[Funland] Đất Hải Bối - Đông Anh ?

boclua

Xe đạp
các cụ cho em hỏi , giao dịch thật ở thôn Đoài - Xã Tàm xá, đường trước mặt 4.5m, bây h giá tầm bao nhiêu ạ?

tuannm1510

Xe tải
Cụ nên biết phòng cc ơ đông anh rất nhiều. Nên cụ muốn biết ít hay nhiều gd thì phải qua 1 cửa ngồi mới biết được. Nói chung không qua sôi động nhưng e thấy một ngày vẫn chật kín ghế đợi nhận kết quả là đủ hiểu rồi.
Cụ là môi giới ạ

Ngồi ở 1 của thì lúc nào chả đông. Bao nhiêu việc khác họ chờ ở đấy: tách sổ đổi số, thế chấp ngân hàng,... chứ đâu phải chỉ mỗi mua bán

Cho nên cụ nhìn 1 cửa đông rồi bảo sôi động thì khác gì thầy bói xem voi ạ. MẶc dù không phủ nhận là đất ở đâu cũng đang tăng, nhưng tăng do giao dịch thật hay tăng mồm thì không rõ.

Cá nhân em thấy 1 số khu vực em theo dõi, thì những mảnh rao từ đầu năm đến giờ vẫn ở đó, giá kê lên vài triệu nhưng chính xác vẫn là những mảnh đó.

sontung89

Xe tăng
các cụ cho em hỏi , giao dịch thật ở thôn Đoài - Xã Tàm xá, đường trước mặt 4.5m, bây h giá tầm bao nhiêu ạ?
Cụ cứ trả tầm 15tr e thấy hợp lý, giờ bảo cho đất sang đấy ở e chả sang.
Bên này nói thẳng là xuống tiền thì dễ chứ rút chân ra thì đau đầu đấy ợ

tuannm1510

Xe tải
Cụ cứ đùa :)))

Giá 15 thì không ai bán đâu ạ

Duc_Anh 2021

Xe máy
Cụ thật là vui tính đấy nhé. Không bàn về giá hay vị trí của chỗ đó. Cụ or mợ cứ thử tính xem lương của 2 vợ chồng công nhân bên ấy một tháng khoảng 20 triệu. Chi phí ăn ở sinh hoạt con cái ... ( em tính kiểu vun vén tiết kiệm ) mỗi năm cũng tiết kiệm đc 100. Nếu giá khu vực Tàm Xá đấy mà 15, thì công cuộc mua nhà của công nhân cho mảnh 40m2(4x9,5) có 6 năm. Nếu vay mượn họ hàng, bạn bè... thì chỉ mất 3-4 năm. Mà tính như thế này thì chỉ có mua nhà trên báo thôi Cụ nhé. Em cười phát nữa rồi đi ra khỏi cmt của cụ

tunganh_a76amc

Xe tăng
Cụ có không ??? Em xin thông tin với ạ . Em thì thích thôn Đông hơn . Nếu có mấy lô 8x24 nguyên bản càng đẹp. Em đa tạ cụ trước ạ . Em ngay Long Biên, cụ ới phát em sắp xếp có mặt ngay.

tunganh_a76amc

Xe tăng
Cụ có thể chia sẻ với em giá chào bán bên khu đấy không ạ . Em thề không bao giờ cướp hàng đâu ạ . Em thì đi mòn chân khu Tàm Xá , Vạn Lộc , Văn Thượng rồi ạ .

de79

Xe hơi
Em lặn lội mấy hôm bên mạn ĐA đây ạ. Hôm đầu quanh Mai Lâm, 1 mảnh phân lô 4x15m bạn cò bảo 50tr/m, 1 mảnh 46.7m -mt 4.3m bạn cò bảo 40tr/m - đều có đường trước đất tầm 3-4m. Hôm sau quanh Vĩnh Ngọc 1 mảnh trong ngõ hẹp 79m-mt 3.7m bạn cò bảo 35tr/m, đi ra đường lớn ngay đó mảnh 60m -mt 4m bạn cò bảo 75tr/m. Quá khó các cụ nhỉ!

FZ25492

Xe tải
Cụ là môi giới ạ

Ngồi ở 1 của thì lúc nào chả đông. Bao nhiêu việc khác họ chờ ở đấy: tách sổ đổi số, thế chấp ngân hàng,... chứ đâu phải chỉ mỗi mua bán

Cho nên cụ nhìn 1 cửa đông rồi bảo sôi động thì khác gì thầy bói xem voi ạ. MẶc dù không phủ nhận là đất ở đâu cũng đang tăng, nhưng tăng do giao dịch thật hay tăng mồm thì không rõ.

Cá nhân em thấy 1 số khu vực em theo dõi, thì những mảnh rao từ đầu năm đến giờ vẫn ở đó, giá kê lên vài triệu nhưng chính xác vẫn là những mảnh đó.
E đầu tư nhỏ cụ à. E thử mg mấy lần toàn dọn cỗ cho người khác ăn nên bỏ. Có sao e bảo vậy , Ko chiêu trò để chốt được. Cụ nắm khu vực nào có thể public giá cho e mở rộng kiến thức chút. Đi mua đỡ bị cò chênh.

anbinhloi

Xe tải
Đất ĐA thì có đủ các loại giá khác nhau, từ vài triệu đến hàng 100 tr/m2, cụ nào nhiều xèng thì chọn vị trí ngon, còn muốn có chỗ chui ra chui vào mà tiền còn hẻo thì cứ vài trăm triệu là kiếm được chỗ ở rồi, sau này khá lên bán đi rồi tìm chỗ khác ngon hơn, cứ liệu cơm mà gắp mắm thôi.

zin1999

Xe hơi
Các bác bên mạn Đông Anh cho cháu hỏi chút ạ , chẳng là cháu có mảnh thôn Đoài Nam Hồng , ngõ sau dãy mặt đường Võ Văn Kiệt đối diện ks Đại Hoàng Gia . Cháu mua cách đây hơn chục năm giờ giá khoảng nhiêu ạ . Ngõ tầm 3m

anh kao

Xì hơi lốp
Cụ cứ đùa :)))

Giá 15 thì không ai bán đâu ạ
Cụ thật là vui tính đấy nhé. Không bàn về giá hay vị trí của chỗ đó. Cụ or mợ cứ thử tính xem lương của 2 vợ chồng công nhân bên ấy một tháng khoảng 20 triệu. Chi phí ăn ở sinh hoạt con cái ... ( em tính kiểu vun vén tiết kiệm ) mỗi năm cũng tiết kiệm đc 100. Nếu giá khu vực Tàm Xá đấy mà 15, thì công cuộc mua nhà của công nhân cho mảnh 40m2(4x9,5) có 6 năm. Nếu vay mượn họ hàng, bạn bè... thì chỉ mất 3-4 năm. Mà tính như thế này thì chỉ có mua nhà trên báo thôi Cụ nhé. Em cười phát nữa rồi đi ra khỏi cmt của cụ
Cụ có không ??? Em xin thông tin với ạ . Em thì thích thôn Đông hơn . Nếu có mấy lô 8x24 nguyên bản càng đẹp. Em đa tạ cụ trước ạ . Em ngay Long Biên, cụ ới phát em sắp xếp có mặt ngay.
15tr cụ xem có bn mét e ôm hết.
Ông ấy đấy đầu tư bên hoài đứt có vẻ cay cú bên đông anh nên cứ phán cho cái giá linh tinh chứ biết cái quái j về giá đất bên này đâu :D , cho ông ấy cầm tiền sang ngoài rìa đông anh, sóc sơn hoặc mê linh mới có cái giá đấy

sontung89

Xe tăng
Ông ấy đấy đầu tư bên hoài đứt có vẻ cay cú bên đông anh nên cứ phán cho cái giá linh tinh chứ biết cái quái j về giá đất bên này đâu :D , cho ông ấy cầm tiền sang ngoài rìa đông anh, sóc sơn hoặc mê linh mới có cái giá đấy
Cay cú gì đâu mà phải cay cú, đất bên đấy để lôi hết lòng mề cật phểu ra để nói thì dân đầu cơ lại buồn thôi nên tùy khả năng nhận định thị trường từng người, tùy vào kiến thức lịch sử địa lý để nhận định đc khu bên đó tiềm năng ntn vì nhà tôi sinh ra cũng ở cái vùng đặc biệt nên có con mắt nhìn khác hơn.
Chúc các cụ sớm thành công với miền đông nước anh

thuongnho

Xe buýt
Cay cú gì đâu mà phải cay cú, đất bên đấy để lôi hết lòng mề cật phểu ra để nói thì dân đầu cơ lại buồn thôi nên tùy khả năng nhận định thị trường từng người, tùy vào kiến thức lịch sử địa lý để nhận định đc khu bên đó tiềm năng ntn vì nhà tôi sinh ra cũng ở cái vùng đặc biệt nên có con mắt nhìn khác hơn.
Chúc các cụ sớm thành công với miền đông nước anh
Bác ơi e muốn đầu tư bên Đông Anh, bác có mảnh nào inbox e ạ. E cám ơn.

Ducluong76

Xe đạp
Em cũng vào đây hóng thui ạ, đọc nhiều cm của các cụ em thấy nhiều ý kiến các cụ rất chân thành ạ. Cá nhân em thấy giá đất ĐA cao như vậy thì phải phù hợp nếu có cầu TL rùi ạ 😊😊😊😊😊

đuaxecútcit

Xe tải
Group là nơi anh em trao đổi chia sẻ thông tin, có đúng, có sai quan trọng là các cụ đọc và lựa chọn thông tin và ra quyết định chính xác.Em thấy khu này tiềm năng rất lớn,hạ tầng mà làm nhanh thì thị trường tăng nhanh, mà hạ tầng nằm im thì tiền đắp đống. Em chúc các cụ thành công với miền Đông nước Anh này.