[Funland] ĐIÊN LOẠN Giá nhà ngõ hà nội

Thịnh LED

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
ko biết Cụ chủ mua được chưa , nhung gheo kinh nghiêm của em thì mình cứ tìm khu mình cảm thấy thích và vùa tiền , mảnh nào pháp lú ok minh thây ok là múc

giaulenvidat

[Tịch thu bằng lái]
nhà ngõ đầy nhà giá rẻ mà cụ, nhưng nói thật là cái gì cũng có giá của nó, không phải chỉ câu chuyện ngõ to hay nhỏ mà còn hàng xóm thế nào, tổ dân phố ra sao, hướng, môi trường xung quanh ổn không , cách các tiện ích bao xa... đủ thứ chứ không chỉ có diện tích ngõ với nhà mà ra giá được.

kenlort

Xe hơi
ai mà đang ở chung cư, chắc khó mà quen ở nhà trong ngõ được

giaulenvidat

[Tịch thu bằng lái]
ai mà đang ở chung cư, chắc khó mà quen ở nhà trong ngõ được
cụ đang ở chung cư hay ngõ ? còn tùy chung cư nào, ngõ ra sao chứ sao lại đánh đồng cả như vậy, số nhà chung cư so với nhà ngõ vẫn còn ít lắm, và nhà ngõ vẫn có tốc độ tăng tốt so với chung cư nó cũng có lí do của nó

Xediduongxa

Xe buýt
Chả loạn đâu cụ, chiêu trò của chủ đầu tư với cò vạc hết đấy. Họ hét giá nhà ngõ cao để bán chung cư và nhà trong khu đô thị của họ được giá. (logic là giá ngõ cao nên giá chung cư tôi phải cao). Đất ngõ xung quanh là nơi neo giá bds chung cư.

Vài khu đô thị mọc lên, vài cò vạc đi đánh sóng. Dân quen thói AQ cứ nghĩ mình ở trên đống vàng, rung đùi sung sướng mà không nghĩ đó là chiêu trò của chủ đầu tư và cò vạc tạo ra thịnh vượng ảo.
Cụ thật hài hước. Nhà trong ngõ đc bn căn là của cđt chung cư mà báo cao là cao? Ko phải do đội nhà đất tự thổi thì đội chung cư làm sao thổi đc. Sale thổ cư khác hẳn vs Sale chung cư. Chung cư đang mong bán rẻ hơn mặt đất để cc dễ bán hơn đây cụ.

giaulenvidat

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thật hài hước. Nhà trong ngõ đc bn căn là của cđt chung cư mà báo cao là cao? Ko phải do đội nhà đất tự thổi thì đội chung cư làm sao thổi đc. Sale thổ cư khác hẳn vs Sale chung cư. Chung cư đang mong bán rẻ hơn mặt đất để cc dễ bán hơn đây cụ.
logic này em cũng xin bái phục ))