Đã bác nào dùng hết tính năng của M3 chưa?

dino2910

Xe tải
Cảnh báo: Gương Mazda3 hay mất lắm, em vừa mất trọn 1 đôi. Kylin báo giá 1000 Mỹ và đợi 1 tuần, có bảo hiểm liberty nhưng em vẫn phải đi ra Đồng Nhân vì hôm sau phải đi có việc. Cay cú kinh khủng. Lắp cáp vào đi anh em ạ. Mai em đi lắp.
1000 mỹ kim á? thế hôm nọ mình thay của xe nào đó hết có 4 củ 5 vẫn rẻ chán lại còn đẹp hơn cái cũ, xịn hơn :))

dino2910

Xe tải
Theo tui cách làm bảo hiểm gương hay nhất là nhét một gói TNT vào trong lòng gương, thằng nào bẻ gương thì bùm một cái thế nào cũng phải có một vài đoạn ruột văng ra ngoài :)):)) làn sau bố thằng nào dám vặt nữa (b)(b)

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Em tưởng M3 của Bim thì đúng là dùng hết tính năng của nó cũng khá mệt, chứ Mazda3 thì cũng có gì nhiều đâu bác

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Theo tui cách làm bảo hiểm gương hay nhất là nhét một gói TNT vào trong lòng gương, thằng nào bẻ gương thì bùm một cái thế nào cũng phải có một vài đoạn ruột văng ra ngoài :)):)) làn sau bố thằng nào dám vặt nữa (b)(b)
Nó mà văng được ruột thì xe cụ cũng văng đủ thứ ạ :)):)):))

Foxy

Xe hơi
Cảnh báo: Gương Mazda3 hay mất lắm, em vừa mất trọn 1 đôi. Kylin báo giá 1000 Mỹ và đợi 1 tuần, có bảo hiểm liberty nhưng em vẫn phải đi ra Đồng Nhân vì hôm sau phải đi có việc. Cay cú kinh khủng. Lắp cáp vào đi anh em ạ. Mai em đi lắp.
Nghe các cụ dọa, em sợ quá chiều nay đã lọ mọ ra Đồng Nhân, hình như cụ nào nói là 30 Đồng Nhân, hỏi ở đây có làm bảo hiểm cho gương ko, cụ chủ cửa hàng bảo ko làm rất dửng dưng, trong khi ngửa mặt lên nhìn cái biển thì đề to tướng là "Chuyên gương - đèn otô"... bó tay luôn *-). Em đành chưng hửng đi về, cụ nào biết chỗ nào làm chuẩn đánh tiếng để cả làng cùng biết đi ạ :6:

Foxy

Xe hơi
Em sợ là thằng trộm nó chưa vặt mà cụ đi vào đường xóc thì nó đã :P rồi :21:

Forte-Koup

Xe đạp
Nghe các cụ dọa, em sợ quá chiều nay đã lọ mọ ra Đồng Nhân, hình như cụ nào nói là 30 Đồng Nhân, hỏi ở đây có làm bảo hiểm cho gương ko, cụ chủ cửa hàng bảo ko làm rất dửng dưng, trong khi ngửa mặt lên nhìn cái biển thì đề to tướng là "Chuyên gương - đèn otô"... bó tay luôn *-). Em đành chưng hửng đi về, cụ nào biết chỗ nào làm chuẩn đánh tiếng để cả làng cùng biết đi ạ :6:
Chủ hàng mà thái độ thế thì bác cứ cho đồng chí đó xem cái nhẫn ở ngón tay giữa của bác đẹp như thế nào :P

Em nghĩ biện pháp bảo hộ gương an toàn nhất là chi để xe ở chỗ có bảo vệ hoặc người trông ạ. Mất thêm vài nghìn mà yên tâm.

Foxy

Xe hơi
Chủ hàng mà thái độ thế thì bác cứ cho đồng chí đó xem cái nhẫn ở ngón tay giữa của bác đẹp như thế nào :P

Em nghĩ biện pháp bảo hộ gương an toàn nhất là chi để xe ở chỗ có bảo vệ hoặc người trông ạ. Mất thêm vài nghìn mà yên tâm.
Hehe, cụ cứ xui dại em, chủ cửa hàng mà biết nhẫn ngón giữa em đẹp thế nào thì có khi cả xe và người em đều biết giầy của bác ấy hiệu gì đấy ạ :21:

khoatgiarutgon

Xe tải
Cái tính năng set cruise thì em thấy họ làm sách hướng dẫn cho M3 nói chung nên có cho đầy đủ, chứ tính năng đó chỉ có trong M3 Speed thì phải.
Kụ vietqv tư vấn cho kụ chủ thớt như thế có lẽ cũng là vì kụ ấy đi M3 Speed. Chứ xe em 2.0 Sport có tính năng đấy đâu nhỉ? *-)
Vụ gương lược em cũng nhức đầu quá, mà chả tìm ra giải pháp nào hay nên tốt nhất là chả nghĩ nữa cho đỡ nhức đầu :69: