Đi Lạng Sơn thăm nàng Tô Thị

Philips

Xe tải
Thưa các cụ,

Số là cũng lâu lâu chúng em mới có dịp đi công tác kết hợp khám phá lại Lạng Sơn. Vì đi kết hợp công tác nên thời gian có hạn, em lên đây xin các cụ chỉ giáo kinh nghiệm chặng HN - LS giúp chúng em ạ:

+ Ăn - uống ngon - bổ - rẻ (b)

+ Mua sắm : chẳng là dạo này loạn lạc, bọn trấn cướp xin đểu chí phèo nhiều quá :mad: , nên mấy anh em chúng em cũng định nhân chuyến này tìm sắm mấy đồ chơi để trên xe phòng khi tự vệ chính đáng: dùi cui tạch tạch, hộp xịt ... :69:

+ Thứ ba là các cung đường cần lưu ý có anh hùng Núp ạ

Cảm ơn các cụ chỉ giáo cho em (b)

Chỉnh sửa cuối:

lychau

[Tịch thu bằng lái]
thăm nàng tô thị, mà bác vũ trang tận răng thế, nhớ trang bị đồ chơi cho súng luôn nha

tuananhbmw

Xe buýt
Tuyến LS thì anh hùng núp quá nhiều rồi,cụ đi không quen mà muốn đi nhanh thì cứ nhìn thấy 16 chỗ cụ bám đít cho em,yên tâm luôn,chỉ sợ cụ đuổi không kịp loại đấy thôi,toàn trên trăm cụ nhé.....

the sun

Xe buýt
Ăn ngon bổ rẻ thì cụ đến nhà hàng Minh Quang ở thành phố LS, trên đường đi Lộc Bình đi qua bến xe Lạng Sơn khoảng 300m là đến. Chúc cụ có chuyên đi vui vẻ

RungHoang

Xe tải
đường lạng sơn sau vụ tai nạn thảm khốc nhiều anh hùng núp lắm cẩn thận bạn nhé. ăn uống thì vào nhà hàng Thảo Viên vừa rẻ vừa ngon đầy đủ cả. đồ chơi cứ vào chợ Đông Kinh mà hỏi đủ cả. Nhưng giống CA hóa trang là ko bán đâu:)):)):))

the sun

Xe buýt
Mà bao giờ thị cụ chủ thớt đi nhỉ. Thứ 7 này 14/11 có hơn chục ông i30 đi LS đấy, cụ nhập bọn cho nó vui. Thông tin cụ xem ở đây

Chỉnh sửa cuối:

math_CFA

Xe hơi
Em được đi đường từ Hà Nội lên Thái Nguyên đường từ Thái Nguyên lên Lạng Sơn. còn từ Hà nỘi đi thằng Lạng Sơn thì em chưa đi. Đường đồi núi...đường đẹp các cụ ạh. Mà vắng xe , thỉnh thoảng mới gặp cái xe đò...Cụ đi cẩn thận...tốt nhất là đi ban ngày. Lúc em đi từ Lạng sơn về Bắc Sơn đi buổi tối, cũng hơi sợ...đường vắng tanh, tối (toàn đèo ko*-))...Chúc cụ thương lộ bỉnh an!:)

Chán quá, em vừa mới đi Lạng Sơn về nên không được đi cùng các cụ.

Theo em thì cụ chủ thớt cứ đúng tốc độ mà chạy, nhanh chậm cũng hơn nhau nửa giờ thui mà. Đi đúng tốc độ theo biển bào cho đỡ căng thẳng thần kinh

Ăn uống ở LS rất ngon (có thể do em hợp khẩu vị)
Nhà Hàng Thảo Viên ở đường Phai Vệ có nhiều món ngon: Ong đất chao có là móc mật, lợn quay, gỏi ốc...