Đề nghị câp nhật thông tin cảnh báo các áo vàng "anh hùng núp"

xdhn2003

Xe đạp
Đề nghị các Bác có kinh nghiệm "xương máu" hoặc biết các điểm hoặc các bẫy mà các chú "anh hùng" áo vàng hay núp. Em xin nêu một điểm hôm thứ 7 vừa rồi mới dính nhưng không tâm phục khẩu phục:
Điểm cuối đại lộ Thăng Long, chiều Hà Nội đi Làng văn hóa các dân tộc Việt Nam. Có biển hạn chế 40km nhưng cắm ngay đầu lối rẽ đi Sơn tây. Nếu bác nào rẽ phải đi Sơn tây thì vảo cua đương nhiên giảm tốc độ nhưng chiều đi thẳng thì bác nào cũng dính (trừ biết mà phanh) vì xe chạy 80 mà khoảng cách tới biển rất ngắn nên xe lướt qua ngay và thế là: BÙM 59/40.
Đi qua cầu khoảng 150m là các chú đứng ngay đó, còn bắn thì thường đỗ xe gần biển. Đây giống bẫy hơn vì biển cắm rất gần điểm cuối cao tốc và xe chưa kịp giảm tốc độ khi hết cao tốc đã dính luôn.
Bác nào biết mấy anh Sở giao thông để anh em cùng kiến nghị bỏ cho các anh hùng áo vàng hết cửa luôn. (Dạo này các anh ít bắn trên cao tốc vì nhiều nguời biết rồi)
Lưu ý chỗ các anh đỗ xe để viết phiếu phạt nằm ở ngách bên đường nên các anh toàn làm luật ngay và luôn. Tốt nhất cùng nhau cập nhật để tránh làm gà cho các anh xơi.

XDHN2003

tuyendv

Xe tải
Website
bachan.vn
Topic này liệu có hợp với box???

korandovinhyen

Xe container
Sáng nay em đang trên đường Phạm Văn Đồng đi thẳng về Pham Hùng, đến đèn đỏ ngã ba Hoàng Quốc Việt, gặp đèn đỏ. Vì em đi thẳng nên em đỗ ở làn giữa, sang bên kia một chú áo vàng vẫy lại. Đỗ xe xuống em hỏi tôi có lỗi gì vậy? Chú xx bảo em đi sai làn đường và yêu cầu xuất trình giấy tờ, thế là em điên tiết éo đưa giấy tờ và vung tay cãi luôn là tôi ko đi sai làn đường. Chú xx éo làm gì được em đành phải bảo thôi anh đi đi.