Độ gương Kia Morning

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
Không hiệu quá lắm nhỉ? nếu làm cái LED quay ra cho người bên cạnh nhìn thì đẹp hơn.
Độ thêm ánh sáng cho mắt mũi KM đi XeOm ơi: kẻ thêm mí mắt, thay Xenon, thay LED sau, ....
Xe em còn nhiều thứ để nghịch lắm ạ :102:. Cứ nhẩn nha mà làm thôi, đèn thì phải sau khi xong body đã ạ (b)

jundat

Xe tải
anh lắp kiểu này lúc xi nhan còn thấy gì nữa. hic

K-amaro

Xe buýt
bác cám ơn bằng vodka deeeeeeeeeeeeee(b)
Hóa ra mua về làm quà tặng à? :)

Bóc mặt gương ra, đặt vỉ đèn LED ra phía sau mặt gương, kéo dây điện xuống đấu song song với đèn xi nhan.

Yêu cầu: Mặt gương phải là loại chống chói thì đèn LED mới xuyên sáng qua được ạ (b)
Bác có bạn tốt thật (b)
Người tặng của thì em biết rồi, bác giới thiệu em người tặng công nhé ;)

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
anh lắp kiểu này lúc xi nhan còn thấy gì nữa. hic
Trưa mai ra Võ Thị sáu xem có nhìn thấy giề không nhé, không thấy còn gọi gì là độ gương nữa :102:

Hóa ra mua về làm quà tặng à? :)
Bác có bạn tốt thật (b)
Người tặng của thì em biết rồi, bác giới thiệu em người tặng công nhé ;)
Em chả khai báo rõ ràng người tặng đèn lẫn tặng công đây còn giề :P(Em chỉ cố tình quên xuất xứ là từ chỗ bác thôi :)) )
- Vỉ đèn led: 45 USD mếch in Hàn Xẻng (Em được bác tungbeo79 tặng)
- Thi công: 0 VNĐ (Bác Trung Già - Nội thất ô tô 86C Võ Thị Sáu không lấy tiền còn mời em thêm 2 cốc bia hơi)

mr.chuoi

Xe đạp
2 in 1 . Vừa làm gương chiếu hậu,vừa làm biển báo "Có công trường đi sag làn đường bên cạnh"(b)(b)

K-amaro

Xe buýt
Trưa mai ra Võ Thị sáu xem có nhìn thấy giề không nhé, không thấy còn gọi gì là độ gương nữa :102:
CHUẨN (b) :21:

Em chả khai báo rõ ràng người tặng đèn lẫn tặng công đây còn giề :P(Em chỉ cố tình quên xuất xứ là từ chỗ bác thôi :)) )
Ý em là bác quen biết thì giới thiệu em với bác Trung già, thỉnh thoảng bác ý khuyến mại tí công thì tốt quá ;) :P

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Ặc ặc em không nghe thấy :'(, sori cụ. Lúc đó em thấy đông quá nên cố lách xe ra té cho nhanh không vướng víu các cụ đang chụp lại ăn viên gạch thì khổ :))

Tặng cụ mấy tấm ảnh đây ạ

Em dùng điện thoại nên không rum được :P
Hóa ra cụ đã định ném đá e lâu rồi nhỉ, e là thằng mặc áo trắng đang đứng chụp ở ảnh trên ạ,
lúc cụ đi ra với 1 mợ (chắc gấu của cụ) e chỉ kịp chào cụ khi cụ chui vào xe :21::21: e chào ko được e cũng định lấy gạch rồi đới chứ dưng mà cụ đi nhanh quá với cả chỗ đấy ứ có gạch :)):)):))

drduc

Xe buýt
Theo em nghĩ chỗ bác chụp ảnh hình như là ở kim liên mới ah.
.
.
.