ĐG - Phiên đấu giá đặc biệt chào mừng ngày 8/3 - Ủng hộ Quỹ từ thiện OF

Website
www.facebook.com
Phiên đấu giá đặc biệt chào mừng ngày 8/3

Bẩm các cụ ông.

Tháng 3 này không nói thì các cụ cũng phải nhớ là có 1 ngày mà cấm các cụ quên nếu muốn yên nhà ấm cửa.:D

Cụ sẽ dành cho Gấu của mình sự bất ngờ nào vào ngày đặc biệt này? Một đóa hoa. Một món quà nho nhỏ hay chính tay mình sửa soạn một bữa cơm ngon cũng đủ đem lại niềm vui cho Gấu. Ngày 8/3 chính là ngày mà các cụ cần mang lại niềm hạnh phúc cho Gấu bằng chính sự quan tâm xuất phát từ tình cảm trong trái tim mình. Và các Gấu của chúng ta rất xứng đáng được tôn vinh như thế!

Thôi em chả dài dòng nữa, vào việc chính luôn.

Nhân ngày 8/3, em xin mời các cụ ông đấu giá một món quà để các cụ có thể bày tỏ tình cảm của mình với Gấu. Em đẩm bảo rằng Gấu của các cụ nhận được món quà này sẽ khóc um lên vì cảm động. He he.

Số 01:

01 chai nước hoa Lolita Lempicka, sản phẩm của mợ bebe ủng hộ Quỹ từ thiện OF

- Giá khởi điểm: 500K

2. Xuất xứ : made in france ( hàng cắp nách từ bên Pháp về)

3. Tình trạng : mới nguyên 100%

4. Giới thiệu

LOLITA LEMPICKA,Eau de Parfum, 50ml
Nước hoa Parfums Lolita Lempicka (PLL) được giới thiệu lần đầu tiên năm 1997 tại Pháp, đất nước được mặc định như sự bảo chứng uy tín nhất đối với nước hoa, đã đánh dấu một sự kiện đáng ghi nhớ lên bản đồ các thương hiệu nước hoa thế giới.

Đến nay, Parfums Lolita Lempicka đã liên tiếp nhận được những giải thưởng cao quý: Nước hoa nữ tốt nhất trong năm (do Tạp chí Cosmetique News - Tạp chí chuyên về mỹ phẩm uy tín nhất nước Pháp bình chọn); Nước hoa nữ tốt nhất nước Pháp và Nước hoa nữ tốt nhất châu Âu (do Hội đồng nước hoa The Fragrance Foundation trao tặng).

Dòng sản phẩm Eau de Parfum của Parfums Lolita Lempicka trong bảng xếp hạng của Viện nghiên cứu chính thức Pháp đã bước lên ngôi vị số 2, trên cả tên tuổi lừng danh Chanel No.5 hay Kenzo. Và Giải thưởng. Hình ảnh Nhãn hiệu được phụ nữ yêu mến đã hoàn thành sứ mệnh chinh phục của Parfums Lolita Lempicka đối với những người sành sỏi nhất.

Với định hướng sản phẩm được gói gọn trong hai từ :Độc đáo(Unique), tác giả của Parfums Lolita Lempicka- Nhà Nữ thiết kế Madame Lolita Lempicka - không giải thích gì nhiều thêm về sản phẩm của mình. Đến khi nhìn thấy Parfums Lolita Lempicka, ta mới hiểu được phần nào ý nghĩa của hai từ :Độc đáo. Mẫu thiết kế lạ mắt của dòng sản phẩm đầu tiên Eau De Parfum với ý tưởng từ trái táo, ví như hình trái cấm trong vườn địa đàng, biểu tượng của sự mê hoặc và quyến rũ. Vỏ chai chạm hình lá thường xuân, men sứ trắng và vàng là biểu tượng của Phương Đông & Phương Tây, cổ chai chạm khắc trái tim với mũi tên xuyên qua tượng trưng cho tình yêu bất diệt đã làm say đắm tất cả những người yêu sự lãng mạn, nồng nàn.

Lolita Lempicka là loại nước hoa mang một vẻ đẹp thần tiên, đưa chúng ta đến một thế giới đầy phép thuật của những câu chuyện cổ tích. Gợi cảm và quyến rũ, Lolita Lempicka nhẹ nhàng cân bằng hương ngọt ngào của lá thường xuân và hạt hồi với hương thơm tinh tế của hoa violet và rễ hoa irit, hòa cùng hương thơm êm ái của vani và xạ hương. Loại nước hoa gợi cảm này mang đến cho bạn mùi thơm trong trẻo, nhẹ nhàng và đáng yêu. Lolita Lempicka đã đánh thức những khát khao thầm kín nhất của người phụ nữ.

Mùi hương đặc trưng:

Dứa, Chanh, Cây hồi, Gỗ hồng, Hoa lan chuông, Hoa hồng, Hoa lài, Cam thảo, Quả hạnh, Cây vòi voi, Lá thường xuân, Hạt hồi, Hoa violet, Rễ hoa Irit, Cỏ Vetiver, Đậu Tonka, Vani, Xạ hương.

Phong cách:

Gợi cảm, lãng mạn, quyến rũ.

Nhóm hương:

Oriental – Vanilla

Số 2:

Nước hoa Ralph Lauren Romance Silver, mùi cực đỉnh dành cho Men: sản phẩm của mợ me3G Quỹ từ thiện OF

- Giá khởi điểm: 500K

2. Xuất xứ : made in USA ( hàng cắp nách từ bên Mẽo về)
3. Tình trạng : mới nguyên 100%

4. Giới thiệu

Nước hoa Ralph Lauren Romance Silver là sản phẩm nước hoa dành cho nam giới với hương thơm gỗ - hoa - xạ hương nồng nàn, ấm áp. Ralph Lauren Romance Silver giản dị, hấp dẫn, hiện đại và lãng mạn một cách rất đàn ông. Hỗn hợp đượm mùi thơm của rượu Vodka trộn với cam Bergamot, quýt tươi mát, hòa lẫn với vị thơm của hoa tobacco, hoa violet, hạt nhục đậu khấu và gỗ này thực sự là một mùi hương vô cùng sang trọng, cuốn hút, mang đến một vẻ cuốn hút, lãng mạn rất riêng dành cho phái mạnh.

Nước hoa Ralph Lauren Romance Silver ra mắt vào năm 2005.

Top Notes : cây bách, rượu Vodka, cam Bergamot, quýt.

Middle Notes : nhục đậu khấu, hoa violet, hoa tobacco.

Base Notes : xạ hương, gỗ Guaiac.

Hình em nó đây ạ, chai của em dung tích 100ml, hàng xách tay xịn đặt từ USA.
Hàng Made in USA nhé:

Thời gian: bắt đầu từ 10h30 thứ Năm ngày 01/03/2012 và kết thúc vào 12h00 thứ Tư ngày 07/03/2012

Thể lệ đấu giá:

- Bước giá là bội số của 10.000đ (10K) bắt đầu từ giá khởi điểm.

- Người trả giá cao nhất hợp lệ là người thắng cuộc.

- Trong trường hợp có 2 bài hợp lệ cùng 1 giá, người post trước là người thắng cuộc.

- Bài trả giá hợp lệ là bài viết không bị chỉnh sửa (edited), post trước 12h00 thứ Tư ngày 07/03/2012. (Thời gian post bài được tính theo đồng hồ server. Bài nào có thời gian post bài từ 12h00 trở đi là không hợp lệ!)

- Các cụ trúng đấu giá vui lòng để lại số điện thoại cho BTC tiện liên lạc.

Mại dzô, mại dzô!

Chỉnh sửa cuối:

hoangvoila

Xe tăng
ủng hộ quỹ tình thương hở cụ Bụp?

Em ủng hộ 600k

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em đánh dấu nhè nhẹ phát đã (mua được món quà này chắc xin được cái visa vô thời hạn): 620k :P

Civic TN

Xe lăn
E đặt 750k

bebe

Xe hơi
em trả luôn 1 triệu, biết đâu em nó yêu quý em ở lại với em :)

bebe

Xe hơi

em up ảnh thật lên, sao ko được thế ạ ?

Getz5324

Xe điện
Em thả phát 1,5 tr *-:)

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Website
www.facebook.com

bebe

Xe hơi
ôi thế hả bác, thế thôi ạ, em đành ngồi vỗ tay ạ,
Em có chuẩn bị cả hộp quà nhé, các bác chỉ việc mang đi tặng thôi ạ :)