[Funland] Điểm danh đội bóng "Phi đội gà bay"theo nhịp điệu lên nóc nhà,là bắt con gà nhà số 5!

riang153

Xe tăng
Kế thừa topic kêu gào tập luyện bóng đá của kụ chủ thớt http://www.otofun.net/threads/493003-co-cu-nao-hoc-da-bong-khong-em-muon-di-hoc cùng với nền móng là
Tuyển "bóng đá và những con gà" nhà số 1 http://www.otofun.net/threads/494831-ho-hao-thanh-lap-tuyen-bong-da-va-nhung-con-ga-a
"Phi đội gà bay" nhà số 2 tại http://www.otofun.net/threads/501966-diem-danh-doi-bong-phi-doi-ga-bay-theo-nhip-dieu-len-noc-nha-la-bat-con-ga-nha-so-2
Nhà số 3 http://www.otofun.net/threads/508333-diem-danh-doi-bong-phi-doi-ga-bay-theo-nhip-dieu-len-noc-nha-la-bat-con-ga-nha-so-3?highlight=
Nhà số 4 http://www.otofun.net/threads/516147-diem-danh-doi-bong-phi-doi-ga-bay-theo-nhip-dieu-len-noc-nha-la-bat-con-ga-nha-so-4
.Chúng iem tập thể nam nữ diễn viên liên đoàn xiếc xin mạn phép đặt viên gạch xây nhà đội bóng "Phi đội gà bay"theo nhịp điệu lên nóc nhà,là bắt con gà nhà số 5! với tiêu chí lập 1 đội bóng toàn gà gồm vô số mạng nhiệt tình có trình độ sút bóng lườm rau gắp thịt hoặc trình độ tương đương.

ĐỐI TƯỢNG THAM GIA
Tất cả những kụ nhiệt tình có lòng đam mê với môn thể thao vua đều có quyền tham gia khi sinh thực hiện đầy đủ nội qui của đội,hoạt thường xuyên và tham gia đóng góp đầy đủ quỹ đội.Hòa nhã với đồng đội, tuân thủ theo sự sắp xếp và phân công của đội trưởng trên sân.
LỊCH SINH HOẠT
- Đội gà sẽ sinh hoạt cố định với toàn bộ thành viên 1 buổi vào 19h đến 20h30 tại Sân bóng trường AMS tại Đường Hoàng Minh Giám.( Đối diện sân Sơn Trang và trong khuôn viên trường AMS)
- Buổi thi đấu giao lưu của đội gà sẽ được diễn ra vào giữa tuần, thời gian tùy thuộc sự thống nhất với đội khách, nhân sự không bắt buộc và tùy thuộc sức khỏe của các thành viên.Ban Hậu Cần sẽ có nhiêm vụ nhắn tin thông báo lịch đá, nhận phản hồi và lập danh sách thi đâu.Kinh phí của trận đấu này sẽ do ca sỹ Lệ Quyên-quốc tịch Campuchia tất toán ngay sau trận đấu giữa các thành viên tham sự và không liên quan đến quỹ đội
Hotline của đội : 01252561811 ( Đề nghị các thành viên lưu số hotline trên để tiện cho công tác liên lạc.
KINH PHÍ ĐÓNG GÓP CHO TỪNG CẦU THỦ
Phí sinh hoạt của tháng 4 và tháng 5 mỗi tháng là :300.000 đồng/ người/ tháng bao gồm tiền sân và tiền nước uống.
Các Kụ nào chưa đóng hoặc đóng chưa đủ đề nghị sớm bổ sung trong vài ngày tới để thuận tiện cho việc đặt sân cố định.

NỘI QUY ĐỘI BÓNG:

1- Tuân thủ nghiêm túc giờ giấc và lịch sinh hoạt của đội bóng.
Thời gian sinh hoạt từ 19h-20h30 tối thứ 2 hàng tuần.Các thành viên phải có mặt trên sân tập ít nhất 15 phút.

2- Nếu nghỉ trận nào phải báo trên thớt bóng đá trước 12h đêm ngày hôm trước, mỗi trận toàn đội chỉ cho phép nghỉ tối đa 3 người vì vậy ưu tiên người nào có kế hoạch báo nghỉ trước thì người đó sẽ không bị phạt, báo nghỉ muộn rơi vào vị trí từ 4 trở lên sẽ bị phạt như đi muộn là 50.000 đ.

3- Không được nghỉ quá 2 buổi/tháng .

4- Nộp sinh hoạt phí và khoản khác (nếu có) đầy đủ theo quy định của đội sau 10 ngày kể từ khi có thông báo.
- Hàng tháng mỗi member của đội bóng có trách nhiệm đóng góp số tiền vào quỹ đội bóng.
- Chi phí liên hoan tự phát do các thành viên tự chi trả, quỹ đội không chi các khoản trên.
Quản lý quỹ và sinh hoạt phí của đội: Riang153

5- Đội bóng Phi đội Gà Bay sinh hoạt phải trên tinh thần vui vẻ, mạnh khoẻ , giao lưu và thân ái.
6- Không được tự ý nghỉ hoặc kêu gọi mọi người nghi do các lý do như thời tiết hoặc tương tự khi chưa có sự thống nhất và thông báo chính thức từ đội bóng.
7- Không được ra sân khi sử dụng rượu bia và các chất kích thích.
8- Nghiêm cấm văng tục hoặc có các lời nói khiếm nhã không đúng mực với các thành viên trong đội.
9- Tuân thủ tuyệt đối sự phân công và sắp xếp của đội trưởng trên sân. ( Đội trưởng hiện tại của đội là Kụ ThanhSon 2003)
10. Khi nhận được tin nhắn của Ban Hậu Cần các thành viên phải khẩn trương xác nhận tình hình tham gia thi đấu trong vòng 24 giờ!.Thành viên nào không phản hồi tin nhắn của đội quá 3 lần sẽ coi như tự ý bỏ và không tiếp tục tham gia đội!

Quy chế xử phạt phạm quy: (Tiền được chuyển vào quỹ đội bóng)

1- Đến muộn từ 15 phút trở lên phạt 50.000 VNĐ.
2- Đăng ký tham gia mà nghỉ không báo hoặc báo quá muộn sẽ bị phạt: 300.000 VNĐ/buổi.
3- Nghỉ quá 2 buổi/tháng sẽ bị phạt: 200.000 VNĐ.
4- Không trả lời tin nhắn của đội quá 2 lần sẽ bị phạt 100.000 VND.

Chỉ được vào sân khi tuân thủ đúng và nộp tiền phạt theo quy chế, trường hợp cố tình chống đối, sẽ xem xét khai trừ ra khỏi đội bóng.
Đề nghị tất cả các thành viên trong đội không phân biệt mới cũ đọc và tuân thủ đúng nội quy của đội trước và trong khi tham gia sinh hoạt đội. Thành viên nào không tuân thủ sẽ bị xử phạt theo nội quy hoặc khai trừ khỏi đội.

Rất mong nhận được sự hưởng ứng nhiêt tình của mọi người chung tay xây dựng sân chơi cho đội gà bay ngày càng lớn mạnh và Đoàn kết!.
Trân trọng.
============================== ============================== =======================

Danh sách đội bóng "Phi đội gà bay"theo nhịp điệu lên nóc nhà,là bắt con gà :
1
.riang153
2. TuanCent
3.Sontranvu
4.Leo09351
5.Anhhoangsu
6.Picolo
7.Saothangtam
8.troc9696
9.NguyenPhungNam
10.
ThanhSon 2003
11.LocPham.info
12.Film_LLumar
13.
Nhp.arch
14.Mama_angel

15.Car_lover
16.Bongban_No1
17.ViT

( Đội gà hoan hỉ, hân hoan chào đón các thành viên mới tham gia với đội)

Updating....

Tổng hành dinh của phi đội gà bay là đây:
http://www.facebook.com/groups/525644680821555/
http://www.otofun.net/threads/494831-ho-hao-thanh-lap-tuyen-bong-da-va-nhung-con-ga-a
http://www.otofun.net/threads/501966-diem-danh-doi-bong-phi-doi-ga-bay-theo-nhip-dieu-len-noc-nha-la-bat-con-ga-nha-so-2

Lịch thi đấu :
Trận đấu thứ 2 buổi tập cố định nên tất cả các thành viên nếu không có lý do gì thì mặc định là sẽ tham gia đầy đủ theo đúng nội quy của đội.Rất mong toàn độị hưởng ứng và tham gia đầy đủ.

Thông báo đóng tiền quỹ đội.
Do quỹ đội sắp hết nên đề nghị các kụ chưa đóng và đóng chưa đủ khẩn trương đóng bổ sung phí sinh hoạt cho Ban Hậu Cần theo danh sách để tiện cho việc duy trì và thuê sân bãi của đội.Hiện giờ cũng là đầu tháng 6 roài nên đề nghị các Kụ gấp rút hoàn thành nghĩa vụ, thời gian muộn nhất là 10 ngày kể từ khi có thông báo . Sau thời gian trên thành viên nào không đóng phí thì đc hiểu là tự động rút lui khỏi đội bóng.
Các kụ dọn hết nhà cửa sang nhà mới bên này giúp iem nhóe!
http://www.otofun.net/threads/534834-diem-danh-doi-bong-phi-doi-ga-bay-theo-nhip-dieu-len-noc-nha-la-bat-con-ga-nha-so-6?p=14065874#post14065874

Chỉnh sửa cuối:

riang153

Xe tăng
Iem xin căn mặt tiền ạ!

piccolo

Xe buýt
Ke ke

riang153

Xe tăng
NEW
Đội gà dự kiến có trận đấu với đội bảo hiểm Toàn Cầu vào 19h thứ 4 ngày 5 tháng 06 năm 2013 tại sân BCA Nguyễ Xiển.Danh sách các cầu thủ đã confirm tham gia thi đấu:
1.Film
2.Leo
3.SonTranVu
4.Riang
5.Saothangtam
6&7Anlaolao và bạn
...Đề nghị các kụ khác khẩn trương confirm để chốt với đội bạn trong tối nay hoặc sáng mai ạ!

Leo09351

Xe buýt
Mai lão nào đi xem fast 6 không?:)

Film LLumar

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
llumar.com.vn
Làm căn mặt tiền nhanh còn kịp :D

Đề nghị chủ tịt lưu trữ hoặc đưa tất cả ảnh ọt của nhà cũ sang nhà mới không Mod nào đi qua tiện tay xoá phát thì phí lắm ợ o:-)

Chỉnh sửa cuối:

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn

saothangtam

Xe điện
NEW
Đội gà dự kiến có trận đấu với đội bảo hiểm Toàn Cầu vào 19h thứ 4 ngày 5 tháng 06 năm 2013 tại sân BCA Nguyễ Xiển.Danh sách các cầu thủ đã confirm tham gia thi đấu:
1.Film
2.Leo
3.SonTranVu
4.Riang
5.Saothangtam
6&7Anlaolao và bạn
...Đề nghị các kụ khác khẩn trương confirm để chốt với đội bạn trong tối nay hoặc sáng mai ạ!
Đã cần phơm rồi chủ tịt nhé. Không còn là dự kiến đâu ợ.

VIT2000

Xe tăng
Cụ cứ ra sân trình diện anh em là có tên ngay thôi ợ
He he, các cụ ko tin em hử, 34 cái xuân xanh chứ có phải trẻ con đâu mà vào chém xong té cụ, ok, mai em ra sân, chắc phải hỏi kỹ lại chứ đọc nội quy chẳng hiểu gì cả, chắc khả năng đọc hiểu có vấn đề quá :D.

saothangtam

Xe điện
He he, các cụ ko tin em hử, 34 cái xuân xanh chứ có phải trẻ con đâu mà vào chém xong té cụ, ok, mai em ra sân, chắc phải hỏi kỹ lại chứ đọc nội quy chẳng hiểu gì cả, chắc khả năng đọc hiểu có vấn đề quá :D.
Cụ chiến sân ấy bao giờ chưa ợ. Sao em thấy ló rộng thía. Tập bơi đúng hơn

VIT2000

Xe tăng
à mà quỹ đội đóng bao nhiêu để mai em đóng luôn, em là thành viên CRV club nhưng bên đấy các cụ ý chỉ thích offline chứ không thích thể thao, kêu gào mãi mới lập được đội toe lít đấy.
À mà em hỏi đội mặc áo clb gi để em xem có áo sẵn không, tủ đang có một đống áo các đội theo từng thời kì tham gia.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Bẩm cụ ở đây ko có chuyện tin hay không tin mà là vấn đề độ nhiệt huyết cụ ợ, cụ cứ nghiên cứu quy chế có gìê ko hỉu em sẽ giải thích cho cụ :)

VIT2000

Xe tăng
Cụ chiến sân ấy bao giờ chưa ợ. Sao em thấy ló rộng thía. Tập bơi đúng hơn
Sân cỏ mà rộng em còn thích chứ trước đá mấy cái sân mini gôn bé tí sút mãi chẳng vào, rê bóng thì toàn ngoài đường biên thôi :D.

VIT2000

Xe tăng
Bẩm cụ ở đây ko có chuyện tin hay không tin mà là vấn đề độ nhiệt huyết cụ ợ, cụ cứ nghiên cứu quy chế có gìê ko hỉu em sẽ giải thích cho cụ :)
Độ nhiệt thì để em thử lại lâu lâu không đá rồi, chứ còn trước kia cũng làm bầu sô một đội toàn các cháu SV, bao hết từ sân đến bóng, quần áo, nói chung là chỉ cắp mít ra sân thôi, nhưng đến khi các cháu ra trường mải mê cơm áo gạo tiền cứ hôm đi hôm nghỉ, em cáu cho giải tán :D

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
à mà quỹ đội đóng bao nhiêu để mai em đóng luôn, em là thành viên CRV club nhưng bên đấy các cụ ý chỉ thích offline chứ không thích thể thao, kêu gào mãi mới lập được đội toe lít đấy.
À mà em hỏi đội mặc áo clb gi để em xem có áo sẵn không, tủ đang có một đống áo các đội theo từng thời kì tham gia.
Đội bóng hoạt động cố định tuần 1 buổi (sử dụng tiền quỹ đội), và một buổi đi khách (buổi này ai đi tự đóng tiền khi có mẹt). Quỹ đội hàng tháng đóng cố định là 300k/ tháng. Hiện nay đội đang sử dụng mẫu áo đấu Nike trơn hàng Thái lan T90 có in tên CLB và tên nick phía sau lưng (cả áo và quần màu vàng). Cụ muốn có quần áo luôn có thể nhờ chủ tịt Riang cho số đt nơi lấy áo (giá 160k/ bộ cả áo cả quần và cả in)