Dịch vụ, bảo dưỡng xe khi gặp nạn tại hà nội

CHIPSUPER

Xe buýt
Em chào các bác, em viết bài dưới đây không phải là quảng cáo hay gì cả, nhưng đó cũng chính là thực trạng khi em hỏng xe và được cứu trợ an toàn các bác ạ.
.Hôm thứ bảy 7 ngay cuối tuần trước em đi em forte đang trên đường đi công tác về xe em không biết lý do sao đang đi trên đường từ bắc giang về hà nội, qua địa phận bắc ninh một chút thì bị hỏng xe không đi được nữa, em lại không biết nhiều về xe nên có lên mạng sớt dịch vụ cứu hộ oto thì ra nhiều lắm, nào thì cứu hộ An Hưng, cứu hộ Quang Đức, cứu hộ Hà Thành... cũng chưa biết nhiều về xe nên không hiểu lý do gì mà xe lại bị hỏng như thế này, lo lắng lắm các bác ạ. Cuối cùng em chọn một cứu hộ của gara Hà Thành, em có gọi cho bên đó và giải thích xe của mình đang bị như vậy, và họ hẹn phải mất 40 phút sau có mặt và kéo xe về. Trong lúc chờ đợi em lên google sớt ngay gara Hà Thành mà mình đã gọi xem gara đó như nào, nhìn vào các trang wep họ cũng rất được về các dịch vụ vậy cũng tạm để mình yên tâm một chút. Đợi hơm 30 phút sau có một xe đến và kiểm tra tình trạng xe của em và kéo xe về.
Khi về đến gara em vào xem cũng rất ổn, nhân viên đều có đồng phục, nhìn cũng đã có niềm tin chút ít rồi, sau khi làm thủ tục họ kiểm tra và bảo em cần phải đại tu lại máy, thay gioăng phớt gì đó cũng phải mất thời gian để làm và giá cả em cũng thấy hợp lý, em ok vì cũng có biết gì về máy móc đâu, cứ bảo họ làm cẩn thận là được, vì em cũng không kỹ tính lắm. Làm máy móc em cũng không dám đi về, ở lại xem họ cách làm như nào, thấy họ làm cũng chuyên nghiệp, khi bỏ ra thay đồ có kiểm tra và bàn giao kỹ càng. Đồ đưa em xem qua trước cũng thấy ok. Đến cuối buổi chờ xót ruột quá em bàn giao xe cho họ và bắt taxi về, họ hẹn em thứ 3 lấy xe, sang thứ hai họ có gọi cho em chăm sóc là cứ yên tâm, xe của anh đến chiều thứ 3 lấy được để anh bớt lo.Vậy đã yên tâm rồi các bác ạ. Sang đến chiều thứ ba em qua gara và lấy xe, xe em trước vào nhìn bẩn lắm vì cũng đi công tác suốt, đến nhìn họ bàn giao xe sạch sẽ, còn rưa máy và dọn nội thất cho em nữa. Em quá ưng luôn, vào còn nói chuyện với mấy cô nhân viên nữ để cảm ơn, mấy cô cũng chém gió hay lắm các bác ạ. Cuối cùng cảm ơn gara Hà Thành rất nhiều, mong gara còn nhiều dịch vụ uy tín và phát triển hơn thế nữa. Một gara nhỏ mà có những dịch vụ tốt như vậy cũng thấy mừng.
Đó các bác ạ, em mới mua xe cũ chưa bao giờ hỏng những thứ như thế này lúc đầu cũng lo lắm, nhưng sau rồi cũng thấy ok các bác ạ. Em viết văn hơi kém, có gì sai xót mong các bác thông cảm giúp em ạ. Chúc các bác tuần mới gặt hái được nhiều thành công, và luôn luôn lái xe an toàn.

nguyetkim.com

Xe tải
Website
nguyetkim.com
E tuởng gara Mạnh Quang ạ