Daihatsu Terios - Nói ra, đừng sợ !

Trạng thái
Thớt đang đóng

OF-TeriosLD

Xe buýt
Nhân có vụ sửa xe, em mời mấy cụ bô lão bên Tè ọp luôn :D

Chỉnh sửa cuối:

phongthanhauto

Xe buýt
Bộ của cụ có hình ái đẹp nhỉ! Hôm trước thấy xe nhà cháu remote hỏng ông bạn cũng tự mua cho 1 bộ có sẵn phôi 2 chìa (remote trên chìa luôn) do mua ở Vũng Tàu ko có xe ở đó nên thợ đã nguội (rũa) chìa theo mẫu chìa đang dùng. Tuy nhiên, Khi về Hà Nộidùng chìa đó mở được khoá điện nhưng ko đề được máy, mang bộ đó và chìa ra chỗ bác Lợi (chuyên điện & điều hoà ô tô) nhưng bác ý lắp ko được vậy là cả bộ đang ở trong cốp xe và ..hiện tại .mở/khoá cửa đang điều khiển bằng cơm cụ ạ.
thanks Cụ, nhà cháu sẽ nghiện cứu xem sẽ làm vụ này ở đâu cho ngon - bổ - rẻ.

Hé hé, Ngon bổ thì không rẻ, rẻ thì không ngon bổ.
Xe bác là chìa tích từ nên có đánh thêm bao nhiêu chìa cũng chỉ mở được cửa chứ không đề nổ được nhé
Bây giờ có 2 PA:
1. Qua Gia Hưng đê, nó tích thêm 1 cục từ vào chìa của bác, cài đặt... để có thể đề nổ được nhưng sẽ xấu, thiếu thẩm mỹ - Sáng em vừa hỏi nó báo giá tầm 1,5tr
2. Nếu muốn nguyên bản, có chìa theo xe mà không độ chế thì phải gặp em, có chìa zin luôn, giá cả loanh quanh tầm 100 mỹ

OF-TeriosLD

Xe buýt
Xe bác là chìa tích từ nên có đánh thêm bao nhiêu chìa cũng chỉ mở được cửa chứ không đề nổ được nhé
Bây giờ có 2 PA:
1. Qua Gia Hưng đê, nó tích thêm 1 cục từ vào chìa của bác, cài đặt... để có thể đề nổ được nhưng sẽ xấu, thiếu thẩm mỹ - Sáng em vừa hỏi nó báo giá tầm 1,5tr
2. Nếu muốn nguyên bản, có chìa theo xe mà không độ chế thì phải gặp em, có chìa zin luôn, giá cả loanh quanh tầm 100 mỹ
Ghớm, xe nhập có khác giá nó cũng khác nhề, keke.
Thanks bác Dương về vụ lap hôm nay nhoé, trong tuần này em triển nốt cái vụ chỉnh độ chụn và cân bằng động nữa là yên tâm vân vê v2 òi
Cụ Tire fun cho cháu đặt lịch trưa mai hoặc thứ 3 nhé

henny

Xe tải
Bây giờ có 2 PA:
"Lục tốn" ghê cho vụ chìa khoá nguyên bản đây! Ngắm cụ Dương nâng cốc bia nhưng mắt vẫn đang nghía xem sẽ chém các cụ/mợ Daihatssu dư nào kìa. Hi hi.

phongthanhauto

Xe buýt
trong tuần này em triển nốt cái vụ chỉnh độ chụn và cân bằng động nữa là yên tâm vân vê v2 òi
Này cái đầu CD bác Quang cho nghe hay phết, nhưng lắp vào xe em không vừa, hay BS nghiên cứu chế sao Tè đi, Lắp sang Tè cũng phải chế lại mặt dưỡng trên táp lô đấy

OF-TeriosLD

Xe buýt
Này cái đầu CD bác Quang cho nghe hay phết, nhưng lắp vào xe em không vừa, hay BS nghiên cứu chế sao Tè đi, Lắp sang Tè cũng phải chế lại mặt dưỡng trên táp lô đấy
Em định lắp cái DVD Kovan hoặc Pioneer bác ạ
Phục vụ F1 là tiêu chí quan trọng nhất, nó cứ bảo xe mới ko bằng xe cũ bác ạ ~X(

roon

Xe đạp
các cụ cho em địa chỉ gara uy tín ở Hà Nội sửa xe Terios đc ko?E đang hong có ĐT thoại thì tốt quá

TireFun

Xe buýt
Số 89 Lô A5, Nguyễn Chánh, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hàội
Website
tirefun.vn
Ghớm, xe nhập có khác giá nó cũng khác nhề, keke.
Thanks bác Dương về vụ lap hôm nay nhoé, trong tuần này em triển nốt cái vụ chỉnh độ chụn và cân bằng động nữa là yên tâm vân vê v2 òi
Cụ Tire fun cho cháu đặt lịch trưa mai hoặc thứ 3 nhé
Vâng, em đơi. Véo cằm cụ nhé!

OF-TeriosLD

Xe buýt
Các cụ cho cháu hỏi cái cao su này có phải cao su đuôi càng A ko ạ??

blackmailer81

Xe tăng
hihi, các cụ cho em hỏi định mức ngửi xăng vợ 2 của các cụ là bao nhiêu ạh

ficong

Xe buýt
nhìn cái gầm của vợ hai cụ là biết ngay cô này chỉ đươc sạch bề ngoài, ai đời lại để cho gái đảm háng mốc meo thế ! Còn cái cục cao su sao cụ không hỏi mấy bô lão tè ọp luôn chẳng nhẽ họ không piết .
Các cụ cho cháu hỏi cái cao su này có phải cao su đuôi càng A ko ạ??

Chỉnh sửa cuối:

OF-TeriosLD

Xe buýt
nhìn cái gầm của vợ hai cụ là biết ngay cô này chỉ đươc sạch bề ngoài, ai đời lại để cho gái đảm háng mốc meo thế ! Còn cái cục cao su sao cụ không hỏi mấy bô lão tè ọp luôn chẳng nhẽ họ không piết .
Êm mấy cụ bẩu để thế cho ló zuyn cụ ạ :D

ifa43

Xe hơi
10 tuổi đã là gái già rồi làm gì còn lỗ nào zin nữa các cụ ?

Trạng thái
Thớt đang đóng