[Funland] Đôi lời chia sẻ với Min Mod

pqh

Xe tải
Thớt nói cũng có cái đúng, em thấy ưu điểm là nhiều chủ đề nóng chỉ xóa bài treo nick những thành phần tổ lái, ko như bên voz bận chưa kịp hóng nên em chấm phát mấy phút sau quay lại đã thấy bay thớt :))

haTranauto

Xe tải
Em vào xem còm nào có ý xấu để inbox với chã :))

Fan gentra

Xe điện
em có ý kiến là nếu khen thì đến tận nơi để khen ..chứ khen trên này thì các năm sau không có luồng gió mới ..kakkaka :D :D :D ko biết min-mod có giống mẹ em ở nhà không khen canh cua ,cà ngon là y rằng cả tuần hưởngthụ kakaa

SƠN HÀ

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vấn đề lướt mobile bị lag các cụ còn gặp không ạ! Em vẫn bị ạ

Em thấy cách ứng xử của Min Mod trên otofun là tuyệt vời:
- Có những thớt Min Mod chỉ xoá bài riêng lẻ: chứng tỏ Min Mod thấu hiểu thớt nên tồn tại và cần những ý kiến mang tính xây dựng.
- Có những thớt mang tính vùng miền cục bộ rất cao mà ngay cả bản thân em cũng bất ngờ: như thớt mua cá biển xịn. Bởi lẽ, nếu ko phải là dân giáp biển thì làm sao có thớt này. Em đặt mình vào vị trí chủ thớt thì e thấy hoàn toàn đúng khi mở thớt.
- Có những thớt rất mang tính thời sự mà Min Mod vẫn tiếp tục duy trì. Em đánh giá rất cao và mong thớt tiếp tục…

Nói tóm lại, 2023 và 2024 em cảm nhận rằng đội ngũ Min Mod rất ổn. Mong các anh tiếp tục phong độ…
Đội ơn cụ đã khen sau khi cái thớt kia của cụ bị em xoá

Thớt của cụ là minh chứng cho khẳng định của em trước vô cùng nhiều Ọp Phơ:
DÙ LÀ CHÃ OF, NHƯNG CƠ BẢN HỌ CŨNG LÀ NGƯỜI TỐT ;) :))

VCHDHN

Xe container
Thức lâu mí biết đêm dài chàng trai ngoan ah:))

Bonnie

Xe tăng
Em thì thấy trải nghiệm thua thời 2010 nhiều.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Em thấy cách ứng xử của Min Mod trên otofun là tuyệt vời:
- Có những thớt Min Mod chỉ xoá bài riêng lẻ: chứng tỏ Min Mod thấu hiểu thớt nên tồn tại và cần những ý kiến mang tính xây dựng.
- Có những thớt mang tính vùng miền cục bộ rất cao mà ngay cả bản thân em cũng bất ngờ: như thớt mua cá biển xịn. Bởi lẽ, nếu ko phải là dân giáp biển thì làm sao có thớt này. Em đặt mình vào vị trí chủ thớt thì e thấy hoàn toàn đúng khi mở thớt.
- Có những thớt rất mang tính thời sự mà Min Mod vẫn tiếp tục duy trì. Em đánh giá rất cao và mong thớt tiếp tục…

Nói tóm lại, 2023 và 2024 em cảm nhận rằng đội ngũ Min Mod rất ổn. Mong các anh tiếp tục phong độ…
iem tưởng mỗi iem là biết lịnh. Nói chung bên này các Chã nghiêm khắc phết, cũng vì sự tồn tại của 4r. Tks

xedaprach

Xe điện
ơ em tưởng lên án thì em vào, chứ khen thì em đi ra ạ =))
Em đoán là một cú Trivela của cụ thớt thôi, hôm qua em nhớ không nhầm thì cụ này mở 1 thớt nhạy cảm và khả năng cao đã bay.
Chỉ không hiểu sao giờ cụ thớt xe vẫn còn hơi mà chạy ;))

vneseman

Xe lăn
Đặt còm thớt này dễ có triển vọng được cho 9999 ngựa lắm :))

Gửi các cụ!

Em vừa ban vĩnh viễn 02 nick vì vi phạm nghiêm trọng Nội quy, Quy định của Diễn đàn; ban một nick 07 ngày, dừng viết bài trong thớt này vì xúc phạm người khác.

Nói để các cụ được rõ: BĐH Diễn đàn Otofun không có chức năng xác minh việc làm ăn hay các mối quan hệ giữa các cá nhân với cá nhân; Diễn đàn cũng không phải là nơi để các cụ lợi dụng chửi bới, xúc phạm lẫn nhau mà chỉ xử lý các vi phạm trong khuôn khổ Diễn đàn.

Các mâu thuẫn cá nhân trong quá trình giao dịch, làm ăn mời các cụ làm đúng theo đúng quy định của Pháp luật

Trân trọng!