[Đã bán] Điện thoại đồng hồ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
10,000,000 VNĐ

Yến sào Mợ Thảo

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Em ủn lên cho cụ mau bán được

haivan9880

Xe tải
Cho em hỏi
1. Chấm nhỏ trên màn kia là trên màn đã thay cụ nhỉ?
2. Thay vỏ kia thì sạc ko dây còn dùng đc ko ợ? Có tính năng nào bị ảnh hưởng ko cụ?

toicungyeuxe

Xe tăng
Cho em hỏi
1. Chấm nhỏ trên màn kia là trên màn đã thay cụ nhỉ?
2. Thay vỏ kia thì sạc ko dây còn dùng đc ko ợ? Có tính năng nào bị ảnh hưởng ko cụ?
Cảm ơn cụ hỏi.
chấm nhỏ là của màn thay. Lúc hỏi thay cảm ứng màn cũ thì em thấy giá khá cao và không có bh cho phần ngoài cảm ứng, khá là hên xui nên em chọn thay màn gin, có cái chấm bé tí ở vị trí khó thấy. Chung quy lại là giá nó hợp lý hơn và dùng yên tâm hơn. Riêng loại chấm này thì không loang, các cụ có thể tham khảo thêm các bác thợ.
2. em chưa bao giờ dùng sạc ngoài sạc gin nên cũng không để ý. Cứ xác định là không có ạ. Các tính năng thì hoàn hảo ổn định.

toicungyeuxe

Xe tăng
Cảm ơn cụ hỏi.
chấm nhỏ là của màn thay. Lúc hỏi thay cảm ứng màn cũ thì em thấy giá khá cao và không có bh cho phần ngoài cảm ứng, khá là hên xui nên em chọn thay màn gin, có cái chấm bé tí ở vị trí khó thấy. Chung quy lại là giá nó hợp lý hơn và dùng yên tâm hơn. Riêng loại chấm này thì không loang, các cụ có thể tham khảo thêm các bác thợ.
2. em chưa bao giờ dùng sạc ngoài sạc gin nên cũng không để ý. Cứ xác định là không có ạ. Các tính năng thì hoàn hảo ổn định.
Mà nói luôn là sạc không dây khả năng chạy tốt, nhưng từ lúc về em chưa dùng lần nào nên cứ tạm coi không có đi các cụ nhé
Vỏ độ nó làm chất lượng cao giá gần 2 tr, nói nghe buồn cười nhưng thời điểm đấy giá mới nó vậy, lưng cũng bị vỡ nên tiện thay luôn.

S.kien

Xe hơi
À cụ cho hỏi chỗ 02 Khâm thiên sửa đồng hồ chất lượng và giá cả thế nào ạ. Cảm ơn cụ.

VKN

Xe tăng
À cụ cho hỏi chỗ 02 Khâm thiên sửa đồng hồ chất lượng và giá cả thế nào ạ. Cảm ơn cụ.
Không biết có phải các bác hỏi về 2 cái cửa hàng bé tẹo cạnh nhau ko nhỉ.
Ở đó có 2 anh em truyền nghề của bố
Ông Toàn là anh, ông em tên là Thịnh
Ông Toàn hình như bây h cũng ít làm và giao cho một cậu trẻ hơn
Còn ông em Thịnh thì lười thôi rồi, ko mê được. Tôi để ở đó 1 con Seiko Kinetic và 1 con Rado quartz, quay lại lấy tìm ko thấy đâu...chả nhẽ lại bắt đền (quen nên ko ghi biên nhận gì).
Chán hẳn
Mấy lần thấy ông em Thịnh đăng bán cái cửa hàng đó nhưng hình như cẫn chưa bán đc

Maz6666

Xe buýt
longines nhìn xúc động quá, 8 củ có gặp cụ được k?

toicungyeuxe

Xe tăng
chỗ chú Toàn, hàng xóm cũ từng ở đấy mấy chục năm nên chắc ok vì em biết tính chú ấy.
Btw em chưa bao giờ sửa, đây chỉ là cái đầu tiên lau dầu, trước giờ thay pin thay máy nếu hỏng toàn đồ quartz thôi. Em recommed chỗ này trong vài năm tới thôi vì chú ấy tuổi cũng cao rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng