Đông Kim Ngưu- Cầu Mai Động biển cấm ô tô

tdang1

Xe tăng
Hic, với em thì mới tinh đây,mà e cũng lái mới thật. Cay quá, chiều t7 vừa rồi, em đi từ cầu Mai Động vào Đông Kim Ngưu, đến giữa phố rẽ vào p.Yên Lạc. Lúc quay ra em đã để ý đầu Yên Lạc không có biển gì mới quay ngược ra. Đến đúng cầu Mai Động thì xịc, tầm 10 xxx các loại đứng đấy. E bị nằng nặc đòi lập biên bản, 2.000k và thu bằng 30 ngày, chú ý bảo cao điểm không xin xỏ. Rồi cuối cùng chú ý có vẻ thương tình đòi 2000k thôi, e chốt đc 1.500k. Hic, đến hôm nay e vẫn thần người với phát đạn đầu đấy, nghĩ lại thấy mình hơi non. Các bác thấy thế nào ạ? nên sử xự thế nào và chi thế nào cho chuẩn ??
Chia buồn với cụ. Tết nhất khó khăn lại phải cống nộp cho xxx

thule6

Xe điện
Hic, với em thì mới tinh đây,mà e cũng lái mới thật. Cay quá, chiều t7 vừa rồi, em đi từ cầu Mai Động vào Đông Kim Ngưu, đến giữa phố rẽ vào p.Yên Lạc. Lúc quay ra em đã để ý đầu Yên Lạc không có biển gì mới quay ngược ra. Đến đúng cầu Mai Động thì xịc, tầm 10 xxx các loại đứng đấy. E bị nằng nặc đòi lập biên bản, 2.000k và thu bằng 30 ngày, chú ý bảo cao điểm không xin xỏ. Rồi cuối cùng chú ý có vẻ thương tình đòi 2000k thôi, e chốt đc 1.500k. Hic, đến hôm nay e vẫn thần người với phát đạn đầu đấy, nghĩ lại thấy mình hơi non. Các bác thấy thế nào ạ? nên sử xự thế nào và chi thế nào cho chuẩn ??
Quả là nhà cụ có ĐK , chắc bây giờ hỏi cụ biển cấm otô ở Kim Ngưu chắc cụ đọc cả chỗ sước trên biển nhỉ :))

Tuan nguyen

Xe buýt
Em cũng thường xuyên đi đường này và biết rõ cái biển. Thế quái nào mà một hôm hết sức bình thường lại đi từ Lạc Trung về Mai Động theo cái đường đó (rẽ trái khi chưa qua cầu Lạc Trung), đi được khoảng 50m thì thần người ra "chết rồi, ngược chiều" may thế quái nào mà không có xxx trên đoạn đó, em đi đến tận Yên Lạc mới quay được đầu, hic hic, đi đúng đường về đến Mai Động rồi mà vẫn còn sợ xxx nó vồ :D

phuonglae

Xe buýt
Website
www.flickr.com
Cụ chủ thớt phá giá quá. Hoang lắm cũng chỉ 500k thôi. Nhà cháu mắc lỗi toàn lì xì 200-300k.

Oldstar

Xe tăng
Cảnh báo với các cụ:
Cách đây 15 phút em đi qua ngã ba Mai Động - Lạc Trung, thấy có xxx đứng rình bắt lỗi xe vượt đèn đỏ rẽ phải từ Mai Động vào Lạc Trung. Từ hồi cầu tạm đến giờ thì các cụ 2b và 4b vẫn vô tư rẽ phải khi đèn đỏ, hôm nay (3/3/2012) bắt đầu có xxx đứng rình, có 2 chú taxi và 1 cụ Innova đang bị tóm. Các cụ qua đoạn này cần lưu ý, tránh vi phạm và mất xiền cho xxx.

ha49

Xe đạp
riêng đoạn từ cầu tạm s3 (đầu Lạc Trung) đến đầu phố Yên Lạc không có biển cấm oto. Em quan sát thấy vậy và mỗi mình em chạy kiểu ấy (từ Tây Kim Ngưu, qua cầu sắt tạm, rẽ phải đi về đến phố Yên Lạc)
Em chạy như thế khoảng 4-5 lượt gì đó rồi mà không thấy ai hỏi, chỉ có dân xung quanh rất nhiệt tình ra hiệu quay đầu :D
Nhưng ấy là em đi mấy hôm 30-mùng 3 tết thôi. Sau đó ngại va chạm nên không đi thế nữa

doilamegi

Xe buýt
e cũng đi cái đường đó vụ trong Tết vừa rồi, thấy biển cứ cắm loạn cả lên!