[Funland] Cụ Khuất Việt Hùng đi đâu ạ?

khuyếnh

Xe buýt
Cụ có nhầm không, cụ Khuất Duy Tiến (mà được đặt tên VĐ 3), em nghĩ phải mất lâu rồi. VN không có chuyện đặt tên phố phường tên ai mà còn sống Cụ nhé. Sau khi mất, còn vào danh sách, xét duyệt rất lâu mới đưa ra được quyết định đấy ạ,
Đương nhiên là cụ Khuất Duy Tiến đặt tên đường là người khác, nguyên Bí thư TU Hà Nội.

banmotnucuoi

Xe lăn
Khóa 32-33 là khóa đỉnh cao của trường rồi, lúc đấy điểm hệ Cầu đường cao chả kém các trường khác là mấy. nhưng sau đấy thì xuống dốc và đến giờ nếu Bộ Giáo không phanh lại thì chắc có khi còn dưới cả điểm sàn.
Cụ Hùng robot thì học bình thường đc cái khỏe, đoàn thể và tính cách tốt. Đội giỏi ngày ý về tedi nhiều nhất, giờ chả biết lang bạt ở đâu
Khóa 33 tuyển sinh hệ mở rộng đóng tiền cụ nhé, học chung lớp với tuyển sinh bình thường. Lúc đấy cao nhất là Đường bộ còn Cầu Hầm bình thường. Dũng con đệ anh Bùi Tiến Dũng học Đường bộ 33 sau chết trong tù.
[/QUOTE]
Dũng con học 32 chứ nhỉ?

Fd79

Xe tải
Ko biết nick vụ ấy trên này là gì để tag mời cụ lên thăm hỏi cụ.
Cụ ấy thân thiện, có nhiều chỉ đạo rất kịp thời, anh em OF quý mến cụ ấy.

Có lần em đi hát ở Giảng Võ em đc đứng đái cạnh cụ, vừa đái vừa hỏi chuyện nhau chuyện rất vui vẻ :D
Có phải câu quen thuộc : " a bận nhiều việc thế mà cũng đích thân đi lái ạ ?!! "

Mytv

Xe điện
phó uỷ ban chức vụ tương đương thứ trưởng, viện trưởng sang ngang làm sao được cụ
Phó chuyên trách hàm tổng cục trưởng & tương đương. Như cụ H thì là đi xuống. Quay về vạch xuất phát 10 năm trc.
Chức phó ủy ban hàm cao vậy ạ? Em cũng không rành món này lắm, chỉ nghĩ trước cụ ấy là vụ trưởng -> phó ban -> Viện trưởng nên nghĩ là đi ngang.

Chu An

Xe điện
Chức - hàm nó cứ rối tinh lên nhỉ? Ai làm tự do chắc k thể nắm đc.

Tiện em hỏi nhờ xíu: cục trưởng 1 cục của VPTW đảng thì tương đương chức nào hả các cụ?

hoasuu88

Xe tăng

Tiện em hỏi nhờ xíu: cục trưởng 1 cục của VPTW đảng thì tương đương chức nào hả các cụ?
cục trưởng tương đương giám đốc sở
Phó chuyên trách hàm tổng cục trưởng & tương đương. Như cụ H thì là đi xuống. Quay về vạch xuất phát 10 năm trc.
viện trưởng hay hiệu trưởng đh thì tương đương tct là chuẩn rồi, còn uỷ ban này phó tưởng làm chủ tịch uỷ ban mà cụ

Chu An

Xe điện

viện trưởng hay hiệu trưởng đh thì tương đương tct là chuẩn rồi, còn uỷ ban này phó tưởng làm chủ tịch uỷ ban mà cụ
VPTW đảng chứ có phải ở tỉnh đâu cụ!

Mytv

Xe điện

Viện trưởng, hiệu trưởng, giám đốc học viện hàm vụ/cục trưởng.

Vị trí phó chuyên trách cũ của cụ H hàm tct. Cụ lội còm phía trên đọc sẽ rõ.

Binhmoctn

Xe tải
Đây ạ

Xe bọ xít

Xe container
Đúng vậy cụ ạ, tuy nhiên cụ Khuất này tính cách thân thiện, ngày con làm ở trường ĐHGT cũng nhiều người khen là có đạo đức... Em nghĩ cụ ấy cũng hơi ĐEN tí chút.
Có đạo đức thì khó lên cao lắm,

Marble Trans

Xì hơi lốp

Em không rõ các bộ, ngành khác như nào, như BCA thời còn cấp tổng cục, thì cục trưởng uy lực và đông tiền lắm. Hoặc như Bộ CT chỗ cụ Diên, bộ LĐ chỗ cụ Dung mà là cục trưởng thì đã là ước mơ của bao người làm trong bộ máy.

wae alpha

Xe tải
Có đạo đức thì khó lên cao lắm,
Ngày xưa cháu nằm viện cùng buồng với một cụ cao tuổi trong QĐ đã nghỉ hưu và cụ ý nói rằng.
Cái thằng có tướng thì không có số, Cái thằng nhí nhố lại lên làm...t. Bây giờ vẫn thấy đúng.

hitle888

Xe điện
Em không rõ các bộ, ngành khác như nào, như BCA thời còn cấp tổng cục, thì cục trưởng uy lực và đông tiền lắm. Hoặc như Bộ CT chỗ cụ Diên, bộ LĐ chỗ cụ Dung mà là cục trưởng thì đã là ước mơ của bao người làm trong bộ máy.
Anh Dung chắc cũng sắp out rồi

Sứa.

Xe buýt
Em nhớ đến cụ này là nhờ hồi xưa có 1 thớt của 1 mợ Sale Mẹc trên này khá xinh bị cụ ý tạt xe trêu ở cây xăng gì gần cầu TL và bảo hôm đó cụ ấy hơi tây tây (Hồi đó chưa có NĐ 100). Sau đó điều đình ntn đó rồi cụ Thắng xe hơi xóa thớt và có nói trong thớt cụ này tương đương hàm VT ;))