Đèn cửa ESCAPE

YeuChanDai

Xe đạp
E có ESC XLT 2009, em thấy ở cánh cửa có gắn một cái nhựa phản quang màu trắng, em nghĩ đó là đèn báo khi mở cánh cửa, nhưng của em k sáng. E hỏi đại lý, họ bảo đợi hỏi hãng nhưng lâu quá k thấy trả lời. Bác nào có biết cho em hay với. Ngoài ra, e xin hỏi thêm có bác nào biết nguyên nhân tại sao khi bật đèn thì đèn táp lô và đèn cốt k sáng không, xe em bị chập chờn vào đại lý sửa được mấy hôm lại bị, đang định lần này mà không sửa được chắc bắt tụi nó thay. Xin đa tạ các bác trước!

Tamagochi

Xe tải
E có ESC XLT 2009, em thấy ở cánh cửa có gắn một cái nhựa phản quang màu trắng, em nghĩ đó là đèn báo khi mở cánh cửa, nhưng của em k sáng. E hỏi đại lý, họ bảo đợi hỏi hãng nhưng lâu quá k thấy trả lời. Bác nào có biết cho em hay với. Ngoài ra, e xin hỏi thêm có bác nào biết nguyên nhân tại sao khi bật đèn thì đèn táp lô và đèn cốt k sáng không, xe em bị chập chờn vào đại lý sửa được mấy hôm lại bị, đang định lần này mà không sửa được chắc bắt tụi nó thay. Xin đa tạ các bác trước!
4 cái đèn ở 4 cánh cửa đó không có đâu bác vì nó nằm trong gói "cắt giảm" của Ford, đại lý mà cũng không biết thì đúng là :77::77:

Pobeda

Xe buýt
Đại lý nó biết quá đi chứ, nhưng giả nai thôi.

ITVN

Xe tải
Ai bẩu Mỹ hoang phí :^):^):^), thật là siêu tiết kiệm :'(:'(:'(

AnthonyEscape

Xe đạp
Đúng rồi, chắc bác chưa đi dán kiếng hả, vì tháo ốp ra để dán kiếng thì sẽ thấy bên trong cái chóa phản quang đó phản cảm, có cấu tạo là: ... 01 lỗ trống hoanh hoách thui không có đèn hay dây điện gì cả.

Có lẽ phong cách Mỹ ... mở đấy, cũng giống harley davision, là để sẵn cho chúng ta về độ thêm tùy thích, đôi khi tiền độ còn hơn tiền xác xe... hè hè...:))

mrbi

Xe tải
Cái đó Ford Vịt Lam để cho mình tự do độ lại mà bác....Em nghĩ bác nên lên google search để tìm hiểu thêm về nơi độ xe , xe em chưa độ nên em ko giúp bác đc...*-)*-)*-)*-)

Maybach Tàu

Xe container
Nó cắt đi thì dễ chứ độ lại không dễ đâu:77:

vôlangday

Xe tăng
có thì đẹp mà không có cũng chẳng sao mà ! em nghĩ không có cho nó nhẹ xe, phải chăng đấy là ngụ ý của FORD để ếch tăng tốc nhanh hơn ! he..he...thôi em lượn nhanh đây !:))