[Funland] Cụ Khuất Việt Hùng đi đâu ạ?

xe đạp Japan

Xe tăng
Năm 2002 e thi đại học (GTVT), buổi đầu tiên đến làm thủ tục được cụ Khuất Việt Hùng hướng dẫn, khi đó cụ vẫn công tác ở trường.
Sau này khi học trong trường thì e có nhìn thấy vài lần. Mới đó mà đã hơn 20 năm
Vậy là cụ Hùng tài năng đến đâu thì chưa biết nhưng Đức là được đa số các cụ khen. Cũng là điều xưa nay hiếm chốn quan trường.

Bebon

Xe tăng
Làm quan nó phải có số, có mạng và quan trọng là phải hợp thời, hợp đât. Chả ai mà lên mãi được đâu. Cụ này về làm Viện trưởng Viện Chiến lược Bộ GTVT cũng là ổn, phù hợp với sở trường của cụ ấy.

Matizcoi

Xe cút kít
Hồi xưa có vụ tài xế chở hàng bị tai nạn làm đổ dưa xuống đường xong bị cần lao hôi của, sau chả hiểu sao lại được trao cho cái vô lăng vàng, cũng phó chủ nhiệm ủy ban này trao thì phải, từ dạo đó em thấy cái ủy ban này nó cứ dư lào ấy :D

Politeboy

Xe buýt
Em có dịp được ngồi với cụ ấy trong 1 buổi tửu hậu, khi ấy có vài KOLs chung bàn. Cụ có kể lại 1 câu chuyện TNGT thương tâm và nói với mấy KoL rằng "Anh biết các em rất có tài, nhưng nếu làm được những Video viral để truyền bá kiến thức về an toàn giao thông thì tốt quá".
Các KoL nay quá nửa trong số đấy tham gia Táo Quân, Em đánh giá cụ ấy là người có tâm và luôn làm hết trách nhiệm của mình.
Buổi đó có cả anh Thăng phỏng
À mà dàn Táo quân nào mà cu Hùng dám xưng anh thế nhỉ

banmotnucuoi

Xe lăn
Chức của anh ấy cũng do truyền thống gia đình mà có chứ anh ấy tuổi gì. Thi đại học không đỗ may năm ấy Bộ Giáo thí điểm hệ mở rộng (đóng tiền là học) nên có cái bằng mà kiếm cơm.

Lại về vị trí cũ trước khi lên bộ hả cụ? Lạ nhỉ?

Học đầy đủ các bằng cấp, theo line đã được vạch sẵn như cụ dưới tiết lộ.

Sao cụ biết tình tiết này? :D
Có lẽ cụ học khóa 32-33 ĐHGTVT? Ngồi quán cô Trung nhiều đây mà.:)
[/QUOTE]
Khóa 32-33 là khóa đỉnh cao của trường rồi, lúc đấy điểm hệ Cầu đường cao chả kém các trường khác là mấy. nhưng sau đấy thì xuống dốc và đến giờ nếu Bộ Giáo không phanh lại thì chắc có khi còn dưới cả điểm sàn.
Cụ Hùng robot thì học bình thường đc cái khỏe, đoàn thể và tính cách tốt. Đội giỏi ngày ý về tedi nhiều nhất, giờ chả biết lang bạt ở đâu

dinhkien565

Xe tải
Ông Khuất sang làm Viện trưởng Viện chiến lược - Bộ GTVT cụ ạ... Nói chung là đi ngang sau hơn 10 năm công tác

hoasuu88

Xe tăng
Ông Khuất sang làm Viện trưởng Viện chiến lược - Bộ GTVT cụ ạ... Nói chung là đi ngang sau hơn 10 năm công tác
phó uỷ ban chức vụ tương đương thứ trưởng, viện trưởng sang ngang làm sao được cụ

datto70

Xe điện
Cụ Hùng trong em là người kinh qua nhiều đời tư lệnh ngành của bộ giao thông. Như cụ gì trợ lý, chủ nhiệm VP CTN bên VFF chuyển sang vậy. Chắc kỹ năng mềm rất tốt.
Cụ hàng chữ nghiêng là cháu nội cụ Cựu Tổng LD đấy ạ, làm vị trí đó năng lực cũng không cần rõ nét, việc cũng nhàn nên vì ccccc nên xếp cụ ấy vào việc đó.

dinhkien565

Xe tải
Làm phó UB cho cụ P bao năm… âu cũng là cái liễn.
Đúng vậy cụ ạ, tuy nhiên cụ Khuất này tính cách thân thiện, ngày con làm ở trường ĐHGT cũng nhiều người khen là có đạo đức... Em nghĩ cụ ấy cũng hơi ĐEN tí chút.

dinhkien565

Xe tải
phó uỷ ban chức vụ tương đương thứ trưởng, viện trưởng sang ngang làm sao được cụ
Chức phó ủy ban hàm cao vậy ạ? Em cũng không rành món này lắm, chỉ nghĩ trước cụ ấy là vụ trưởng -> phó ban -> Viện trưởng nên nghĩ là đi ngang.

NewVegas

Xe tải
Em bổ sung chút thông tin, cụ Khuất Duy Tiến được đặt tên đường là cụ lão thành CM. Cụ Tiến thân phụ cụ Hùng là Trung tướng QĐ, nguyên tư lệnh QĐ3, hiện cụ vẫn còn sống.

TrungGia

Xe buýt
Em bổ sung chút thông tin, cụ Khuất Duy Tiến được đặt tên đường là cụ lão thành CM. Cụ Tiến thân phụ cụ Hùng là Trung tướng QĐ, nguyên tư lệnh QĐ3, hiện cụ vẫn còn sống.
Cụ có nhầm không, cụ Khuất Duy Tiến (mà được đặt tên VĐ 3), em nghĩ phải mất lâu rồi. VN không có chuyện đặt tên phố phường tên ai mà còn sống Cụ nhé. Sau khi mất, còn vào danh sách, xét duyệt rất lâu mới đưa ra được quyết định đấy ạ,

namphong12

Xe container
Cụ có nhầm không, cụ Khuất Duy Tiến (mà được đặt tên VĐ 3), em nghĩ phải mất lâu rồi. VN không có chuyện đặt tên phố phường tên ai mà còn sống Cụ nhé. Sau khi mất, còn vào danh sách, xét duyệt rất lâu mới đưa ra được quyết định đấy ạ,
Có 1 người duy nhất được đặt tên đường khi còn sống à. Hiện cụ vẫn sống. Là cụ La Văn Cầu.

khuyếnh

Xe buýt
Lại về vị trí cũ trước khi lên bộ hả cụ? Lạ nhỉ?

Học đầy đủ các bằng cấp, theo line đã được vạch sẵn như cụ dưới tiết lộ.

Sao cụ biết tình tiết này? :D
Có lẽ cụ học khóa 32-33 ĐHGTVT? Ngồi quán cô Trung nhiều đây mà.:)
Khóa 32-33 là khóa đỉnh cao của trường rồi, lúc đấy điểm hệ Cầu đường cao chả kém các trường khác là mấy. nhưng sau đấy thì xuống dốc và đến giờ nếu Bộ Giáo không phanh lại thì chắc có khi còn dưới cả điểm sàn.
Cụ Hùng robot thì học bình thường đc cái khỏe, đoàn thể và tính cách tốt. Đội giỏi ngày ý về tedi nhiều nhất, giờ chả biết lang bạt ở đâu
[/QUOTE]

Khóa 33 tuyển sinh hệ mở rộng đóng tiền cụ nhé, học chung lớp với tuyển sinh bình thường. Lúc đấy cao nhất là Đường bộ còn Cầu Hầm bình thường. Dũng con đệ anh Bùi Tiến Dũng học Đường bộ 33 sau chết trong tù.

Marble Trans

Xe buýt
Chắc cụ ấy viết nhanh nên thiếu, là lão thành CM đã mất chăng ?.