[Thảo luận] CSGT không thuộc biển báo GT- bắt láo xe con khi đi vào làn giữa đường Phạm Hùng

Libor

Xe điện
Sáng sớm hôm nay em có việc đi qua chân cầu này, nơi đây bao nhiêu bác kêu gào vì bị xxx ăn bẩn! Nhìn biển báo hoàn toàn em khẳng định các cụ đi làn nào cũng được thế mà có cả đội xxx ra đứng chặn xe để phạt, khi đi qua đây em thấy đã có cả hàng dài bị tóm, em cho luôn xe đi vào làn giữa xem nó ra răng...y như rằng các chú chạy ra túm sống em. Chuyện dư nào....để tý em chỉnh sửa mấy cái ảnh gửi báo Vietnamnet rồi hầu chuyện các bác sau nhá... đoạn kết là các chú ấy phải tha toàn bộ xe con đã bắt ngay lúc đó, và đích thân chú xxx già nhất xin mãi em mới tha không bắt các chú ý lập biên bản xe em chạy sai làn! [-([-(

@all: Để tránh làm hỏng chuột và bàn phím do các cụ phải f5 nhiều và bấm chuột chuyển trang, nhà cháu tranh thủ cập nhật ráo cả lên đây để các cụ hóng nhá :)) ít nhất phải có đến 20 bài cỡ trung bình dư này mới hết các tập của nhà cháu đc ạ!

Bài 1
BÀi 2
BÀi 3
Bài 4
BÀi 5
Bài 6
Bài 7

Chỉnh sửa cuối:

BảoLong

Xe hơi
CỤ nhanh cho mọi người nhờ cái nhé,cả xóm mất ngủ vì hóng cụ đây này.

truong39

Xe tải
em cũng đang đợi cụ đây này.

DHT06

Xe tăng
Biển chỉ dẫn hình vuông, màu xanh, chữ vào ký hiệu màu trắng chia làn đường cho xe con và xe du lịch, làn giữa cho xe tải và xe khách và làn trong cùng cho xe máy! Em cũng đã bị các chú xxx bắt trên Phạm Văn Đồng rồi, cãi nhau một hồi lại đi! Hoàn toàn không có biển cấm hay biển hiệu lệnh gì cả, duy chỉ có từ làn bên trong đi ra làn bên ngoài thì ăn đạn thôi!

trungnn

Xe tăng
Bác lại làm em mất ngủ, lại còn bị vợ mắng già mà còn hay hóng hớt!

ketpo

Xe điện
Đường Phạm Hùng này đi vào lịch sử ngành giao thông rồi, em ngồi hóng chuyện của cụ xem thế nào.

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Thế cuối cùng là phân làn theo loại xe, hay theo tốc độ ;))
Mỗi cái lý này là cãi được với XXX thôi.

Libor

Xe điện
Tình văn hình là có tý trục văn trặc với cái máy ghi âm với ghi hình của iem! :(( loại hiện đại quá nên chỉ nghe và xem trên máy được còn copi ra máy tính thì chả soft nào đọc được! cái file nó có hình cái ống khóa to tổ bố! :(( :(( Phọt tạm cái hình đội xxx sáng nay đây ợ! Các chú thấy em giơ máy ra chụp thì 1,2,3 ..quay mẹt đi hết! :((

Chỉnh sửa cuối:

getztam

Xe buýt
Nam nhi đại trượng phu! bình thường thì oách xà lách vậy mà khi bị chụp ảnh lại quay mặt tránh thế kia ah. Có chú lại còn lấp ló như con gái kìa!!!
Tình văn hình là có tý trục văn trặc với cái máy ghi âm với ghi hình của iem! :(( loại hiện đại quá nên chỉ nghe và xem trên máy được còn copi ra máy tính thì chả soft nào đọc được! cái file nó có hình cái ống khóa to tổ bố! :(( :(( Phọt tạm cái hình đội xxx sáng nay đây ợ! Các chú thấy em giơ máy ra chụp thì 1,2,3 ..quay mẹt đi hết! :((

Cù Lần

Xe tải
Mãi vẫn chưa thấy thân bài của Cụ?

V.T.A

Xe điện
Xịa .Bọn này khi bắt ngừoi yếu vía thì húng như lên đồng ,gặp vía cao hơn chả khác nào cún con .x-(

mickey_captiva

Xe buýt
Cụ ơi, khuya rồi gấu nhà em cứ giục vào ngủ cùng ko nóa sợ ... ma mà em vẫn kiên trì ngồi đợi bài của cụ đây. Nhanh lên ko từ ngày mai nàng cấm vận em thì chết :))

Chỉnh sửa cuối:

Libor

Xe điện
Thể theo nguyện vọng của các cụ qua PM là chụp ảnh bằng mồm cũng được em mạnh dạn tua cái đoạn *.mp4 nó dư này ợ: Đoạn đầu vì chú xxx này trẻ quá (chắc bằng tuổi con zai iem) mà dám hoạnh hoe nên em hơi hỗn! ( mày tao tí cho nó xôm, kiểu tiếng anh dịch ra tiếng việt nhá)

xxx: Anh biết là làn này dành cho xe tải, anh đi vào làn này là anh đi sai làn, và lỗi thứ 2 là anh không thắt dây an toàn.
yyy: Mày có nhìn thấy tao vừa tháo dây an toàn ra không?:))
xxx: được được, thế tôi bắt anh lỗi đi sai làn đã.
yyy:Mày có thuộc hết các loại biển báo giao thông đường bộ không?
xxx: Tôi khẳng định anh đi làn giữa này là đi sai làn đấy.
yyy: Mày chỉ cho tao biển phân làn này ở treo ở đâu?
xxx: anh cho tôi kiểm tra giấy tờ đã rồi tôi chỉ cho anh biển báo.
yyy: Chúng mày ngu học ở trường không thuộc hết biển báo giao thông, tao phải dậy cho chúng mày sáng mắt ra nhá! Bây giờ tao với mày đi ra chỗ biển báo, mày chỉ cho tao biển nào cấm xe con chạy làn giữa thì nói chuyện tiếp!.............................................

.........................

Duonganh2004

Xe tăng
Thể theo nguyện vọng của các cụ qua PM là chụp ảnh bằng mồm cũng được em mạnh dạn tua cái đoạn *.mp4 nó dư này ợ: Đoạn đầu vì chú xxx này trẻ quá (chắc bằng tuổi con zai iem) mà dám hoạnh hoe nên em hơi hỗn! ( mày tao tí cho nó xôm, kiểu tiếng anh dịch ra tiếng việt nhá)

xxx: Anh biết là làn này dành cho xe tải, anh đi vào làn này là anh đi sai làn, và lỗi thứ 2 là anh không thắt dây an toàn.
yyy: Mày có nhìn thấy tao vừa tháo dây an toàn ra không?:))
xxx: được được, thế tôi bắt anh lỗi đi sai làn đã.
yyy:Mày có thuộc hết các loại biển báo giao thông đường bộ không?
xxx: Tôi khẳng định anh đi làn giữa này là đi sai làn đấy.
yyy: Mày chỉ cho tao biển phân làn này ở treo ở đâu?
xxx: anh cho tôi kiểm tra giấy tờ đã rồi tôi chỉ cho anh biển báo.
yyy: Chúng mày ngu học ở trường không thuộc hết biển báo giao thông, tao phải dậy cho chúng mày sáng mắt ra nhá! Bây giờ tao với mày đi ra chỗ biển báo, mày chỉ cho tao biển nào cấm xe con chạy làn giữa thì nói chuyện tiếp!.............................................

.........................
Có chí khí =D>

mickey_captiva

Xe buýt
Tiếp đi cụ, bắt đầu hay rồi đấy

Libor

Xe điện
... Tiếp đó cu cậu xxx hùng hổ lăng xăng dắt em ra chỗ biển báo phân làn, khi đi qua xe xxx thì 1 chú Ta xi đang được thăm hỏi em liền nói ngay: Anh không có lỗi đâu, cứ đứng đấy làm chứng tôi ra chụp ảnh biển báo xong quay lại sẽ nói chuyện tiếp nếu anh sai thật, bị phạt bao nhiêu hôm nay tôi sẽ trả giúp anh toàn bộ! Sau đó quay lại tác nghiệp quả ảnh từ sau lại:

mickey_captiva

Xe buýt
Thình thịch, thình thịch, Gấu nhà em buông câu phũ phàng: "em cho anh 5 phút ko thì ngủ ngoài salon". Tiếp nào cụ

Libor

Xe điện
úi giời, buồn ngủ quá...em đi ngủ đơi... 2h sáng rồi! đặt gạch mai hầu các cụ tiếp vào chỗ này cho nó liền mạch nhá! :P