Đốt Lò

zuongking

Xe đạp
Hi Chào các bro Fiat !
Chả là thế này. Từ lâu nay em cũng đang ấp ủ 1 em đốt lò vì thứ nhất em cần xe cũng rộng rãi 1 chút, thứ 2 là ngõ nhà em hơi bé nên em thấy em đốt lò là hợp lý. Nhưng em còn băn khoăn lắm không biết em này nên mua đời nào là hợp lý, linh phụ kiện để sửa chữa có sẵn không, phụ kiện đắt thì em cũng đã nghe nói rồi các bác đã đi rồi thì cho em xin 1 chút ít khinh nghiệm về xe này với.
Nhắn 1 bác ở Sơn Tây đang chạy 1 em đốt lò mầu đỏ mận nhà ở ngay trên cổng trường Cấp 1 Trần Phú hình như con cô thủy hay sao ý ! có phải tên thắng không ?
2 cái tết rồi em vẫy thất bác ý chạy con này, Định lân la làm quen nhưng nghĩ ngại ngại nên thôi. Không biết bác ý có hay vào otofun không nữa, nhưng kệ em vẫn nhắn , nếu được bác để lại số phone vào inbox của em để tết năm sau mãn hạn tù về miền bắc ae mình trao đổi về vấn đề này nhiều hơn.

xephaoma...tot

Xe buýt
Đa số các bác có ý định mua Fiat đều có những câu hỏi giống nhau, nhưng tất cả đều đã có trả lời trong các "thớt" của box Fiat như "làm sao mua được em Fiat ngon bổ rẻ" vv... Vậy bác zuongking chịu khó tìm đọc các bài đã có là hiểu ngay mà.

Fiat Doblo

Xe hơi
Bác nên nhờ cụ mèo xem xe trước khi quyết bác nhé!!!!