Đoạn đường Phương mai - hướng đi Giải phóng qua viện Lão khoa

dangzon

Xe đạp
Chính xác là biển này được lắp vào tết âm lịch năm 2010, khối cụ trước tết còn đi vô tư, sau tết bị xxx "vịn" mới ngớ người ra (chơi thế mới hiểm). Ngay cả mấy cụ làm bên giao thông công chính Hà Nội là người cắm còn bị nữa là mấy cụ ít đi. Xin chia buồn với cụ.

mrchim

Xe hơi
Thế đấy em ko để ý mà, em đề nghị 5 lít xxx nó ok luôn, các cụ cho em hỏi thế có cho nó quá tay ko - xe em KM
Khổ thân ông bạn tôi! Tôi cũng vừa bị xxx nó thịt ở đấy hôm Thứ bảy xong, quên mất gặp bạn mà ko cảnh báo! Cơ mà tôi chỉ bị xin đểu 1 lít thôi! Hơ hơ!

cwise

Xe container
Khổ thân ông bạn tôi! Tôi cũng vừa bị xxx nó thịt ở đấy hôm Thứ bảy xong, quên mất gặp bạn mà ko cảnh báo! Cơ mà tôi chỉ bị xin đểu 1 lít thôi! Hơ hơ!
Lần đầu tiên em đi Phuơng Mai, khi nhìn thấy tình hình có vấn đề em cũng rất căng thẳng phanh lại, quan sát kỹ, nhìn thấy xe máy vẫn cứ thẳng đường tiến, mẹ nó chứ đường đang thẳng thế tự nhiên bẻ cong, éo hiểu ra làm sao, thấy chú taxi tự nhiên luồn vào trong, thế là em cũng bám theo sau. Thoát.

timeltdco

Xe hơi
Lần đầu tiên em đi Phuơng Mai, khi nhìn thấy tình hình có vấn đề em cũng rất căng thẳng phanh lại, quan sát kỹ, nhìn thấy xe máy vẫn cứ thẳng đường tiến, mẹ nó chứ đường đang thẳng thế tự nhiên bẻ cong, éo hiểu ra làm sao, thấy chú taxi tự nhiên luồn vào trong, thế là em cũng bám theo sau. Thoát.
Chẳng hiểu hình dáng nó thế nào nhỉ? cụ nào cho xin 500 ảnh được không? thks các cụ nhiều nhiều... để hôm nào đi qua không bị phạt sẽ mời các cụ trà đá nhé...

vtthang

Xe tải
Em mới đi qua lại liên tục chỗ này 3 hôm nay đều đi thẳng đến chiều hôm qua mới biết đến cái biển vì toàn đi lúc đông vướng các xe taxi vào cổng sau bệnh viện Bạch Mai và cũng chẳng để ý đến cái biển đến chiều hôm qua được 1 bác tài đi ngược chiều mình nhắc nhở mới biết. May mà những lần đi ngược chiều không có các xxx nên thoát. Kể từ tối qua là em bắt đầu đi đúng ở đoạn này rồi. May quá

phungnm

Xe đạp
Chẳng hiểu hình dáng nó thế nào nhỉ? cụ nào cho xin 500 ảnh được không? thks các cụ nhiều nhiều... để hôm nào đi qua không bị phạt sẽ mời các cụ trà đá nhé...
Đây kụ nhé. Đường phía trước rộng thênh thang không được đi, mà phải đi vào trong như em Ỉn này (cả xe bus cũng không được ưu tiên), để luyện tay lái qua hàng loạt cột điện và xe ôm. Đó là chưa kể cái biển cấm rẽ trái (vào cái ngõ), phải đi lên thêm 1 đoạn mới được quay đầu, nên càng góp phần vào việc gia tăng ùn tắc chỗ này. Nhà em khu này nên rất thấm nỗi khổ ở đây. Phía trong (cái ngõ bên trái ấy), là một loạt trường học, chợ, khu tập thể, nên cứ đến giờ cao điểm thì thôi rồi.

Chỉnh sửa cuối:

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Nhà em ngày nào cùng đi qua con đường nay không ít hơn 4 lần nên em rất biết. Đúng là đoạn đó chỉ dài khoảng hơn 100m thôi nhưng nếu không đi đúng phân làn như vậy thì không thể nào giải quyết chuyện tắc đường đoạn này vào giờ cao điểm các Bác ạ. Mà cái biển này họ treo và có hiệu lực hơn 2 năm nay rồi ạ. Các Bác qua đây chú ý để khỏi bị mất tiền oan.

Rickyman

Xe điện

Toshiba...chỗ này chẳng khác mệ gì đoạn từ cổng phụ Toyota Long Biên ra đường 5...sơ sểnh lộp xiền ngay

Thắng_Mềm

Xe điện
Nhà em ngày nào cùng đi qua con đường nay không ít hơn 4 lần nên em rất biết. Đúng là đoạn đó chỉ dài khoảng hơn 100m thôi nhưng nếu không đi đúng phân làn như vậy thì không thể nào giải quyết chuyện tắc đường đoạn này vào giờ cao điểm các Bác ạ. Mà cái biển này họ treo và có hiệu lực hơn 2 năm nay rồi ạ. Các Bác qua đây chú ý để khỏi bị mất tiền oan.
Mợ ở đấy mà k báo bọn em 1 tiếng , làm hôm trước em mất mấy lít oan :D