, chưa em chưa thấy XXX đứng ở chỗ Cụ chỉ? Chắc xxx mới chuyển chốt rồi!

Hai Duong

Xe hơi
Em cũng hay về HD và thường thấy XXX HD hay đứng ở cầu vượt từ HP đi HN thì đã qua 559 và bắt ở chỗ ngã 4 Ngô Quyền-đường 5, chưa em chưa thấy XXX đứng ở chỗ Cụ chỉ? Chắc xxx mới chuyển chốt rồi!
Khi nào họ bắt Chiều Hải Phòng - Hà Nội thì họ đứng chỗ cụ nói. Thường thì họ đặt chốt trước ngã tư 559 khoảng 200 mét để bắt phương tiện hướng HN-HP

Ngo nho

Xe tăng
Cũng khó đổi vụ 'quan ...tham, dân...gian' nhỉ?