[Camera] Đến chịu với tay lái xe này

pham minh

Xe container
Chính e cũng đôi lúc dĩ hòa vi quý kiểu: "thôi, nó sai đã có pháp luật, mình tránh nó ra"
mà pháp luật thì lại bất cập, hoặc không bgio xử lý hết những loại ntn. Đành mình lại tránh nó

Mong vài chục năm sau, chính phủ sẽ ra điều luật chấn chỉnh về giao thông. Lúc đó, Pháp luật sẽ coi những kẻ này như bọn *********, phản quốc.
Thòng lọng vào cổ dắt đi diễu phố, cho dân ném gạch đến chết làm gương, thì may ra mới hết. Chứ giờ xem các clip ntnay tưởng vùng CB này vô thiên vô pháp.
Chứ chỉ coi như là vi phạm hành chính thì, lại đẩy hết cái khó cái khổ cho dân lành, ông nào hổ báo thế thiên hành đạo thì thành ẩu đả, án mạng.
Nhưng sry là phải chửi bậy, chứ thể loại này, lại mong như thời trung cổ, cho mn vào đầu vào cái cối giã nát ra, chứ lý luận phân bua phải trái sao được nữa

Vụ này liệu Cao Bằng có gọi thằng kia lên xử lý làm gương không cccm nhỉ?
Trong các trường hợp vi phạm gt theo em có thể chia làm 2 loại :
- người có ý thức nhưng vì 1 lý do nào đó vô tình vi phạm : trường hợp này góp ý thường họ tiếp thu ngay. Nhưng em thấy là trường hợp này chỉ chiếm vài chục %.
- người vô ý thức thì họ cố tình vi phạm, góp ý thì họ ko nghe, nặng hơn thì sửng cồ chửi lại hoặc gây sự . Loại người như vậy thì chiếm đa số.
Em thì đôi khi ngứa mồm cũng góp ý , cũng có người nghe và cũng ko ít lần bị họ sửng cồ và có trường hợp còn rủ đánh nhau. Nghĩ nó chán :D

HTlangtu

Xe điện
Trong các trường hợp vi phạm gt theo em có thể chia làm 2 loại :
- người có ý thức nhưng vì 1 lý do nào đó vô tình vi phạm : trường hợp này góp ý thường họ tiếp thu ngay. Nhưng em thấy là trường hợp này chỉ chiếm vài chục %.
- người vô ý thức thì họ cố tình vi phạm, góp ý thì họ ko nghe, nặng hơn thì sửng cồ chửi lại hoặc gây sự . Loại người như vậy thì chiếm đa số.
Em thì đôi khi ngứa mồm cũng góp ý , cũng có người nghe và cũng ko ít lần bị họ sửng cồ và có trường hợp còn rủ đánh nhau. Nghĩ nó chán :D
Trường hợp đầu, ngày càng hiếm, chắc sắp tuyệt chủng rồi cụ.
Còn có người cũng tiếp thu, nhưng phải: "bác ơi bác cho e nhờ tý - lúc đấy mới à vâng vâng hoặc lầm lũi, mắt hình viên đạn"
Còn "giao hợp mẫu thân con cún đỗ kiểu này thì phụ thân mày bay qua à"
hoặc "đỗ xe kiểu méo gì đấy" khả năng cao sẽ là " bố mày cứ đỗ đấy, mày thích gì"
Tiên lượng là oánh nhau to :D:))

Còn thể loại vô ý thức, dễ sửng cồ, gây sự, đáng tiếc như cỏ dại. (mà k chỉ ở thường dân đâu nhé)

Chắc sau sẽ thành lập Bộ CS văn hóa + với Bộ các tình trạng khẩn cấp trấn áp, may ra mới lập lại được trật tự giao thông và văn hóa ở các xứ sở này mất.
Chứ giáo dục tuyên truyền khả năng không ăn thua nữa rồi.

HTlangtu

Xe điện
E hóng thấy bảo mợ kia làm đơn lên CAHuyen rồi

formen

Xe lăn
Sáng có t báo túm đc tay chạy 220km h đăng clip lên mạng r. Hí vọng sẽ túm đc a chí này.

herewego1506

Xe hơi
trời tối quá nhìn thấy mỗi em quần đen :)

Dan du an

Xe cút kít
Chuyện chả có gì mà tự nhiên như thằng điên. Hay xe em này độ pha làm nó không nhìn được được nó điên tiết.

Huytq0003

Xe hơi
Đây là ăn đủ bỗng rồi chứ giấm gì nữa