Đoạn đi từ Đại Cồ Việt ra ngã tư Trần Khát Chân - Bạch Mai Phố Huế sao bị túm ạ?

batdauhoclai

Xe buýt
Rẽ phải vào Bạch Mai mà đi như thế này là sai cụ nhé. Cụ phải đi vào cái cái dải phân cách mà nó đã làm cho phương tiện rẽ phải nhé

Cháu vưỡn chưa hiểu: nếu cháu đi từ ĐCV muốn rẽ phải vào Bạch Mai thì trên sơ đồ có 2 đường. Đ1 là rẽ vào bên dải phân cách bên phải rồi cứ rẽ phải không cần nhìn đèn nào cả? Đ2: hay là phải đi thẳng qua đèn 2 rồi mới rẽ phải?

FordAT

Xe tăng
Cứ làn ngoài cùng bên trái chạy lên cho nó lành, chờ đèn xanh cái rẽ trái luôn vào phố Huế. Em lượn qua đó nhiều mà chưa bị dính :)
Thực ra thì cho rẽ ngay hợp lý hơn, đỡ gây ùn tắc hơn so với là các cụ đi đúng.
Iem đã a nhô cho mấy chú đứng đó lưu ý roài, các cụ cứ vô tư đi, nhá, nhá X_X
Cám ơn cụ em mời cụ 1 ly rồi đấy ạ.

xdthienha

Xe điện
chết thật,em toàn đi theo mũi tên màu cam.may mà chưa bị tóm.

TVPL

Xe container
Cám ơn cụ em mời cụ 1 ly rồi đấy ạ.
Em cũng bắt chước cụ và theo ý kiến 1 số cụ khác trên này, học lái xong cũng ôm luôn 1 em AT để tập lái tiếp và để đi làm luôn ợ !
Được cái là em không run, hê hê em tự sướng tí :) cứ tà tà chạy dần dàn cũng ổn cụ nhỉ !
Cũng kính cụ 1 ly ợ !

FordAT

Xe tăng
Em cũng bắt chước cụ và theo ý kiến 1 số cụ khác trên này, học lái xong cũng ôm luôn 1 em AT để tập lái tiếp và để đi làm luôn ợ !
Được cái là em không run, hê hê em tự sướng tí :) cứ tà tà chạy dần dàn cũng ổn cụ nhỉ !
Cũng kính cụ 1 ly ợ !
Cứ từ từ đúng tốc độ mà đi thôi ạ, với lại AT mình đỡ phải để ý tay số nhiều. Lái mới càng ít thao tác càng tốt.