Đi xem Cap

murano_2009

Xe buýt
Bác nào mà bây giờ đặt CAP đến tháng 3/2008 mới lấy xe thì quả thật E bái phục vì cái tính kiên nhẫn đó. Có tiền mua xe là phải múc liền. Tất cả đều chi phí cơ hội cả thôi.

Nếu chờ đến tháng 3/2008 thì việc gì phải đặt cọc, Đã chờ được đến tháng 3/2008 thì đến tháng 3 vác tiền đi mà chọn cho nó sướng, đến lúc đó có khi thị trường ô tô đa dạng có thêm 1 số mẫu mới, mà giá cả thay đổi, thêm vào nữa chất lượng CAP đến lúc đó mới được người dùng kiểm nghiệm tương đối.
E đồng ý với ý kiến của pác ! sang 2008 sẽ giảm giá oto, phải có sự thay đổi ko thể cứ thế này mãi được. Nhưng e chưa biết các hãng sẽ lại đưa ra chiêu gì để đập người tiêu dùng đây? Hiệp hội người tiêu dùng cảu VN kém phát triển quá. Thu nhập của nước kém phát triển - Tiêu tiền hơn các nước phát triển.

hungquoc_hk

Xe hơi
Theo em thì mẫu mã CAP ngon hơn mà nhìn khỏe hơn chứ Grandis con gái chạy thì nhìn đẹp hơn. Xin lỗi các bác chạy Grandis nhé

TukTuk07

Xe máy
@t549665

Em cũng thích Gran đấy, nhưng báo cáo Bác là so với Cap thì Rạn đit sẽ tiêu diệt thêm ngót 1 vạn thằng Mỹ nữa ơ...em ko đủ :((

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Bác chọn Everest mới là đúng đấy. Chưa nói hình thức bên ngoài mỗi người 1 ý thích nhưng ngồi trong mới thấy chất lượng khác nhau. Hôm nọ e mượn CAP chở cả nhf đi chơi bị ông bà già vợ mắng kinh quá vì để các cụ ngồi hàng thứ 3 nóng gần chết.

caca

Xe tải
dù sao thì về hình thức em thấy Cap vẫn hơn Eve,còn thái độ của nhân viên bán hàng ở VN thì ở đâu cũng vậy,họ cũng có lý do để kiêu mà,khách hàng đôi khi chả phải là thượng đế

Tony Hoang

Xe đạp
xe của nó ế thì nó sẽ đến lạy các bác, xin các bác mua xe, còn xe của nó bán chạy thì các bác phải lạy lục nó là đúng rôi. Nên thái độ bán hàng của bọn nó thế chẳng có gì lạ các bác ạ, phải nghĩ cách nào đấy để đưa VIDAMCO ra tòa vì thiếu tôn trọng khách hàng kìa các bác, ngày xư em làm taxi mua chịu xe CIELO của bọn này cũng đưa nhau ra tòa rồi, bác nào giỏi luật muốn kiện VIDAMCO thì em săn sàng giup đỡ, tiếp sức một tay

Tony Hoang

Xe đạp
dù sao thì về hình thức em thấy Cap vẫn hơn Eve,còn thái độ của nhân viên bán hàng ở VN thì ở đâu cũng vậy,họ cũng có lý do để kiêu mà,khách hàng đôi khi chả phải là thượng đế
Xe everrest thực ra chỉ là phát triển của xe bán tải Ford Ranger thôi, kiểu dáng thì xấu xí, thô kệch, trông như cái hộp, xe đấy giống như xe của thế kỷ trước, chưa nói động cơ Ford còn ăn xăng vãi cả.....đ...Đi cái xe đấy như là xe của nông dân, ngượng lắm các bác ạ....(Xin lỗi mấy bác chạy Everest vì mấy nhận xét cá nhân này nhé)

kiavuong

Xe điện
Em thấy hầu hết các bác đều tỏ thái độ không hài lòng với cả sản phẩm và phong cách bán hàng
Vậy tại sao doanh số bán vẫn cứ tăng theo từng tháng ???
Em xin lỗi trước nếu nói sai
Tại các bác dại mà ra cả thôi tại sao cứ phải đâm đầu vào mà mua cap,mình mất tiền mua chứ có xin chúng nó đâu mà phải khổ thế hả các bác ngu ý của em là mày kiêu thì bố mày té xem chúng mày còn kiêu được máy hơi