Chi hội đông zoăng

kuhanoi

Xe tăng
Hôm nay em cho vợ 2 đi dán gioăng mút quoanh xe. Vụ cách âm chắc làm từng bước dần dần thôi, chứ chưa thấy ăn thua. Ko bịt hết các chỗ khác để tạp âm lọt vào khéo lại khó thoát ra lại.

Linhcongphi

Đi bộ
Cụ ơi,lắp xong thấy đóng cửa có ok hơn ko ak.có bị kiểu kín quá nên ù tai khi âm lọt vào ko ạ.có dễ bung ggioăng khi đóng cửa mạnh ko ak

kuhanoi

Xe tăng
đóng cửa mạnh mới vào cụ ạ, thik hợp cho mấy bác khách to tay. cũng ko lo bị bung zoăng đâu. khổ cái là e chả thấy đỡ ồn tẹo nào
Cụ ơi,lắp xong thấy đóng cửa có ok hơn ko ak.có bị kiểu kín quá nên ù tai khi âm lọt vào ko ạ.có dễ bung ggioăng khi đóng cửa mạnh ko ak

kuhanoi

Xe tăng
Công đoạn tiếp theo phủ gầm ạ. Đây là trước khi phủ, các chú thợ tháo pô và các tấm che chắn dưới gầm, tưởng phải tháo ít mà cũng nhiều ốc vít ra phết. Em chỉ lo ráp vào thừa ốc thì toi, trộm vía đứng coi lúc ráp lại ngon lành cành đào ko thừa ko thiếu.

Lúc đã hoàn tất

Các chú thợ cũng cẩn thận trước khi hạ xuống bảo bác vào kiểm tra thêm cho chắc trước khi hạ xe xuống. Nói chung tạm thời tự hài lòng tâm lý yên tâm khung gầm này chắc 50 năm ko chết vì mọt thì chắc cũng chỉ chết vì giòn xương :). Đánh giá có giảm ồn hay ko thì e vẫn chốt câu là ko giảm được mấy.

Linhcongphi

Đi bộ
Ehee.cam on bac.em thi dang xem dong gioang nó có đóng cửa chắc hơn ko thôi.sợ nhất khoản bung