Cụ nào chuyên Innova giúp em vụ này với ạ

JerryQA

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em có con Innova 2006. Cách đây khoảng 2-3 tháng em thấy có hiện tượng là ODO báo Km chính không thấy nhảy số nữa, trong khi đó Trip A, B vẫn đo và nhảy số bình thường. Vậy các cụ tư vấn xem con ỉn của em nó bị bệnh gì mà lạ vậy ạ? Cụ nào nắm được giá của cả cụm đồng hồ thì mách giúp em với.

Em còn 1 thắc mắc nữa là cái hộc đựng đồ phụ của em nó bị gãy cái chốt như hình bên dưới thì ở hà nội có chỗ nào phục chế được không ạ?
Nếu không phục chế được thì có chỗ nào bán cái hộc đó vậy ạ

xeco.com

Xe lăn
Cụ mang câu hỏi này vào hội Innova (InC) sẽ được giải quyết trong phút mốt :P, trước em cũng chạy ỉn nhưng ko dính như cụ.

TOYOTA MYDINH

Xe tăng
Em có con Innova 2006. Cách đây khoảng 2-3 tháng em thấy có hiện tượng là ODO báo Km chính không thấy nhảy số nữa, trong khi đó Trip A, B vẫn đo và nhảy số bình thường. Vậy các cụ tư vấn xem con ỉn của em nó bị bệnh gì mà lạ vậy ạ? Cụ nào nắm được giá của cả cụm đồng hồ thì mách giúp em với.

Em còn 1 thắc mắc nữa là cái hộc đựng đồ phụ của em nó bị gãy cái chốt như hình bên dưới thì ở hà nội có chỗ nào phục chế được không ạ?
Nếu không phục chế được thì có chỗ nào bán cái hộc đó vậy ạ

Báo giá thì bác có thể inbox số khung để bên em kiểm tra lại phụ tùng, biển số nếu xe mình đã từng làm bảo dưỡng tại đại lý chính hãng của Toyota. Tất cả phụ tùng trên xe đều có mã và đều có thể nhập về từ nhà máy của Toyota bác à. Về đồng hồ công tơ mét thì phải kiểm tra kĩ hơn, có thể dây công tơ mét bị đứt.

Tuanvd

Xe hơi
Cụ muốn thay cốp thì vào hãng nhưng giá chắc là hơi chát đấy ạ.