Daihatsu Terios - Thớt khoe xe

Tùngpharma

Xe máy
Chào cụ
Cụ ở HN hay ở đâu?
Cụ xem xe thì cứ chịu khó la liếm đọc các bài viết về xe, tìm hiểu về nó xem có đúng nhu cầu của mình ko đã, sau đó tìm hiểu 1 vài vấn đề về kỹ thuật, chắc mất độ 1 tuần là đủ.
Sau đó lượn đi xem vài xe, thấy ưng em nào nhất thì alo cho em O913883ii5, em sẽ tìm cách trợ giúp cụ thể cho cụ.
Trân trọng !
Cháu ở Hà Nội cụ ah!
Quả thật cháu theo dõi hội Terios này mấy năm nay rùi nhưng cháu ko lập nick. Chỉ biết vào hóng thui ah. Cháu làm dân thị trường bên ngành dược phụ trách khu vực Tây Bắc. Cháu thấy câc cụ phuợt liên tục trên cung đường này mà xe vẫn miệt mài. Nên cháu nghĩ chắc phù hợp với cháu. Đợt này nhu cầu di chuyển lớn quá nên cũng mong có 1 em để công việc tiện hơn. Cháu sẽ nghiên cứu kỹ hơn về vấn đề kỹ thuật như cụ cho ý kiến ah.
Xin cảm ơn cụ đã có nhã ý giúp đỡ. Cháu thấy như có điểm tựa hơn trong công cuộc tìm xe. Cháu tìm xe lần đầu nên hoang mang quá.

bsphongnb

Xe container
Cháu ở Hà Nội cụ ah!
Quả thật cháu theo dõi hội Terios này mấy năm nay rùi nhưng cháu ko lập nick. Chỉ biết vào hóng thui ah. Cháu làm dân thị trường bên ngành dược phụ trách khu vực Tây Bắc. Cháu thấy câc cụ phuợt liên tục trên cung đường này mà xe vẫn miệt mài. Nên cháu nghĩ chắc phù hợp với cháu. Đợt này nhu cầu di chuyển lớn quá nên cũng mong có 1 em để công việc tiện hơn. Cháu sẽ nghiên cứu kỹ hơn về vấn đề kỹ thuật như cụ cho ý kiến ah.
Xin cảm ơn cụ đã có nhã ý giúp đỡ. Cháu thấy như có điểm tựa hơn trong công cuộc tìm xe. Cháu tìm xe lần đầu nên hoang mang quá.
Xe này mà chạy cung Tây Bắc thì vô đối cụ ạ, cụ mà máu, quyết nhanh có khi cụ có nhiều cơ hội cùng vui với ae clb vì đợt này phong trào độ đẹo đăng hăng :D
Thứ 7 này ae tập trung ở svđ Mỹ Đình lúc 7h sáng rồi đi cổ bũ VOC trên Đồng Mô.
Cụ rảnh thì đi cùng, hoặc ko đi đc thì ra sờ mó bà 2 của mấy cụ trong clb nhé :D

Tùngpharma

Xe máy
Xe này mà chạy cung Tây Bắc thì vô đối cụ ạ, cụ mà máu, quyết nhanh có khi cụ có nhiều cơ hội cùng vui với ae clb vì đợt này phong trào độ đẹo đăng hăng :D
Thứ 7 này ae tập trung ở svđ Mỹ Đình lúc 7h sáng rồi đi cổ bũ VOC trên Đồng Mô.
Cụ rảnh thì đi cùng, hoặc ko đi đc thì ra sờ mó bà 2 của mấy cụ trong clb nhé :D
Dạ vâng! Cháu mà đi được cháu qua luôn ạ. Cháu hỏi ko biết là trước cụ chạy wagon pko ạ? Vì cháu hay theo dõi hội wagon và terios nên có nhớ nick cụ.

bsphongnb

Xe container

Mắt đen 69

Xe điện
Sau VOC tắm táp xong lại lung linh quá :))

vuahung105

Xe container
E khoe tý cho vui

vuahung105

Xe container
Đuôi gió làm cho cảm giác xe dài hơn một chút