Chi hội Danh sách ủng hộ ct "tiếp bước e tới trường trên quê hương a Phủ"

Thích Triton

Xe điện
Danh sách Ủng hộ đồng bào Bắc Yên - Sơn La

Đây là chương trình của TVC nên sẽ sử dụng quỹ của TVC để ủng hộ, tuy nhiên vẫn còn thiếu nên rất cần các nhà hảo tâm để chương trình đc tổ chức thành công tốt đẹp.
Tôi xin ủng hộ 1 củ.
VTA tổng hợp danh sách nhé.

calibrationwater

Xe điện
Nhà em của nhiều lòng ít ...xin ủng hộ 1 tr ạ !:))

Thích Triton

Xe điện
Cảm ơn các cụ trước.

giangmai

Xe tải
E vao ga 1 trieu

BMWHOLIDAY

Xe buýt
Em xin ủng hộ 500k
Kế toán cho xin lại thông tin TK tai đây để anh em tiện giao dịch nhé

kego

Xe đạp
Bác nào thủ quỹ cho tài khoản đi còn chuyển khoản. Em ủng hộ 500k

BeLamAnh

Xe đạp
Têntk : Vu The Anh
số Tk : 0011000670706
Ngân hàng TMCP ngoại thương Vn ( Vietcom bank)

Chỉnh sửa cuối:

Q.T.A

Xe buýt
Em thì không ủng hộ bằng tiền thì ủng hộ các cháu bằng hiện vật vậy. Em xin ủng hộ mấy thùng sữa non (Colostrum) em nhập khẩu từ Mỹ về. Loại sữa này quý ở chỗ là nó là tinh túy của sữa bò vì được chiết xuất từ những con bò lần đầu tiên được vắt sữa (bò còn trinh). Để em thống kê cụ thể rồi báo cáo sau ạ.

Sữa được đóng trong hộp 300gram; mỗi thùng 24 hộp. Phiền anh Trọc thống kê tương đối số lượng cháu học sinh ở đó để em biết số lượng cần tài trợ được không ạ? Sữa này chỉ uống trong thời gian 1 tháng là đủ lượng bổ sung vi chất và khoáng chất cho các cháu. Tạo tiền đề cho sức khỏe của các cháu sau này đảm bảo cháu nào sau này lớn cũng to cao ít nhất như nhà tài trợ. Không như sữa bình thường khác. No advertiserment nhé.

Chỉnh sửa cuối:

bop_coi

Xe tải
Đề nghị Lãnh đạo thông báo chính thức tài khoản. Mình kêu gọi cả anh chị em ngoài TVC nữa cùng tham gia, nên cần có thông báo chính thức của Lãnh đạo TVC. Mong các bạn ko Spam vấn đề này.

10%

Xe tải
Đây là chương trình của TVC nên sẽ sử dụng quỹ của TVC để ủng hộ, tuy nhiên vẫn còn thiếu nên rất cần các nhà hảo tâm để chương trình đc tổ chức thành công tốt đẹp.
Tôi xin ủng hộ 1 củ.
VTA tổng hợp danh sách nhé.
CT sửa bài cho luôn thông tin về tK tạm (nếu chuyển khoản )nhà TVC giúp em là ;
Em sẽ phản hồi lại ngay cho người ủng hộ khi tiền nổi TK = SMS .

Các bác cứ đăng ký .Em sẽ update tình hình phát sinh sau mỗi kỳ trước xong trước khi chuyến từ thiện Bắc Mê nhà TVC diễn ra.

V.T.A

Xe điện
KHông phải đâu,ông này trước là Kế toán trưởng sau bị nhà 10% gài bẫy thụt két, nay bị hạ bệ rồi
CT sửa bài cho luôn thông tin về tK tạm (nếu chuyển khoản )nhà TVC giúp em là ;
Em sẽ phản hồi lại ngay cho người ủng hộ khi tiền nổi TK = SMS .

Các bác cứ đăng ký .Em sẽ update tình hình phát sinh sau mỗi kỳ trước xong trước khi chuyến từ thiện Bắc Mê nhà TVC diễn ra.
Để cho chuyên môn hóa các nhiệm vụ & giám sát, phản biện nhiệm vụ của nhau nên ông NGô Quang Hưng được tổ chức chuyển sang lo chính Hậu Cần nên tiện tk nào các bác chuyển TK đó , thông tin sẽ được thông báo qua tổng đài nội bộ thôi .

V.T.A

Xe điện
Em thì không ủng hộ bằng tiền thì ủng hộ các cháu bằng hiện vật vậy. Em xin ủng hộ mấy thùng sữa non (Colostrum) em nhập khẩu từ Mỹ về. Loại sữa này quý ở chỗ là nó là tinh túy của sữa bò vì được chiết xuất từ những con bò lần đầu tiên được vắt sữa (bò còn trinh). Để em thống kê cụ thể rồi báo cáo sau ạ.

Sữa được đóng trong hộp 300gram; mỗi thùng 24 hộp. Phiền anh Trọc thống kê tương đối số lượng cháu học sinh ở đó để em biết số lượng cần tài trợ được không ạ? Sữa này chỉ uống trong thời gian 1 tháng là đủ lượng bổ sung vi chất và khoáng chất cho các cháu. Tạo tiền đề cho sức khỏe của các cháu sau này đảm bảo cháu nào sau này lớn cũng to cao ít nhất như nhà tài trợ. Không như sữa bình thường khác. No advertiserment nhé.
Cái sữa non con bò cái còn Zin này có chất kích thích sinh lực thời trẻ trâu cho đàn ông tuổi 40 không nhỉ ?
Để các cháu uống không hết thì hồi sức cấp cứu cho bố nào lao động cường độ cao tại KS Bắc Mê .. Hô.. Hô

anhvan2390

Xe tăng
em xin ủng hộ các cháu nửa củ ạ,

Q.T.A

Xe buýt
Cái sữa non con bò cái còn Zin này có chất kích thích sinh lực thời trẻ trâu cho đàn ông tuổi 40 không nhỉ ?
Để các cháu uống không hết thì hồi sức cấp cứu cho bố nào lao động cường độ cao tại KS Bắc Mê .. Hô.. Hô
Ông cứ nhìn tôi thì biết. Hê hê. Có đầy đủ ông ạ. Sữa này ai uống cũng được, từ nam phụ cho đến lão ấu, từ đàn ông cho đến đàn bà, từ gay cho đến less. Tóm lại là nó được dùng cho tất cả mọi người.

BeLamAnh

Xe đạp
Ông cứ nhìn tôi thì biết. Hê hê. Có đầy đủ ông ạ. Sữa này ai uống cũng được, từ nam phụ cho đến lão ấu, từ đàn ông cho đến đàn bà, từ gay cho đến less. Tóm lại là nó được dùng cho tất cả mọi người.
Hic em không tin!

BMWHOLIDAY

Xe buýt
Nhân chứng vật chứng đây, ngày trước mình có sao đâu, sau 1 thời gian uống sữa của y mình được gọi là MỢ :">
@VTA: ĐT đang trong vùng phủ chăn à, nhắn tin toàn thấy treo

Chỉnh sửa cuối: