Địa chỉ điều hoà ô tô tại Long Biên

Dũng CB

Đi bộ
Chào các cụ ạ. Con spark 2009 của em. Mấy hôm trước trời mát thì điều hoà chạy ngon. Hôm nay trời bắt đầu nóng lên điều hoà chạy không thấy mát nữa. Nhờ các cụ chỉ giúp địa chỉ giúp địa chỉ làm điều hoà tại quận long biên ạ. Cảm ơn các cụ

tunganh_a76amc

Xe tăng
Cụ đã xử lý xong chưa ạ ? Cho em hỏi hình nghiệm với , xe em cũng bị không mát cần xử lý ạ .

Dũng CB

Đi bộ
Xe mình bị tắc két nước làm mát. Nên nhiệt độ két nước cao làm cho giàn nóng điều hoà không hoạt động. Phải thay két nước mới (mình làm tại gara phong thủy của bác thủy gà thạch bàn ạ)

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Xe em cũng có đợt bị, sau đó thay quạt két nước mới,. giờ điều hòa lạnh sâu, mát nhanh, sun hết cả người!
P.s: Các cụ cũng nên tăng cường 1 số biện pháp chống nóng cho xe như:
- Dán phim kính ngon hơn (em dán 2 lớp: 1 là 3M hãng tặng khi mua, 2 là loại thẫm cách nhiẹt của Hàn Quốc làm ở Thanh Bình auto
- Thảm lông phủ táp lô, chống nhiệt khá ổn, từ hồi em dùng thảm lông phủ táp lô, em đẻ xe tẻowfi nắng ko phải che tấm bạc nữa, vì taplo nhựa ít bị nóng hơn..
,,,
Vài quan điểm, cách làm của cá nhân em, xin chia sẻ với các cụ

Chè tàu

Xe tải
Em cũng đang tìm ga ra chuyên điều hòa ở Long Biên để vệ sinh bảo dưỡng điều hòa cho xe của em.

taxiabc

Xe buýt
Cái dàn nóng theo xe các cụ đừng nghe thợ thay mới. Nếu thay phải thay hàng xịn hơn 2 củ mới chuân. Thay dàn đểu vào nó không mát sâu đâu.