Daihatsu Terios - Nói ra, đừng sợ !

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tuanrau13

Xe buýt
ok ! cụ cứ giới thiệu em nó sang với AE trong này nhé.
Bán terios đi tiếc thật cụ ạ, tính năng của nó thật hoàn hảo, nhưng vì phục vụ mụ cả đành zứt zuột cho em nó ra đi. Giờ ra đường nhìn thấy terios chạy mà cứ ngẩn ngơ mãi. Chẹp

Vic_tn

Xe đạp
Tình hình là sau nhiều tháng tìm hiểu và đam mê em Terios này, em quyết định sẽ cưới em nó. Các bác có biết ace nào muốn gả thì ới em với nhé.
các bác cho vào chỗ kín hoặc gọi em qua số 0983969226. Em xin cám ơn lắm lắm.

ficong

Xe buýt
Bán terios đi tiếc thật cụ ạ, tính năng của nó thật hoàn hảo, nhưng vì phục vụ mụ cả đành zứt zuột cho em nó ra đi. Giờ ra đường nhìn thấy terios chạy mà cứ ngẩn ngơ mãi. Chẹp
Thế cụ đã cưới vợ mới chưa ?

Excadovietnam

Xe máy
Chào các bác, em mới tham gia và đang và đang kiếm e vợ 2, nhìn đi nhìn lại thì ter là một sự lựa chọn hợp lý. Các cụ, mợ có ai muốn chia tay tình cũ thì alo em nhóe. 0979669031, em tên Huy, 30 tuổi.

gadoi

Xe buýt
Các bác cho em hỏi chút ... . Nhưng có 1 nhược điểm nhỏ là khí chạy nhanh hay chậm, phần cuối xe, phía nóc trái phát ra tiêng kêu lách tách rất nhỏ...
Cụ kiểm tra kỹ cái vỏ bọc lốp dự phòng, hoặc nếu có cái khóa chống trộm cho cái bọc lốp treo lủng lẳng thì chắc là tại nó.
Mà cụ mới lướt oto fun vài bữa đã tậu ngay được Ter nhập khẩu rồi, ghen với cụ đới...

Chỉnh sửa cuối:

Tuanrau13

Xe buýt
Chỉ lơ là do chủ quan, cuối cùng phải trả giá. Vợ hai nhà em từ khi lấy về đã cẩn thận xử lý bảo dưỡng thay ga, thay lọc, vệ sinh toàn bộ dàn lạnh, sau hai năm hoạt động với khoảng hơn 2 vạn một tý, hôm nọ đã bị hỏng lốc, may có bác ficong cứu trợ trực tiếp xử lý kịp thời. Theo chủ quan đánh giá là do cái lọc bị thủng, các hạt chui vào hệ thống dẫn đến làm tắc, bẩn, có thể vì lý do đo nên dẫn đến hỏng lốc. Không hiểu là độ bền chung bình của cái lọc như thế nào chứ giờ cứ phải cẩn thận một tý thôi, nhỡ một cái có khi teo mấy củ. Hiện tượng xẩy ra bất thình lình, nên các cụ cảnh giác

Batien

Xe tải
Cái lọc là cái gì cụ nhỉ. Cháu chưa rõ vì mới biết đến cái lọc gió động cơ và xe này ko có lọc gió điều hòa mà cụ

Tuanrau13

Xe buýt
Cái lọc là cái gì cụ nhỉ. Cháu chưa rõ vì mới biết đến cái lọc gió động cơ và xe này ko có lọc gió điều hòa mà cụ
Trong hệ thống điều hòa nó có cái túi lọc có hạt như dạng hút ẩm ý. Khi bơm ga và vệ sinh hệ thống là phải thay cái túi này, để mai cháu phọt cái ảnh lên hầu cụ

LongQ

Xe tải
Chào các cụ nhà Ter,các cụ cho em hỏi đầu CD theo xe Ter LD là đầu của hãng gì?có cụ nào biết chỗ bán thì cho em xin địa chỉ và số điên thoại với ạ,CD xe em hỏng đi đường buồn lắm các cụ ạ. Mong các cụ giúp cho.

ficong

Xe buýt
Trong hệ thống điều hòa nó có cái túi lọc có hạt như dạng hút ẩm ý. Khi bơm ga và vệ sinh hệ thống là phải thay cái túi này, để mai cháu phọt cái ảnh lên hầu cụ
Em đã tận tay sờ nắn và phi thử vợ hai của cụ tuanrau13 rồi đang ngon lắm, chỉ tội cái côn rất nặng, theo chỉ số congtomet và hình thức thì bây giờ gia nhập đội hình trong em cũng ngang hàng hoa hậu rôi.

LongQ

Xe tải
Em vẫn cần cái đầu CD cho Ter LD,cụ nào biết chỉ em phát nhé...

Tuanrau13

Xe buýt
Em đã tận tay sờ nắn và phi thử vợ hai của cụ tuanrau13 rồi đang ngon lắm, chỉ tội cái côn rất nặng, theo chỉ số congtomet và hình thức thì bây giờ gia nhập đội hình trong em cũng ngang hàng hoa hậu rôi.
Cảm ơn cụ đã cưỡi và nhận xét về vợ hai nhà em. Chỉ số công tơ mét là chuẩn, còn về cái côn nặng thì hôm ngồi với bác Bình phụ trách kỹ thuật của Daihatsu có khuyên nên thay bi chữ thập, giá mới chỗ cụ Phong đâu 2-3 trăm gì đó, nhưng em lười thay vì thấy nó quen chân rồi, nên thôi. Làm món này nó lích kích phải hạ cầu nên ngại làm. Mà hôm nọ cụ dẫn cậu em cháu đi xử lý tổng thiệt hại mất mấy đồng vậy? Các cụ khác cũng cần cảnh giác với cái túi lọc này chứ nó mà xểnh ra lại mệt

h_mdc

Xe điện
Vừa rồi em thay 2 coupen phanh trước (đã đi hơn 9 vạn km mới sờ đến): trước lúc thay chỉ đạp nhẹ là phanh "ăn" ngay, sau khi thay phải đạp sâu hơn phanh mới "ăn". Em bảo dưỡng chỗ bác Hải, 11 Láng Hạ. Theo thợ thì trước khi thay 1 trong 2 cái coupen bị kẹt (bụi) nên cái pít tông không về hết? Còn coupen phanh sau chưa thay vì bác Hải bảo chưa chảy dầu thì chưa cần thay. Các bác để ý xem có bị như em không kẻo nó kẹt hẳn lại rách việc, coupen của phanh cũng rẻ 150k/bộ và công bảo dưỡng cũng không đắt.

Batien

Xe tải
Cái túi lọc mua về tự thay được không cụ. Giá cao không ah. Và nó nằm ở cỗ nào ah, cụ chụp ảnh cháu xem với. Cháu hôm trước thay gas, vệ sinh giàn lạnh mà ko thấy thợ thay túi lọc

mazda6.

Xe buýt
chẹp chẹp... xe cũ của cụ đấy à cụ mazda6?
Không cụ!!! Xe của một thành viên Os trong này cụ ạ!!! Vợ cháu màu đen và ngon hơpn nhiều!! Nhà cháu vưỡn đang yêu nhắm !! !!:D

Ẻm ... đây ạ :

Đây nữa :

Chỉnh sửa cuối:

ifa43

Xe hơi
Cái túi lọc mua về tự thay được không cụ. Giá cao không ah. Và nó nằm ở cỗ nào ah, cụ chụp ảnh cháu xem với. Cháu hôm trước thay gas, vệ sinh giàn lạnh mà ko thấy thợ thay túi lọc
Cụ nên y/c thợ thay luôn túi lọc khi thay gas vì nó rẻ và nếu bị rách thì thợ sẽ xử lý cho sạch đương ống dàn lạnh rồi mới bơm gas.

ifa43

Xe hơi
Hôm 13/7 em nghỉ ở ks asean gần chợ Vinh thấy có một em ter đỗ gần đó cũng đẹp, có phải vợ cụ k?,vì ra đường ít găp ter lắm,em đi từ Đà nẵng qua Huế gặp một em màu đỏ, Vinh gặp một em,suốt chặng đường 2260km cụ ợ.

Trạng thái
Thớt đang đóng